SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

ABC với ABCD là gì thế bác

seach may topic cu di ban.
ABC > A la seller that. B la scamer. C la buyer.
B fake yahoo gan giong seller
C thay vi lien lac A lai lien lac voi B de buy vi bi fake yahoo.
B nhan minh la A dua (topic tren mmo4me) roi keu C dua tien truoc nhan hang sau va tk A. Dong thoi B lien lac A buy. A check nhan tien gui hang cho B. C khong nhan duoc hang

là giao dịch trung gian giao dịch chuyển nhiều hướng ví dụ z,cậu mua ổ bánh mì cậu lấy babhs mì cậu bán lại người khác cậu lấy lời đại loại z thông qua mnhiu ng
không phải thế đâu bác :D nó liên quan đến 1 hình thức scam tinh vi cơ ạ

hôm trước hướng dẫn 1 anh up vip TC thời kỳ suy thoái. A ấy ở Đà Nẵng, 37 tuổi, 1 vợ 3 con, là tài xế taxi. Bị 1 thằng dụ dỗ hướng dẫn làm TC giá 40tr. 2 vợ chồng vay mượn nộp cho nó 40 triệu rùi làm TC. đc đâu 10 ngày 40$/ngày rùi tap thay đổi chính sách thế là kỳ cạch ngayf 5$. Hỏi anh ấy nick MMO thằng đó là j, A đó ngơ ngác k hiểu. Hỏi a có nhiều FB vậy STR kiếm đc nhiều k a ấy bảo E viết tắt A k hiểu.Khổ quá.Thằng cờ hó còn lừa bán cho 2k gacebook làm Vip cuối cùng vô dụng.

Kiểu này phải đề nghị admin ko cho đăng kí nick mới nữa . Thằng chó này trước nó bán acc Offer mình đã cảnh báo 1 lần rồi thế mà vẫn có người bị nó scam. Đau lòng

Đồng ý ko nên để tình trạng reg acc tràn lan.

làm như bên vozforums.com đi, ko cho reg nick mới nửa, hồn ai nấy giử
Đồng ý ko nên để tình trạng reg acc tràn lan.
Kiểu này phải đề nghị admin ko cho đăng kí nick mới nữa . Thằng chó này trước nó bán acc Offer mình đã cảnh báo 1 lần rồi thế mà vẫn có người bị nó scam. Đau lòng

ẽx kêu ko liên quan ko bik ji hết,thế mới đau,để CA nó làm rồi khi ấy bik hay ko sẽ rõ

ẽx kêu ko liên quan ko bik ji hết,thế mới đau,để CA nó làm rồi khi ấy bik hay ko sẽ rõ

bạn cứ yên tâm số tiền của người bị lừa mọc cánh cũng ko bay được . Chạy đâu cho thoát .Chuyển đi đâu cũng về La Mã . Lần này nó bóc lịch 100%

bạn cứ yên tâm số tiền của người bị lừa mọc cánh cũng ko bay được . Chạy đâu cho thoát .Chuyển đi đâu cũng về La Mã . Lần này nó bóc lịch 100%
tớ mà mất 40 củ ! Thì mất thêm 20-30 củ nữa để cho thằng này đi tù cũng không ngại :) Tiền mất làm lại đc ! Time nó đi tù làm đc gấp mấy lần số tiền đó:)

sao lại ko biết dc, luật của mmo là EX đền 100% tiền bị scam rồi, còn ra CA thi...... ko biết,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week