SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

ko dám vào đâu.dám vào đã vào từ tối rồi

bạn nghĩ nó chát cả tiếng mà yahoo ex ko thấy pmm qua,bạn xem đonạ chát đi đó chỉ là 1 phần,thời gian chuyển tiền cũng mất vài phút rồi,trong khi đó chuyển tiền bảo trì làm lại vài lần,vãi cả lên kế hoạch

Đoạn chat mà a bạn chat với ex cuong763 ko hề thấy cung cấp, đoạn chat bạn up ở trên là đoạn chat của a bạn khi giao dịch với SCAM fake yahoo cuong763: thôi. Vậy theo giả thuyết của mình là sau khi a bạn chat với ex thật cuong763 xong, xác nhận topic GD, thì lúc này SCAM liền PM cho yahoo của a bạn để tiến hành giao dịch. Còn ex thật cuong763 ko thấy a bạn PM nên đã tưởng hủy GD và ko PM lại yahoo (cái này ko trách Ex được).

Đoạn chat mà a bạn chat với ex cuong763 ko hề thấy cung cấp, đoạn chat bạn up ở trên là đoạn chat của a bạn khi giao dịch với SCAM fake yahoo cuong763: thôi. Vậy theo giả thuyết của mình là sau khi a bạn chat với ex thật cuong763 xong, xác nhận topic GD, thì lúc này SCAM liền PM cho yahoo của a bạn để tiến hành giao dịch. Còn ex thật cuong763 ko thấy a bạn PM nên đã tưởng hủy GD và ko PM lại yahoo (cái này ko trách Ex được).
:mad: mi là đứa nào--- nói:mad: lập nick vào để toàn trách do member:mad: scam hay là nâng bi exchange:mad: anh em search nick nó là biết toàn vào chủ yếu đổ lỗi do mem

:mad: mi là đứa nào--- nói:mad: lập nick vào để toàn trách do member:mad: scam hay là nâng bi exchange:mad: anh em search nick nó là biết toàn vào chủ yếu đổ lỗi do mem
kệ đi chuyện này CA vào rồi,h ngồi đây chỉ chém chả dc ji có tin ji thì ae cập nhật hộ mình nha

kệ đi chuyện này CA vào rồi,h ngồi đây chỉ chém chả dc ji có tin ji thì ae cập nhật hộ mình nha
:D có gì CA mà bắt được scam:D bác hú em phát nhé
:mad: chạy lên thông nó phát rùi tiễn vào CLB JUVENTUS:D

Xuân này scammer ko zia--- :D

Nhảm nhí vừa thôi, nói chuyện là phải dựa trên thực tế nhé, tôi thấy mấy bạn nói ko đúng nên t vào tranh luận thôi, t ko hề bênh vực ai hết nhé

A bạn cũng có lỗi khi không check kỹ thông tin exchange và bị lừa fake nick yahoo. Nhưng phải công nhận với bạn vụ này nếu xử theo luật forum thì rõ ràng giao dịch cuối cùng rất có thể là giao dịch chuyển MB của Nguyễn Văn Phúc cho SCAM, lúc này thì rõ ràng là exchange đã ko chịu check kỹ giao dịch, không chịu cho ghi memo rõ ràng dẫn tới SCAM dễ dàng thực hiện hành vi SCAM ABCD nên ko thể ngồi ngoài như vụ này nữa.

https://mmo4me.com/threads/500-cua-newbie-a-e-vao-xem-de-phong-giup-do.187199/

Hãy yêu cầu Exchange này chịu trách nhiệm trong vụ này để làm rõ SCAM này là ai hoặc là phải chịu trách nhiệm bồi thường 100% như luật forum

40 triệu số tiền không hề nhỏ :(
Chiếm đoạt số tiền >500k đã đủ đi tù từ 1-2 năm
Vậy chiếm đoạt số tiền 40 triệu sẽ đi tù bao nhiêu năm
Chúng ta cùng chờ xem :p:p
:) Đang ở SG nhé:D hóng chờ giây phút này lắm rùi:D
ừ chắc tù 7 8 năm và đền tiền
sg quận mấy bác mai rảnh xuống tân phú xem tình hình thế nào,kém mem mmo xuống đo lun

2. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ hai năm đến bảy năm:
a) Có tổ chức;
b) Có tính chất chuyên nghiệp;
c) Tái phạm nguy hiểm;
d) Lợi dụng chức vụ, quyền hạn hoặc lợi dụng danh nghĩa cơ quan, tổ chức;
đ) Dùng thủ đoạn xảo quyệt;
e) Chiếm đoạt tài sản có giá trị từ năm mươi triệu đồng đến dưới hai trăm triệu đồng;
g) Gây hậu quả nghiêm trọng.
3. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ bảy năm đến mười lăm năm:
a) Chiếm đoạt tài sản có giá trị từ hai trăm triệu đồng đến dưới năm trăm triệu đồng;
b) Gây hậu quả rất nghiêm trọng.
4. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ mười hai năm đến hai mươi năm hoặc tù chung thân:
a) Chiếm đoạt tài sản có giá trị từ năm trăm triệu đồng trở lên;
b) Gây hậu quả đặc biệt nghiêm trọng.

7 đến 15 năm nha các bác điều
Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ bảy năm đến mười lăm năm:
a) Chiếm đoạt tài sản có giá trị từ hai trăm triệu đồng đến dưới năm trăm triệu đồng

40 triệu số tiền không hề nhỏ :(
Chiếm đoạt số tiền >500k đã đủ đi tù từ 1-2 năm
Vậy chiếm đoạt số tiền 40 triệu sẽ đi tù bao nhiêu năm
Chúng ta cùng chờ xem :p:p
:mad: đổi luật rùi nhé--- số tiền 2 triệu > là truy tố hình sự--
:mad: 40 triệu thì ngoài đi tù ra-- vô tù bị bọn tù nó thông cho 40 cái :) cập nhập giá cả từ trại Chí Hòa-- Sài Gòn:D

ừ chắc tù 7 8 năm và đền tiền
sg quận mấy bác mai rảnh xuống tân phú xem tình hình thế nào,kém mem mmo xuống đo lun
Không biết thằng scamer có bị bắt không > Nhưng mình thấy tội cho cái người mà thằng đó mượn info để làm bank ! Và chắc chắn 1 điều rằng họ sẽ phải đền tiền :eek::eek: + Ở tù

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week