Ai là Fan của ARSENAL vào chia buồn

daiveo

Banned
Reactions
145
MR
0.000
Trận thua kỉ lục trước MU tối nay khiến nhiều người hâm mộ không còn nhận ra ARSENAL nữa.Nhìn khuôn mặt của ông Arsène Wenger vô cùng bất lực.
Mình kũng là 1 fan của arsenal nên vô cùng thất vọng, ko biết nói vào đâu nữa, ai giống mình thì vào đây chia sẻ nha..:binhsua74: :binhsua74: :binhsua74:
Đôi mắt tràn đầy thất vọng, ngày càng nhiều nếp nhăn

Attachments

60.9 KB · Views: 52
Last edited by a moderator:
Mình là fan của MU,mới thắng kèo lớn,chia buồn cùng các fan của Arsenal,thực tế thật phủ phàng,Arsenal bây giờ chỉ là 1 CLB hạng trung,chia buồn...

Mình là fan của MU,mới thắng kèo lớn,chia buồn cùng các fan của Arsenal,thực tế thật phủ phàng,Arsenal bây giờ chỉ là 1 CLB hạng trung,chia buồn...
Cám ơn bạn, chúc mừng bạn vì chiến thắng của MU, lại còn trúng kèo lớn nữa. Đúng là Arsenal bây giờ chỉ còn là cái bóng của ngày xưa,
Đâu còn những bước chạy của " con trai thần gió Henry " , đâu còn những khẩu thần công, hay trận đấu của những người đàn ông nữa.......

cả nhà mình là fan ruột của ars, ars đá mình chưa bỏ xem trận nào, buồn nhỉ
Uhm, dù biết là sẽ thua nhưng thua đậm như thế thì ko thể nào tưởng tượng nổi

mình là fan MU nhưng mà kết cậu willshere bên ars :D
chờ cậu này hết chấn thương mới may ra khởi sắc được ...hy vọng ars sớm quay lại để việc tranh chấp ngôi vô địch càng hấp dẫn hơn:X

Theo ý kiến khách quan arsenal là 1 đội bóng mạnh nếu còn nhạc trưởng Fabregas, bởi anh ấy là một cầu thủ có thể dẫn dắt lối chơi của arsenal................thành thật chia buồn vs các bạn......mặc dù mình là fan của Rooney :)

mình là fan MU nhưng mà kết cậu willshere bên ars :D
chờ cậu này hết chấn thương mới may ra khởi sắc được ...hy vọng ars sớm quay lại để việc tranh chấp ngôi vô địch càng hấp dẫn hơn:X
Cám ơn cậu, mình kũng hy vọng sau khi các cầu thủ trụ cột trở lại tình hình sẽ khởi sắc hơn

Wenger chuẩn bị ra đí thôi:D

mất quá nhiều trụ cột , mua toàn cầu thũ trẽ ! ko phãi chĩ là lỗi cũa wenger ! wenger dù sao cũng là 1 hlv xuất sắc !
cần thời gian đễ xây dựng lại 1 đội bóng ! :binhsua94:
mong 1 thế hệ trẽ sẽ được tạo nên và thành công hơn ! :binhsua94:

asn k còn ai dẫn dắt lối chơi cả , thật buồn

mất quá nhiều trụ cột , mua toàn cầu thũ trẽ ! ko phãi chĩ là lỗi cũa wenger ! wenger dù sao cũng là 1 hlv xuất sắc !
cần thời gian đễ xây dựng lại 1 đội bóng ! :binhsua94:
mong 1 thế hệ trẽ sẽ được tạo nên và thành công hơn ! :binhsua94:
nói chung arsenal bi h cần 1 luồng gió mới!!!

Cam ơn các bạn rất nhiều vì đã chia sẻ, mình sẽ vẫn luôn theo dõi từng bước đi của Arsenal dù CLB đang khủng hoảng hay lúc thăng hoa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week