Ai định mua VPS của kieungoc90 thì nên vào xem topic này !!!

Send định dạng mail: [email protected] qua yahoo thường bị lỗi không hiển thị được bên nick người nhận, có thể kieungoc90 không nhận được mail của bạn. Hơn nữa đã làm dịch vụ thì phải support rất nhiều không phải ai cậu ấy cũng hỏi lại được là đã gửi mail hay chưa, cậu thớt nên chú ý khi gửi địa chỉ mail cho người ta phải buzz hỏi xem người ta đã nhận được chưa. Mặt khác nữa những cái khác lớn thì hay đưa lên 4r report cậu ạ, ảnh hưởng đến uy tín của người ta.

tóm tại thuận mua vừa bán , log chat đây , tớ kêu refund theo ngày sử dụng còn chảnh . yahoo tớ thì rất nhiều tin nhắn , nó hay bị lag lên khi nhận được email từ mail bh là xử lí nhanh nhất

đã up log chat

bữa mua hơn chục cái vẫn thấy bình thường mà . chắc số cậu đen :D

tóm tại thuận mua vừa bán , log chat đây , tớ kêu refund theo ngày sử dụng còn chảnh . yahoo tớ thì rất nhiều tin nhắn , nó hay bị lag lên khi nhận được email từ mail bh là xử lí nhanh nhất
bạn nghĩ refund là ngon lắm à ?
6$ nó chả là gì với mình cả, và cái topic này là để cho mọi người như mình hiểu bạn hơn thôi
mình mua vps là để xài những lúc mình cần, chứ ko phải để cho bạn refund bạn hiểu ko

làm ăn thì đàng hoàng xíu, bảo là bảo hành rùi lặng luôn, làm ăn z à, còn bảo mình chảnh nữa chứ

bữa mua hơn chục cái vẫn thấy bình thường mà . chắc số cậu đen :D
mình bực 2 việc, 1 là 2 lần đều bảo gữi mail, nhưng mình chả nhận đc cái nào, 2 là lần bảo hành thứ 2, kêu mình send mail xong im re 2 ngày liền, đợi mình pm thì bảo mail mình ko có trong list của bạn ý, hỏi tức ko ?

Send định dạng mail: [email protected] qua yahoo thường bị lỗi không hiển thị được bên nick người nhận, có thể kieungoc90 không nhận được mail của bạn. Hơn nữa đã làm dịch vụ thì phải support rất nhiều không phải ai cậu ấy cũng hỏi lại được là đã gửi mail hay chưa, cậu thớt nên chú ý khi gửi địa chỉ mail cho người ta phải buzz hỏi xem người ta đã nhận được chưa. Mặt khác nữa những cái khác lớn thì hay đưa lên 4r report cậu ạ, ảnh hưởng đến uy tín của người ta.
bạn xem hình bạn ý vừa post nhé, có nick mail hiện wa đàng hoàng nhé
còn việc bạn ấy chưa gữi mail thì lỗi của bạn ý nhé
ủa, mình đâu có report ai đâu, đây là box chat mà ? mình chỉ post cho những bạn có ý mua vps thì nên xem topic này thôi, chứ mình ko report ai cả nhé

Đọc đi đọc lại vẫn chỉ thấy là cậu thớt gửi mail yahoo qua chát cho @kieungoc90 cậu ấy kêu không thấy mail (lỗi yahoo bên Kiều Ngọc không thấy) bảo gửi mail bảo hành hình như là cậu thớt hiểu là gửi cái mail của thớt chứ ko phải gửi mail đến mail bảo hành. Cậu thớt cũng bớt ngang đi chút đi, 1 là để cậu ấy change VPS 2 là refund tiền cậu dùng dịch vụ chỗ khác. Cò quay làm gì mất thời gian lại ảnh hưởng đến uy tin của người ta. Còn mục đích cậu cố tình hạ uy tín của cậu ấy thì tớ nghĩ không nên.

bạn xem hình bạn ý vừa post nhé, có nick mail hiện wa đàng hoàng nhé
còn việc bạn ấy chưa gữi mail thì lỗi của bạn ý nhé
ủa, mình đâu có report ai đâu, đây là box chat mà ? mình chỉ post cho những bạn có ý mua vps thì nên xem topic này thôi, chứ mình ko report ai cả nhé
:p:p tớ không thấy mail gởi bh từ cậu :p:p lỗi này do ai :p:p

Chụp nốt cái mail cậu send mail bảo hành cho cậu ấy nốt đi để mọi người đánh giá. Nếu có gửi thì nó ở mục send chứ chả đi đâu cả.

Đã sell VPS và biết khoản bảo hành củ chuối thế nào.Nếu kieungoc quản lí theo acc thì check dc những ai có vps trong acc bị die và send vps trước khi đợi mail bảo hành chắc ko xảy ra chuyện này :oops:

bạn thế nào chứ mình xài vps bên kiều ngọc rất ổn giá mềm lại có bonus support rất nhiệt tình đó.chắc là bận bịu lên vs nhận vps muộn xíu thôi.chứ bình thường mình mua 30 ngày là cứ thành 32 ngày + thêm 2 ngày delay bảo hành vps phát sinh gì đó.hàng cũng rất ổn định.nên mua nhiều để ko chung đụng vs ai.thì ko bị die vps :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week