Matrix Ai là người vn được zeek cấp chứng chỉ affliate đầu tiên nhỉ?

Status
Not open for further replies.
bác nào làm cái file trả lời lun cho AE đi,nhiều người ngu tiếng anh như em làm sao biết mà thi :(

bác nào làm cái file trả lời lun cho AE đi,nhiều người ngu tiếng anh như em làm sao biết mà thi :(
chí lí ......................... chủ thớt tốt bụng hay bác nào làm rùi tốt bụng làm hộ cho anh em cái file luôn nha

có video rồi còn đòi hỏi gì nữa .

---------- Post added at 08:57 AM ---------- Previous post was at 08:57 AM ----------

chí lí ......................... chủ thớt tốt bụng hay bác nào làm rùi tốt bụng làm hộ cho anh em cái file luôn nha

có video rồi thây chị .

có video rồi còn đòi hỏi gì nữa .

---------- Post added at 08:57 AM ---------- Previous post was at 08:57 AM ----------

có video rồi thây chị .
già rùi đầu óc bị gì rùi em - vào xem video xong ko biết gì luôn, ko biết làm từ đâu luôn ah hiccccccc
giờ vào đâu để bắt đầu khảo sát em

già rùi đầu óc bị gì rùi em - vào xem video xong ko biết gì luôn, ko biết làm từ đâu luôn ah hiccccccc
giờ vào đâu để bắt đầu khảo sát em

chị vào mục 2 trong back office ấy rồi nó hiện ra dễ hiểu ấy mà.hay để e teamview làm hộ chị ;))

---------- Post added at 09:40 AM ---------- Previous post was at 09:39 AM ----------

mà hình như cái bằng này in ra rồi lần sau vào lại mục certificate ko đc nữa.sau bị hack acc lấy bằng ra support ;))

vui nhỉ đầu tư cũng có vụ thi lấy bằng cấp nữa ah;)),toàn tiếng E ko hà

đang làm file ghi lại câu hỏi trong video cho dễ nhìn,chắc cũng có 70% câu hỏi là trúng trong đó:binhsua112:

chị vào mục 2 trong back office ấy rồi nó hiện ra dễ hiểu ấy mà.hay để e teamview làm hộ chị ;))

---------- Post added at 09:40 AM ---------- Previous post was at 09:39 AM ----------

mà hình như cái bằng này in ra rồi lần sau vào lại mục certificate ko đc nữa.sau bị hack acc lấy bằng ra support ;))

Đâu có đâu bạn, logout và login thoải mái vẫn view và print certificate bình thường mà.

trong mục 2 ở Back Office nó chia làm 2 mục nhỏ
Một là
Zeek Training Center

Compliance Certification Course
Phần này là để login vào VT System để tham gia khóa đào tạo và lấy chứng chỉ

và hai là

Completed Chapters

Phần này là một options trong zeekrewards nó hiện status là bạn đã complete khóa đào tạo hay chưa.

---------- Post added at 09:53 AM ---------- Previous post was at 09:49 AM ----------

đang làm file ghi lại câu hỏi trong video cho dễ nhìn,chắc cũng có 70% câu hỏi là trúng trong đó:binhsua112:

có nhiều câu hỏi chỉ khác nhau một chữ thôi các bạn chú ý để lựa chọn đáp án cho đúng, vì dụ như good hay bad, isgreat hay is not great,... hoặc có những câu hỏi giống nhau nhưng đảo vị trí câu trả lời đi.

Chỉ cần biết chút xíu tiếng anh rồi vận dụng kiến thức MMO của các bạn là làm dc thôi. :D các bạn thấy khó quá thì nên ghi lại các câu hỏi trong video bạn ericnguyen đã làm rồi mà dùng. tốt nhất là chụp ảnh màn hình video lại thì để nhìn nhất :D

Làm vài lần là biết à, cẩn thận có mấy câu nó lừa, cứ nhìn quen quen mà quẹt vào là sai đó :))
Xem video thì chú ý phần Do's and Don'ts

Last edited by a moderator:
hài,sau 45 phút vật lộn với nó cuối cùng cũng xong,mới nhận được 10$ chừng nào mới có chứng nhận anh em nhỉ.:D

hài,sau 45 phút vật lộn với nó cuối cùng cũng xong,mới nhận được 10$ chừng nào mới có chứng nhận anh em nhỉ.:D

10$ nào vậy bạn??? xem thông tin ở đâu, ở # 22 mình có hướng dẫn lấy certificate rồi đấy, bạn quay lại 2 paper là thấy ngay à.

Cũng nghe bạn ericnguyen nói là mất 5$ để tham gia khóa đào tạo và dc tặng 10 $ hay VIP gì đó trong thời gian 14 ngày (tính từ cách đây 4 ngày) mà ko thấy cái 10VIP ấy ở đâu hay là đợi hệ thông cập nhật thì ko rõ lắm, pro nào vào confirm phát đi.

haizz cuối cùng cũng có cái bằng :))
7eba50920a46ee478d66d4bc27120b4d_44317928.nhchupmanhinh20120505103356.png

sẵn tiện up cái file câu hỏi cho bác nào cần....

Attachments

• cau hoi MLM.txt
    1.7 KB · Views: 78
10$ nào vậy bạn??? xem thông tin ở đâu, ở # 22 mình có hướng dẫn lấy certificate rồi đấy, bạn quay lại 2 paper là thấy ngay à.

Cũng nghe bạn ericnguyen nói là mất 5$ để tham gia khóa đào tạo và dc tặng 10 $ hay VIP gì đó trong thời gian 14 ngày (tính từ cách đây 4 ngày) mà ko thấy cái 10VIP ấy ở đâu hay là đợi hệ thông cập nhật thì ko rõ lắm, pro nào vào confirm phát đi.
èo ghi nhầm ko phải 10$ mà là 10 vip,vừa làm xong là có 10 vip ngay mà.:d

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo