Ai là Fan của ARSENAL vào chia buồn

CHƯA BIẾT ĐC GÌ ĐÂU MẤY BÁC ƠI , BIẾT ĐÂU NĂM NAY Ars vô địch thì sao , Minh là fan cua ars . Ghét nhất thằng Mu ( toàn ăn may .... :D

CHƯA BIẾT ĐC GÌ ĐÂU MẤY BÁC ƠI , BIẾT ĐÂU NĂM NAY Ars vô địch thì sao , Minh là fan cua ars . Ghét nhất thằng Mu ( toàn ăn may .... :D
Phải có thực lực mới ăn may đc chứ bạn. Chẳng lẽ Mu ăn may 19 chức vô địch hay sao? Mình thấy năm nay lối đá của Mu khá toàn diện. Ban đập nhả khá tốt mặc dù chưa sánh đc với Barc nhưng nếu năm nay 2 đội vô Champion leage thì chưa biết đc mèo nào cắn mửu nào đâu. XIn lỗi mình là fan của Mu :D

nói tới ăn may thì tớ nhớ tới trân Barca vs Chelse :))
nếu ko vì ông trọng tài thì thế nào nhỉ

mình nhớ thằng bạn mình trên lớp còn nói MU có mỗi thằng R7 thì bán đi và cũng nói MU ăn may. Vậy thử nghĩ lại đi?
ăn may mà 19 lần vô địch? còn 1 bên thì 7 năm chưa biết cái mùi vị vô địch
1 đội bán 1 thằng R7 và 1 đội bán cả CLB :))

Last edited by a moderator:
Thôi các bác đừng tranh cãi nữa, mỗi ngươfi có 1 câu lạc bộ riêng, để xem mùa giải sẽ rõ, nhưng mình kũng tin tưởng vào arsenal, biết đâu cơn sock này lại làm bừng tỉnh BLĐ,HLV và các cầu thủ thì sao.Mình vẫn tin năm nay arsenal sẽ vô địch, bóng đá là thế ko biết đâu dc. ko ai nói trước dc chữ " ngờ "

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week