SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

đa số vụ scam là do trade, ex , mod tự fake nick của chính họ để scam đó cậu à. nên cẩn thận.
ko tin ai đc đâu
ừ biết rồi mình cũng chỉ nghĩ z thôi chứ ko có bằng chứng mà,tốt nhất việc này để CA thôi

đa số vụ scam là do trade, ex , mod tự fake nick của chính họ để scam đó cậu à. nên cẩn thận.
ko tin ai đc đâu
từ vụ anythingecom cậu mất lòng tin về mod với admin rồi à :D vì ko xử lý 2 acc clone :D

mà mình thấy cậu kia đâu post yahoo lên mà scamer biết yahoo để pm???

Hi all !
1 -GỌI ĐIỆN THOẠI XÁC NHẬN GIAO DỊCH VỚI CHÍNH CHỦ (SỐ FONE KHÔNG THỂ GIẢ MẠO)
2- KIỂM TRA ĐÚNG NICK YAHOO ( AI KHÔNG RÀNH VỀ YAHOO NÊN GỌI FONE TRỰC TIẾP)
3- XÁC NHẬN QUA TOPICT
1 2 3 thì không sảy ra chuyện này rồi. Số tiền quá lớn mà ko xác nhận qua số đt. Hey

a ấy muốn kiếm tiền cưới vợ và mai danh ẩn tích mặc dù cũng chơi offer rồi ko hiểu sao nữa,nãn thiệt chứ,mong scamer nhanh được chuyển nhượng qua club juventus
Nếu bạn Scam đọc được những dòng này, mong bạn có chút lương tâm trả lại tiền cho ngta. $ để xây dựng hạnh phúc cả đời sẽ bị bạn làm nỡ rở hết.
31t rồi chứ ít ji nữa
:rolleyes:

mà mình thấy cậu kia đâu post yahoo lên mà scamer biết yahoo để pm???
scam là thánh mà đã là thánh thì cần gì cậu phải post yahoo mới biết =))

Nói thật là từ khi tham gia MMO éo tin ai kể cả admin hay mod :D

scam là thánh mà đã là thánh thì cần gì cậu phải post yahoo mới biết =))
thánh khỉ ji cá mè 1 lứa nói thẳng luôn,trước sau ji cũng lòi ra,đê tớ bảo ông a chịu chi 1 ít tiền cho công an rồi lấy lại dc nhiều lấy đảm bảo thằng này mà bị bắt ,ca nó đánh cũng khai ra,lúc đó a e lên đó mà ủng hộ nó 1 ít nha,điên thiệt chứ

tóm lại vì số tiền quá lớn -- Đề nghị CA mời 2 bác : nạn nhân và EXChange vào khai khẩu cung

:confused: gì chứ nnghiệp vụ CA họ biết hết nhé:D trong sạch thì ko sợ gì--- như thế mới truy ra được scammer:D

cho tớ hỏi 1 tí bạn send gì cho thằng scam ?
Mình tuyệt đối không liên lạc và ko send gì cho thằng SCAM .

tóm lại vì số tiền quá lớn -- Đề nghị CA mời 2 bác : nạn nhân và EXChange vào khai khẩu cung

:confused: gì chứ nnghiệp vụ CA họ biết hết nhé:D trong sạch thì ko sợ gì--- như thế mới truy ra được scammer:D
mai là CA tiền giang lên tp để làm việc vs bank ở tp rồi bạn,anh ấy ngủ sớm mai phải lên tp rồi,mong mai dc gặp a ấy

mai là CA tiền giang lên tp để làm việc vs bank ở tp rồi bạn,anh ấy ngủ sớm mai phải lên tp rồi,mong mai dc gặp a ấy
:mad: truy ko ra-- kiu anh í inbox Heo nhé :oops: bị lừa tiền lừa lun tình ái cho có cặp có đôi:oops:

chuẩn chỉ chat với ex thì mỗi ex biết chứ làm sao thắng khác biết mà pm đc zzzz
Nạn nhân có add rất nhiều nick yahoo trước đó bạn nhé ! Đọc thêm mục B ở bài của mình - bạn sẽ hiểu vấn đề !
Thank you !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week