Matrix Ai là người vn được zeek cấp chứng chỉ affliate đầu tiên nhỉ?

Status
Not open for further replies.
run quá ko biết sao đây :)). Có ai pro eng teamviewer làm hộ ko nhỉ :))

Làm sai 2 lần là phải học lại nguyên cái video.:D

Nhìn mấy cái chứng chỉ có vẻ oách, chắc đăng kí thi phát :D

làm đi cho có bằng cấp ........ =)) ra đường còn có cái mà khoe =))

nội dung chính của cái training này là do một thằng cha (theo ổng giới thiệu thì ổng có 25 năm kinh nghiệm trong kinh doanh) thuyết trình, nội dung chính là những khái niệm trong lĩnh vực MLM, những thứ nên và không nên(do and don't) thì khi làm trắc nghiệm đạ số nó hỏi về do and don't nên các bạn phải chú ý kĩ những phần này của từng chapter (nếu không thể nghe được thì có thể nhìn trên màn hình kế bên thằng cha đó có viết những nội dung chính mà ổng thuyết trình)

Dường như là Zeekrewards muốn khẳng định là chương trình đầu tư số 1 trên thế giới :binhsua72:

Mình là thành viên Free vừa đăng ký được 1 tuần thì Zeek nó có cho thi không vậy mấy anh???

Mình là thành viên Free mới reg hôm qua nè bạn, vẫn thi bình thường và vẫn nhận chứng chỉ TOZEE bình thường :binhsua88:

không biết là người thứ mấy ta!!!!

:binhsua101:

sao cái video training load lâu dã man.video 1 có 4:21p mà load 20' chưa xong,còn 10 video nữa chứ.chưa kể phải làm lại.hay là tại mạng 3g chậm nhỉ?

zậy là thành viên đang chơi free 2 tháng thì có nên thi ko các bác :-?

sao cái video training load lâu dã man.video 1 có 4:21p mà load 20' chưa xong,còn 10 video nữa chứ.chưa kể phải làm lại.hay là tại mạng 3g chậm nhỉ?
xài mạng 3g đây, làm xong mất 2h!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week