Ai là Fan của ARSENAL vào chia buồn

mình là fan MU nhưng mà kết cậu willshere bên ars :D
chờ cậu này hết chấn thương mới may ra khởi sắc được ...hy vọng ars sớm quay lại để việc tranh chấp ngôi vô địch càng hấp dẫn hơn:X

mình thì ghét nhất rooney vì nó hay làu bàu, càu nhàu, mặt thì hầm hầm, nhìn chán

Mình là Fan Mu, sang đây chia buồn, mà không, thực chất là sang xem mấy cái mặt buồn rầu của Fan ARSENAL =))
Xin đừng ném tạ, như ở nước Anh mà Fan Mu mò sang chỗ Fan ARSENAL lúc thế này là đánh nhau rồi ấy chứ :))

Nói chung mình ko ghét MU, nhưng ghét thằng Nani, đá vừa điệu lại chẳng ra đâu vào đâu

Đây ko phải là mùa giải đầu tiên Wenger tin vào các cầu thủ trẻ. 6 năm trời rồi, và cũng chưa bg bị đánh giá thấp, cho dù trong đội hình ko có quá nhiều ngôi sao "đắt giá". Mùa giải nào cũng thế, Arsenal đều đc là ứng cứ viên, và sự thực thì, nếu như ko bị con ma chấn thương ám ảnh mấy năm trời, thì ko đến nỗi ko có 1 chiếc cúp nào đâu. Trận hôm nay, biết trước là sẽ thua rồi, nhưng thua với tỷ số 2-8 thì công nhận là đau thật. Nhưng nhìn lại đội hình Arsenal đi, có được 1/2 là đội hình chính thức ko... chưa bg Arsenal gặp quá nhiều đen đủi như năm nay, thẻ phạt, chấn thương, tàn phá gần cả cái đội hình, với đội hình đó, may ra đá được Carling Cup, chứ gặp MU thì biết trước là thua rồi.
Nhưng nực cười là thấy mấy chú trẻ trâu, thấy thắng đội hình 2 của Arsenal, sướng cứ như đoạt cúp đến nơi rồi ý, ăn nói thì shock nhau, đúng là trẻ con... =)) =)) =))

Last edited by a moderator:
Thôi up phát cuối đi ngủ vậy, bác nào còn gõ chapcha thì cứ là việc, em xin phép đi ngủ trước, mai vào chém sau.
Haiz.... buồn wa', ko biết có ngủ dc ko nữa..........

Mình là Fan Mu, sang đây chia buồn, mà không, thực chất là sang xem mấy cái mặt buồn rầu của Fan ARSENAL =))
Xin đừng ném tạ, như ở nước Anh mà Fan Mu mò sang chỗ Fan ARSENAL lúc thế này là đánh nhau rồi ấy chứ :))
cho bác 1 cục gạch :binhsua37:

Nói chung với sự ra đi của các trụ cột,các cầu thủ trẻ mới đến thì bị ngợp trước giải Ngoại hạng Anh.cùng với những chấn thương của các cầu thủ quan trọng nên Arsenal mới khủng hoảng như bây giờ,Wenger là 1 HLV giỏi,điều này đã đc kiểm chứng qua 15 năm tại Ars,ông sẽ biết cách vực dậy ngonj lửa chiến đấu của các cầu thủ trẻ( đó là nghề của ổng mà),vấn đề là thời gian,phải nhanh chóng khắc phục ko thôi hậu quả sẽ ko lường,cũng đen cho Arsenal,phải đụng những đối thủ khó chịu,bây giờ cần 1 chiến thắng để giải tỏa tâm lý,như vậy Ngoại hạng Anh sẽ thêm phần hấp dẫn...

co nãn vớ wenger, tay này bản tính keo kiệt từ nhỏ, nên giờ đừng mơ mà thanh công

ko sớm thì muộn ars lại vô địch lại thôi, có mấy đội đá với nhau thôi mà, giống như aff cup, ko sớm thì muộn vn sẽ vô địch, 5 năm, 10 năm... chừng nào giải còn tổ chức thì sẽ vô địch

cả nhà mình là fan ruột của ars, ars đá mình chưa bỏ xem trận nào, buồn nhỉ
Chia buồn cùng Ars. Nhưng chúng ta cũng cần nhìn vào sự thật là đội hình của Ars hiện tại chưa đủ tầm đá với Mu. Quá non nớt và thiếu kinh nghiệm. Trụ cột thì xuống phong độ thảm hại. Hàng hậu về chắp vá. Đấy sagna sang cánh phải để jenkinson đá cánh trái thì lóng ngóng, không có đường bóng nào ra hồn. Hang tiền vệ thì ko cần được bóng , ko giữ đc nhịp trận đấu. Có chăng điểm sáng duy nhất ở hàng tiền vệ là Aron Ramsey. Hàng ko thì khỏi phải nói. Vật và vật vờ.Ông Asavin thì cứ cắm thằng đầu và người hậu về rùi mất bóng. Wancot thì ko sáng tạo. Chỉ có chạy và chạy. Van persie chỉ còn là cái bóng của chính mình. Nói chung một tập thể quá thiếu sức sống. Cũng cần thông cảm cho Wenger vì trog tay ông ta chỉ có những con người như vậy.Đây chỉ là một số nhận định chủ quan của mình. Chia buồn cho fan Ars...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week