Ai làm Offer có kinh nghiệm vào chỉ giáo em với.

nói ngu thế dân nào làm offer mà chả như nhau, tao dân điện đây, cái nào mà chả phải học như nhau, hỏi mấy ông 8x xem dân gì, có được học hành gì ko mà vẫn làm ngon, lười mà than thở ghét quá
Mày không thấy bố mày đang tìm hiểu đấy ak! Tao đăng cái topic này lên cũng mong được mấy bác pro chia sẻ kinh nghiệm. Mày *** chia sẻ thì thôi. Sủa hoài bố mày ghét. Con tó!

Thế chú muốn người ta chửi a`, chẳng ai dâng chén cơm của mình cho người khác, đi làm thuê la` đi làm thuê :))
Tưởng đây là cái diễn đàn thì em mới hỏi chứ... Bảo là kiếm sư phụ nhưng mà cũng chỉ hỏi một số chỗ về site uy tín thôi chứ có bảo dậy cả một khóa từ lớp mầm đâu. Haizz. Đúng là người Vietnam!

nói ngu thế dân nào làm offer mà chả như nhau, tao dân điện đây, cái nào mà chả phải học như nhau, hỏi mấy ông 8x xem dân gì, có được học hành gì ko mà vẫn làm ngon, lười mà than thở ghét quá
5 năm quét vôi ở cầu Long Biên , 4 năm phu hồ, 3 năm cày ruộng nhảy sang offer đây này :m096:

Thớt cứ nói em muốn cái này, em muốn cái kia, em cần cái này, em cần cái nọ, mệt quá, tự mình tìm hiểu rồi hãy hỏi,
Các pro bây giờ trong 4rum lúc trc ai cũng tự tìm hiểu nghiên cứu thôi, cần thì chém tới cùng đêm nay luôn...... :binhsua01:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week