ai bị quangdx scam thì vào đây

Status
Not open for further replies.
:confused: thiết nghĩ giờ mod , trial gì nên pub đầy đủ địa chỉ , hình ảnh , thẻ , FB , kiểm tra info đàng hoàng mới dc. Chứ kiểu này mời gọi scam thui.

Gd giờ khôn lên 1 tí. Đồng ý thì send tiền trước không thì cứ trung gian thì chơi, không thì next :D. Giờ mà mấy ông dịch vụ ông scam thì ối thằng vẹo mồm :)). Mỗi ngày phải hàng trăm cái giao dịch ấy chớ :D

hài @Shin thì luôn có cái kiểu giấu giấu che che. Thế này nhé. Cứ thằng nào scam là pub hết lên cho cả forum biết xem nó có sợ không. pub cho mỗi mình người bị scam thì pub làm gì. Cả forum biết thì nhỡ đâu có người lại quen nó thì sao ( ai đồng ý thì like cái )

hài @Shin thì luôn có cái kiểu giấu giấu che che. Thế này nhé. Cứ thằng nào scam là pub hết lên cho cả forum biết xem nó có sợ không. pub cho mỗi mình người bị scam thì pub làm gì. Cả forum biết thì nhỡ đâu có người lại quen nó thì sao ( ai đồng ý thì like cái )

like phần tô đậm :p

Phần kia thì hok hẳn, mong là vận :oops:

oh mẹ ơi lâu lâu vô forum nge tin hot nhẩy, ông quangdx này hình như là nằm trong BQT bữa trước làm ex hay sell j đó thì phải, thấy ông này cũng hay làm event chia vui mà đã đi scam rồi à, hix. bít tin ai nữa được đây trời!! forum bữa nay biến động nhìu quá nhỉ, làm MMO h đã khó khăn còn có mấy kiểu này:(

MMO ếu tin ai được, muốn giao dịch thì mình nên nắm phần cán, làm ăn đàng hoáng thì sợ gì, không kể đóng bảo hiểm hay chưa, cứ sent trước rồi mới sent lại :p

ôi. 6tr thoai mà để giang hồ ném đá ghê thế.điệu này ra đường dễ ăn ....=>nói chung là quả báo nhãn tiền thôi

bình luận gì hoài vậy !

đúng luât có đủ info ! refudn bảo hiểm sau đó ban acc rùi xong.

bình luận cho lắm hao tài nguyên forum....chả giúp gì được.

bình luận gì hoài vậy !

đúng luât có đủ info ! refudn bảo hiểm sau đó ban acc rùi xong.

bình luận cho lắm hao tài nguyên forum....chả giúp gì được.
Bác đang bình luận đấy. Nói như bác thì nghề scam càng ngày càng phát triển theo cái kiểu sử lí của bác. Bác mà làm adm hoặc mod chắc ae forum khổ lắm

Bác đang bình luận đấy. Nói như bác thì nghề scam càng ngày càng phát triển theo cái kiểu sử lí của bác. Bác mà làm adm hoặc mod chắc ae forum khổ lắm

vâng ! hên cho mấy bác là tui k làm MOD hoặc Trial MOD<>

nếu tui có được nv đó tui khóa chức năng comment chờ thằng scam trả lời...sau 24h ra đảo và refund tiền Baohiem cho thớt.

vâng ! hên cho mấy bác là tui k làm MOD hoặc Trial MOD<>

nếu tui có được nv đó tui khóa chức năng comment chờ thằng scam trả lời...sau 24h ra đảo và refund tiền Baohiem cho thớt.
vâng refun nó scam bây giờ lên đến chục triệu rồi. Bác refun 2 triệu hả. Chia được bao nhiêu thế bác, mỗi người mấy trăn k hả. Xin lỗi chứ ae bình luận ntn thì nó mới sợ. Chứ kiểu lầm lầm lì lì như bác thì chẳng thằng scam nào sợ đâu. Mình sợ nhất là cái kiểu làm ăn qua loa giống như cách giải quyết của bác

lúc trước có mấy ông muốn kinh doanh, admin bắt đóng 15 tr :) , nhất định ko chịu giảm >> họ kêu 1 số anh em kinh doanh cùng mặt hàng đó đóng ít hơn sao vẫn ok. >>> admin và mod kêu là họ uy tín làm lâu rồi nên khỏi phải áp dụng rules :D giờ thì hay rồi, nó scam xong éo thằng nào giải quyết :) kêu gào đi , chả làm dc cc gì đâu

lúc trước có mấy ông muốn kinh doanh, admin bắt đóng 15 tr :) , nhất định ko chịu giảm >> họ kêu 1 số anh em kinh doanh cùng mặt hàng đó đóng ít hơn sao vẫn ok. >>> admin và mod kêu là họ uy tín làm lâu rồi nên khỏi phải áp dụng rules :D giờ thì hay rồi, nó scam xong éo thằng nào giải quyết :) kêu gào đi , chả làm dc cc gì đâu

mong MOD và Admin xem lại :oops:, rules thì áp dụng triệt để vào, đừng có cảm tính quá!

vâng refun nó scam bây giờ lên đến chục triệu rồi. Bác refun 2 triệu hả. Chia được bao nhiêu thế bác, mỗi người mấy trăn k hả. Xin lỗi chứ ae bình luận ntn thì nó mới sợ. Chứ kiểu lầm lầm lì lì như bác thì chẳng thằng scam nào sợ đâu. Mình sợ nhất là cái kiểu làm ăn qua loa giống như cách giải quyết của bác

kaka ! chỉ biết cười.....không biết nói gì thêm......

Luật là bố, bố là luật thôi, MOD thì cũng là người, đôi lúc cũng này nọ là chuyện bt, hơn nhau cũng chỉ 3 ký tự chứ mấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week