Matrix Ai là người vn được zeek cấp chứng chỉ affliate đầu tiên nhỉ?

Status
Not open for further replies.
cho hỏi là mình mới chơi free đc 1 tháng thui thì có nên thi cái này ko?

tra lời sai 1 câu cũng rớt nha các bác,nhớ lấy bút mà ghi lại ko thì trả lời tùm lum là bỏ mệ

:m082: wa 4 bài rồi --- :m066: rág lấy cái chứng chỉ nào

đã đăng kí ở web bác rùi.:D thanks

Last edited by a moderator:
Anh cho em hỏi 1 số vấn đề nhé:
  1. cái thi này sau này còn không ? Vì sau này có AP em mới thì được
  2. thi trượt thì thi lại và tốn 5$ nửa phải không ạ ?
  3. thi đậu thì mình nhận được gì từ zeek

Em có thêm 1 góp ý nửa là: Ở trong đây một số người k biết tiếng Anh, nếu mọi người giúp trả lời cho qua kỳ thi thì cũng như là không giúp (zeek đã từng có luật ban những ai pub proof nhận tiền, nếu mọi người pub đáp án như vậy thì cũng bằng 0, có thể sẽ lợi cho mình nhưng sẽ bất lợi cho zeek -k đẹp). Em nghĩ bác nào có tâm thì hãy dịch các kiến thức mà zeek cho mình học rồi up lên đây để anh em (kể cả bác nào kém tAnh) cũng có thể biết được, như vậy đều tốt cho mọi người. Còn kỳ thi thì có lẽ khi đã có kiến thức rồi thì chỉ cần hiểu lơ mơ câu hỏi cũng có thể trả lời được.

Anh cho em hỏi 1 số vấn đề nhé:
  1. cái thi này sau này còn không ? Vì sau này có AP em mới thì được
  2. thi trượt thì thi lại và tốn 5$ nửa phải không ạ ?
  3. thi đậu thì mình nhận được gì từ zeek

Em có thêm 1 góp ý nửa là: Ở trong đây một số người k biết tiếng Anh, nếu mọi người giúp trả lời cho qua kỳ thi thì cũng như là không giúp (zeek đã từng có luật ban những ai pub proof nhận tiền, nếu mọi người pub đáp án như vậy thì cũng bằng 0, có thể sẽ lợi cho mình nhưng sẽ bất lợi cho zeek -k đẹp). Em nghĩ bác nào có tâm thì hãy dịch các kiến thức mà zeek cho mình học rồi up lên đây để anh em (kể cả bác nào kém tAnh) cũng có thể biết được, như vậy đều tốt cho mọi người. Còn kỳ thi thì có lẽ khi đã có kiến thức rồi thì chỉ cần hiểu lơ mơ câu hỏi cũng có thể trả lời được.
Trả lời phần góp ý của cậu! Đây là các kiến thức về MLM và Zeek chỉ là 1 phần trong đó, chắc 4rum cũng ko thiếu pro tiếng anh, ai có khả năng có thể dịch giúp mọi người. Chắc chắn là Zeek nó sẽ áp dụng khóa học này lâu dài rồi, nên cứ yên tâm, rồi cậu sẽ được thi thôi ;)). Mình đang thi và chỉ tốn 5$ 1 lần duy nhất, thi trượt thì thi lại. Thi đậu thì nhận được bằng chứng nhận của zeek giống như của chủ thớt ở #1, mình cũng chẳng biết có lợi gì nữa! ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week