Matrix Ai là người vn được zeek cấp chứng chỉ affliate đầu tiên nhỉ?

Status
Not open for further replies.
Cửa 3 gần như khó nhất, làm mãi không xong, hic :(

cứ làm vài lần rồi sẽ xuất hiện câu dễ thôi. nhớ xem video, chụp ảnh lại để xem khi làm :)

---------- Post added at 01:55 AM ---------- Previous post was at 01:53 AM ----------

mà khi nào nó cộng 10 vip nhỉ. vào chỗ Completed Chapters thấy nó ghi
Completed Training Courses (updated nightly)
You have not completed any of the chapters yet

chắc tối mai mới nhận dc vip rồi :|

cứ làm vài lần rồi sẽ xuất hiện câu dễ thôi. nhớ xem video, chụp ảnh lại để xem khi làm :)

---------- Post added at 01:55 AM ---------- Previous post was at 01:53 AM ----------

mà khi nào nó cộng 10 vip nhỉ. vào chỗ Completed Chapters thấy nó ghi

chắc tối mai mới nhận dc vip rồi :|
Uhm, tớ làm xong rồi, mệt vãi, chắc khi nào xem lại, hay đấy chứ, còn tiền thì thấy trừ 5$ chứ chưa thấy cộng VIP :D

:m131: cho hỏi trong số này có bao nhiêu người tự làm mà không cần xem lời giải vậy

Thế cuối cùng ai là người đầu tiên được Zeek cấp chứng chỉ Aff đầu tiên vậy các bác

Thế cuối cùng ai là người đầu tiên được Zeek cấp chứng chỉ Aff đầu tiên vậy các bác
chắc là ong ericnguyen chứ ai ! :binhsua08:

Chán nhất là phải nghe hết cái video mới cho làm :-ss ! như vịt nghe sấm ý !

:m131: cho hỏi trong số này có bao nhiêu người tự làm mà không cần xem lời giải vậy

Ý bác là bác tự làm đó hả ? chưa thử tự làm nhưng biết chắc làm ko nỗi :))

ủa sao kì zậy trời từ tối tới h nó ko cho mình làm nó cứ báo account set up pending bao h mới cho làm kì z trời." Account Set-Up Pending means that your account hasn't been created in the training center. It will be created shortly, check back in an hour. "

Đã làm xong giờ mới biết có lời giải ah? ở đâu thế!!!!

lam dc roi mà k thay cong vip vay?? và chứng chỉ cung k chưa cấp hjc!

chứng chỉ thì vào lại mục 2 trong back office chứ nó có hiện luôn lúc làm xong đâu

---------- Post added at 08:21 AM ---------- Previous post was at 08:20 AM ----------

Chán nhất là phải nghe hết cái video mới cho làm :-ss ! như vịt nghe sấm ý !

thật.nó ko cho tua chán vãi.ai mà làm lại nhiều lần ngồi đợi phát nản.

Tối qua cũng ngồi mất hơn 1 tiếng mất

---------- Post added at 08:44 AM ---------- Previous post was at 08:43 AM ----------

đã hoan thành hết 10/10 mà vào muc 2 ofice chua cap chứng chỉ vậy??

Để lấy certificate bạn vào mục 2 trong office sau nó ra cửa số mới VT System, tiếp là bạn chọn phân My Certifications tiếp là View or print Certificate ra thôi.

Nhân tiện: Đã có ai nhận dc 10 VIP tặng của zeek chưa nhi??? Thông tin này nghe ở đâu vậy?

@ Tong Hieu: lúc vào office trong zeek thì mục 2 vẫn là inactive nhưng vẫn vào được, sau khi bạn paid for your course thì mục 2 sẽ đổi thành active và có màu đỏ như các mục khác.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week