Ai định mua VPS của kieungoc90 thì nên vào xem topic này !!!

Đọc đi đọc lại vẫn chỉ thấy là cậu thớt gửi mail yahoo qua chát cho @kieungoc90 cậu ấy kêu không thấy mail (lỗi yahoo bên Kiều Ngọc không thấy) bảo gửi mail bảo hành hình như là cậu thớt hiểu là gửi cái mail của thớt chứ ko phải gửi mail đến mail bảo hành. Cậu thớt cũng bớt ngang đi chút đi, 1 là để cậu ấy change VPS 2 là refund tiền cậu dùng dịch vụ chỗ khác. Cò quay làm gì mất thời gian lại ảnh hưởng đến uy tin của người ta. Còn mục đích cậu cố tình hạ uy tín của cậu ấy thì tớ nghĩ không nên.

Mình cũng đã từng sell vps ggc và biết việc bh rất khó khăn,ng mua có ng này ng nọ,có người ý thức tốt,có ng ý thức kém,die là chuyện bt, nhìn qua cái hình bạn kieungoc90 chụp lại log chát thì vẫn thấy là bạn ấy có nhận đc mail của khách, nhưng lúc hiện đang chát đó ko thấy có thấy ko thì ko rõ. mua mà nó không có chuyện gì xẩy ra lại mua đc giá rẻ họ sinh lãi đc nhiều thì người tung người hứng chứ nếu mà có 1 chút sơ sẩy xẩy ra là bị soi ngay.cho nên cứ nói chuyện thẳng thắn vs nhau trên cơ sở đôi thoả hiệp chứ cớ gì mà 2 bên cứ làm căng nhau làm gì cho mệt người cả ra, để time mà cày mmo kiếm $ đi cho lành:D ý kiến cá nhân thế thôi

Không thể làm hài lòng tất cả. Mình mua VPS của bác ấy từ khi chưa mở dịch vụ tại mmo. BH nhanh và tốt mua nhiều có bunus, chưa gặp bất kỳ phiền toái nào :). Có lẽ quá nhiều khách không hỗ trợ kịp cho bạn

nhận được hàng rồi

gần 45 ngày mới die

Mình cũng đã từng sell vps ggc và biết việc bh rất khó khăn,ng mua có ng này ng nọ,có người ý thức tốt,có ng ý thức kém,die là chuyện bt, nhìn qua cái hình bạn kieungoc90 chụp lại log chát thì vẫn thấy là bạn ấy có nhận đc mail của khách, nhưng lúc hiện đang chát đó ko thấy có thấy ko thì ko rõ. mua mà nó không có chuyện gì xẩy ra lại mua đc giá rẻ họ sinh lãi đc nhiều thì người tung người hứng chứ nếu mà có 1 chút sơ sẩy xẩy ra là bị soi ngay.cho nên cứ nói chuyện thẳng thắn vs nhau trên cơ sở đôi thoả hiệp chứ cớ gì mà 2 bên cứ làm căng nhau làm gì cho mệt người cả ra, để time mà cày mmo kiếm $ đi cho lành:D ý kiến cá nhân thế thôi
Đồng quan điểm, mình cũng từng mua của KieuNgoc, giờ thì reg luôn . Đôi khi có trường hợp ko dùng, ko làm gì cũng die mà phải vào lại acc del và tạo lại :)

mình cũng xài của kieungoc từ khi còn chưa lên sàn đây :D

Dịch vụ và chất lượng rất tốt :)

bác nói sao chứ mua VPS bác này xài ok, bảo hành ok. Lúc hết hạn còn kêu m xài tiếp đi khi nào vps die thì thôi:confused::confused::confused::confused:

có ko, sao mình bị bắt gia hạn :eek::eek::eek::eek:
nếu vẫn xài thì phải gia hạn chứ, ai cũng như bác kia thì chắc trớt :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week