SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

Không biết thằng scamer có bị bắt không > Nhưng mình thấy tội cho cái người mà thằng đó mượn info để làm bank ! Và chắc chắn 1 điều rằng họ sẽ phải đền tiền :eek::eek: + Ở tù
đây là điều ko thể thay đổi

Không biết thằng scamer có bị bắt không > Nhưng mình thấy tội cho cái người mà thằng đó mượn info để làm bank ! Và chắc chắn 1 điều rằng họ sẽ phải đền tiền :eek::eek: + Ở tù
bank info ảo đc k nhỉ :eek:

ko bik nữa,cứ ra bank là dc hết, điều tra từ đầu tới đuôi hết,có ảo cũng ra mà
:mad: Nếu CA làm thiệt tình-- nhờ Bank kiểm tra là ra ngay--- Nó dùng Bank ảo cũng chả sao

thứ nhất----nếu nó rút tiền: thì CA sẽ kiểm tra khuôn mặt nó khi rút tiền ở cây ATM
thứ 2: nếu nó giao dịch internet banking: truy ra ip nó hay login => truy ra số nhà
:D thứ 3: tự thú đi em-- sẽ được sự khoan hồng của luật pháp

Vấn đề ở đây theo mình hiểu là nick fake cuong763 lại bảo chuyển tiền cho bác Nguyễn Văn phúc ( có thể là chinhshphuc ) . Thì có 2 trường hợp là bác Nguyễn văn phúc này scam , 2 là bác ấy cũng là nạn nhân trong vụ này , lấy tiền lừa đảo ex cho scam .
Chỉ có 2 khả năng này xảy ra thôi phải không mấy bác

:mad: Nếu CA làm thiệt tình-- nhờ Bank kiểm tra là ra ngay--- Nó dùng Bank ảo cũng chả sao

thứ nhất----nếu nó rút tiền: thì CA sẽ kiểm tra khuôn mặt nó khi rút tiền ở cây ATM
thứ 2: nếu nó giao dịch internet banking: truy ra ip nó hay login => truy ra số nhà
:D thứ 3: tự thú đi em-- sẽ được sự khoan hồng của luật pháp
ok bác
không liên quan nhưng nhìn cái avatar của thớt nó cứ sở khanh kiểu gì ấy. hehe
thông báo em ko phải người bị scam nhà,em chỉ úp hộ anh ấy thôi,à cái avatar nhìn dâm vãi,ở ngoài đời dâm gấp 10 lần muốn bik nhấn vào link face dưới avatar đảm bảo dâm hơn nưam :3 gái bị h thíc trai dâm lắm, kaakka dâm mwois chiều đc mấy em

Vấn đề ở đây theo mình hiểu là nick fake cuong763 lại bảo chuyển tiền cho bác Nguyễn Văn phúc ( có thể là chinhshphuc ) . Thì có 2 trường hợp là bác Nguyễn văn phúc này scam , 2 là bác ấy cũng là nạn nhân trong vụ này , lấy tiền lừa đảo ex cho scam .
Chỉ có 2 khả năng này xảy ra thôi phải không mấy bác
ừ,đúng r,

sắp tết mà vụ scam to vãi... ngồi hóng chờ kết quả thôi.. chúc người bị scam mau tìm lại dc tiền :)

2k$. nick verified, mod này nọ còn đi scam nữa huống hồ cái nick fake lòi ra :eek: Hóng xem có tới bến không. chứ nào giờ toàn thấy hết film giữa chừng ko ah :confused:

Úp phụ bác 1 tay, năm hết tết đến có của k biết giữ, mấy ng có bh lại k gd, giao dịch vs ng đâu đâu. Nên nhớ 1 điều, khi mình cần gd thì tự pm người ta chứ ngta k bao giờ pm mình trc, ng pm mình trc có thể là scam :confused::confused:

nếu bị scam ACBDEXZZZZ thì ..........
  1. Với giao dịch có xác nhận của 2 bên tại Forum:
    • Khi vụ việc SCAM ACBD xảy ra. Ai là người xác nhận giao dịch cuối cùng mà không kiểm tra rõ ràng sẽ phải chịu trách nhiệm 100%

Nói thật khi xem qua Profile của a bạn là MrNamMo sẽ biết được a bạn đang cần mua 1 lượng lớn PM, cụ thể post "Up đánh dấu cần mua 1k-1k5 PM. Bác PM giá tốt nhé."
Mình nghĩ SCAM đã lên kế hoạch sẵn sàng hết rồi, và có thể là do 1 nhóm SCAM tính toán cụ thể hết rồi. Nên chuyện SCAM có yahoo a bạn cũng là việc dễ dàng thôi, nó có thể chờ khi a bạn chat với cuong763 xong xác nhận topic mua PM xong thì liên lạc với a bạn cũng ko muộn. Mình hi vọng tìm ra được SCAM nhưng vụ này căng đấy, ko hề có bank của SCAM, giả sử SCAM dùng sock fake IP,yahoo... che dấu mọi dấu vết thì nói thật chưa chắc CA điều tra ra đâu. Chờ tin tức ngày mai từ a bạn xem thế nào đã
klq thấy trong profile có cái này... chắc nó inbox xin yahoo cái cho luôn rồi còn chi.... sà tiểu đây là thứ 6... topic này yes tơ đây là hôm qua.. chắc nó me trc rồi
langtugianghoxin bác cái yahoo đang có 1200 PM cần sell

chut topic cung ko đề bank như z toàn bị scam là đung r
gd đến cái nick yahoo cũng ko chịu check kỹ, bị scam thì đổ thừa ko post bank để check
:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week