SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

anh ấy pm qua yahoo bạn,tại sao scamer lại bik nick anh ấy trong khi anh ấy không có comnet yahoo qua topic bạn,vãi thiệt chứ
vậy cậu tự hiểu rồi. ko cần nói thêm đâu. cái đó là cái quan trọng. khai vs CA như thế. đảm bảo CA làm ra ngay
nghi ngơi lấy sức kiếm tiền nuôi mấy anh C.A

Nạn nhân có add rất nhiều nick yahoo trước đó bạn nhé ! Đọc thêm mục B ở bài của mình - bạn sẽ hiểu vấn đề !
Thank you !
cho dù có add mà sao nó lại bik là đang gd qua topic bạn nó canh sẵn sao,trugnf hợp z sao,tạo nick yahoo nhanh z sao,mà thôi để CA làm mình cũng mệt r

:D quánh dấu hóng @haiminh :D update tình hình nhé:D

vậy cậu tự hiểu rồi. ko cần nói thêm đâu. cái đó là cái quan trọng. khai vs CA như thế. đảm bảo CA làm ra ngay
nghi ngơi lấy sức kiếm tiền nuôi mấy anh C.A
mình đọc và đăng tôpic này từ chiều vì a ấy đang ở bank ,và mình cũng nghi ngờ có 1 số thành viên inbox mình về vấn đề này rồi,nhưng thôi,mọi thứ đều đc làm sáng tỏa hết,time sẽ trả lời tất cả,10 đêm cũng gặp ma 1 đêm,số tiền nhỏ ng ta có thể bỏ qua chứ 40tr,vụ này hình sự nè

vậy số bank kia ko phải của bạn hở ?
Chính xác, có lẽ các bạn nên mời ai đứng tên số TK kia vô topic. Mình chỉ muốn giúp các bạn giao dịch 1 cách an toàn mà thôi !
Thank you !

ok baby xin cái link face qua in pót
:mad: cứ post trong day cho thiên hạ biết
:mad: face làm gì--- inbox số phoen ra hotel làm vài phát thì được:D

Chính xác, có lẽ các bạn nên mời ai đứng tên số TK kia vô topic. Mình chỉ muốn giúp các bạn giao dịch 1 cách an toàn mà thôi !
Thank you !
:) nếu bác trong sạch-- xin vui lòng post cái proof chuyển tiền cho scammer :) để thiên hạ đối chứng và thanh minh cho bác:)

Thank you !
vậy ok r vậy bạn đi chơi đi
vậy số bank kia là của thằng scam ? vậy thì dễ rồi :D

:) nếu bác trong sạch-- xin vui lòng post cái proof chuyển tiền cho scammer :) để thiên hạ đối chứng và thanh minh cho bác:)
bác ấy bảo skt k phải của bác ấy và bác ấy k gd với ai giờ đó cả :)

:mad: cứ post trong day cho thiên hạ biết
:mad: face làm gì--- inbox số phoen ra hotel làm vài phát thì được:D
thâu má ơi á,cha nào giả gái nữa, thôi thôi
ai cũng hiểu chỉ 1 người .... cố tình ko hiểu.
thôi thì cứ để time đi,CA vào cuộc rồi chạy đi đâu,vps hay face cũng thế,
vậy ok r vậy bạn đi chơi đi
vậy số bank kia là của thằng scam ? vậy thì dễ rồi :D
chắc là đi chơi vui đây

cái này hay nè. proof phải khớp thời gian giao dịch. khớp với thời gian chat với scamer, có log chat với scamer + người bị mất 40tr
Từ những cái này sẽ có kết quả thôi.

=>>40tr đi tù rồi đó. ít nhất 7 năm nhé.
nên là lo trả lại đi. =))

cái này hay nè. proof phải khớp thời gian giao dịch. khớp với thời gian chat với scamer, có log chat với scamer + người bị mất 40tr

a ấy nói a ấy ko có chát hay gd vs scamer,và bank cũng ko phải của a ấy,và người bị scam thì pmm qua yahoo a ấy trong khi ko đăng yahoo lên topic,scamer đào đầu ra yahoo và lại giả danh ngay yahoo anh ấy trong vòng 30s,trùng hợp z à,và lúc a ấy chát vs scamer và có đăng ở topic giao dịch vs ex 1910 pm,chứng tỏ từ trước ex vs a ấy đã nc rồi,tại sao trong lúc nc vs scamer cả vài chục phút ko thấy a ấy cometnopic hay buzzz yahoo,thôi duyên số đã hết,mình qua juventus

khi nảy tớ hỏi stk bạn kia send tiền phải của ông ex đó ko ông ta bảo ko phải stk ông ta mà :D

a ấy nói a ấy ko có chát hay gd vs scamer,và bank cũng ko phải của a ấy,và người bị scam thì pmm qua yahoo a ấy trong khi ko đăng yahoo lên topic,scamer đào đầu ra yahoo và lại giả danh ngay yahoo anh ấy trong vòng 30s,trùng hợp z à,và lúc a ấy chát vs scamer và có đăng ở topic giao dịch vs ex 1910 pm,chứng tỏ từ trước ex vs a ấy đã nc rồi,tại sao trong lúc nc vs scamer cả vài chục phút ko thấy a ấy cometnopic hay buzzz yahoo,thôi duyên số đã hết,mình qua juventus
vậy là rõ rồi còn gì nữa =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week