ai mà riiny còn nợ vào mình trả $

Status
Not open for further replies.
Còn 26 LR, LR dưới chữ kí nhé rinny.

Sự thật ra sao thì rin biết, cứ làm những gì mình thấy cần làm thôi, chúc rin vui vẻ & gặp n' may mắn. :)

.................................................................ai cần nhận tiền thì vào đi ;))

Last edited by a moderator:
xong xuôi hết chưa nhỉ ;))

Hôm nay lần cuối mình quay lại diễn đàn để trả $ anh em rồi mình cũng ko vào lại MMO nữa. cái đất lắm spamer là giỏi. Lúc thì tung hô như 1 người hùng lúc thì.... các bạn hãy suy nghĩ lại các bạn đi. các bạn chỉ giỏi ăn nói chém gió thôi ư? các bạn đã làm được gì cho diễn đàn? cho BQT làm tốt nhiệm vụ chưa? mà các bạn cứ trách móc? Các bạn thử hỏi vài tháng gần đây có các pro nào share cách kiếm $ mới lên forum không? Chỉ là những coment chém gió lên post của các bạn. Các bạn vào chửi scamer này nọ các bạn có thấy đáng không?

Một vài lời muốn nói vậy thôi. Các bạn nào mình còn nợ thì reply tại đây kèm hình ảnh xác thực trong vòng 1 tuần mình sẽ thanh toán xòng phẳng với các bạn.

cái thằng làm dụng người khác để scam mà dám mở miệng nói câu này à

17$ nha rin, acc: U0211512

upppp cho anh rin nè, bonus thêm câu :binhsua07: phong độ chỉ là nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi :binhsua07:

Ai làm thì người đó sau này cũng phải chịu báo ứng thôi, mấy bác không cần lê nói khích nhau như vậy. Làm vậy chẳng khác nào làm cho 4rum ngày càng đi xuống cả, bác rin cũng là con người lạc lối cũng là chuyện bình thường nhưng bác ấy làm vậy cũng là phong độ lắm rồi. Mấy bác để dành một chút time gõ những câu nói khích đó làm những việc khác giúp cho mình, cho gia đình, cho 4rum đi. Rãnh quá ngồi đó mà viết nhãm (ĐLLVH). Đây là một vài bức xúc của em thôi nếu có ai cảm thấy nhột(giống #1) thì cứ Rep lại nha! Em không có time để tranh luận.....! Up........Up..... giùm cho bác Rin nak...! Chúc bác vượt qua mọi khó khăn!!!

Thôi, cứ tin điều mình thấy chứ không nên tin điều mình nghe. Lòng tin của con người giờ còn chút ít rồi cố giữ để còn có niềm tin vào những cái khác nữa :(

Thế là vào thanh toán hết nợ nần rồi ko vào 4rum nữa sao . Thế cũng được rồi .

Topic này sẽ có 2 trường hợp xãy ra:
1. Đúng là Rinny trở lại và trả tiền cho những người Rinny thiếu --> Hãy đón nhận như là sự quay đầu hối cãi và ai tha thứ được thì hãy tha thứ, còn không thì cũng không nên có những lời quá khích mà hãy chúc mừng cho những bạn đã được nhận tiền từ Rinny.
2. Một ai đó clone nick để tạo scandan và làm mất hoà khí của member --> Người đó là loại cặn bả trong xã hội, bạn vì một mục đích thỏa cái tôi của mình mà làm cho nhiều bạn hi vọng để rồi thất vọng, làm cho lòng tin của mọi người càng giảm xúc về cái tình người --> Bạn sẽ có một kết cục thê thảm, hãy tin vào luật nhân quả đi.....

Topic này sẽ có 2 trường hợp xãy ra:
1. Đúng là Rinny trở lại và trả tiền cho những người Rinny thiếu --> Hãy đón nhận như là sự quay đầu hối cãi và ai tha thứ được thì hãy tha thứ, còn không thì cũng không nên có những lời quá khích mà hãy chúc mừng cho những bạn đã được nhận tiền từ Rinny.
2. Một ai đó clone nick để tạo scandan và làm mất hoà khí của member --> Người đó là loại cặn bả trong xã hội, bạn vì một mục đích thỏa cái tôi của mình mà làm cho nhiều bạn hi vọng để rồi thất vọng, làm cho lòng tin của mọi người càng giảm xúc về cái tình người --> Bạn sẽ có một kết cục thê thảm, hãy tin vào luật nhân quả đi.....

luật nhận quả :m000: scammer vào coi ka`

vẫn được cậu à. cho cam và quýt ăn hok :m159::m159::m159: Dạo này ít thấy xuất hiện ở box captcha thế

Mùa hè ăn cam quýt tốt cho sức khỏe mà :m088::m088:. Dạo này nghỉ cạp rồi! Cũng ít vào 4rum lun!

Thế vụ Vicgiap thì tính sao hả Rinny
Thấy có bạn hỏi mà chưa thấy chủ thớt reply

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading