Matrix Ai là người vn được zeek cấp chứng chỉ affliate đầu tiên nhỉ?

Status
Not open for further replies.
cơn ác mộng đây ...... Ngu tiếng Anh toàn tập ........ o____O

Càng ngày Zeek càng tỏ ra nguy hiểm :) nhưng cũng phải theo nó thôi :)

tét trắc nghiệm hay tự luận bác

Trắc nghiệm như anh đã nói trong bài ấy

---------- Post added at 04:42 PM ---------- Previous post was at 04:41 PM ----------

Càng ngày Zeek càng tỏ ra nguy hiểm :) nhưng cũng phải theo nó thôi :)

Sao gọi là nguy hiểm? Phải gọi là công minh và an toàn chứ?

Trắc nghiệm như anh đã nói trong bài ấy

---------- Post added at 04:42 PM ---------- Previous post was at 04:41 PM ----------

Sao gọi là nguy hiểm? Phải gọi là công minh và an toàn chứ?

hihi uhm thì công minh an toàn :)

t2 tới tiền về,tranh thủ làm phát cho acc chính vậy
Có thể dùng tiền trong tài khoản để trả. Nhiều acc thế a? Tình hình bạn nó mà bắt buộc 100% thì ông đau khổ nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:45 PM ----------

hihi uhm thì công minh an toàn :)

Ít công ty MLM tồn tại được dưới sự hà khắc của luật USA. Zeek đang khẳng định nó là N0. 1 đó.

:m066: em công nhận 1 điều bài thi này dễ vô cùng anh ạ --- so nó vs TOE thì TOE khó hơn

Có thể dùng tiền trong tài khoản để trả. Nhiều acc thế a? Tình hình bạn nó mà bắt buộc 100% thì ông đau khổ nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:45 PM ----------

Ít công ty MLM tồn tại được dưới sự hà khắc của luật USA. Zeek đang khẳng định nó là N0. 1 đó.

Àh còn vấn đề nữa, mình là free nếu khi hoàn thành nó tặng 10 VIP, vậy 10 Vip đó có đc hưởng lãi không

Àh còn vấn đề nữa, mình là free nếu khi hoàn thành nó tặng 10 VIP, vậy 10 Vip đó có đc hưởng lãi không

Cái đó tôi không rõ vì tôi không chơi free, bạn thử biết ngày đêm ngay mà! LOL

Cái đó tôi không rõ vì tôi không chơi free, bạn thử biết ngày đêm ngay mà! LOL

Nếu vậy mình đợt vài ngày nữa gần up Vip rồi thi cho chắc, cái khuyến mãi này còn lâu không bạn :)

bác lam video rồi post lên cho anh em cùng làm đi bác...

mong chủ thớt giúp đỡ anh em rõ hơn về việc này
thank chủ thớt nhiều

hahha tốt,có làm thế mới chứng tỏ nó nghiêm túc và người chơi có ý định chơi đàng hoàng
mình làm test ở FanBox với 8 bài mỗi bài 25 câu và đúng 23 câu thì qua. Nói chung là ko qua thì mất nhiều time làm lại cho đến khi nhớ mới thôi.
Mục đích của nó vậy là đạt được. Có hướng dẫn cũng chỉ gọi là gợi ý thôi, chắc nghiệm mà

Nếu vậy mình đợt vài ngày nữa gần up Vip rồi thi cho chắc, cái khuyến mãi này còn lâu không bạn :)

Còn 10 ngày nữa. Sau đó không có tặng VIp nữa đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week

Most discussed of week