• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

ai mà riiny còn nợ vào mình trả $

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mình nợ ngoài vài chục triệu ông bà già đã trả nợ cho. và mình có xin thêm để trả $ trên mạng nhưng ko tin nên không được cho. Vì vậy bạn nào ở Huê thì hãy đến nhà mình để làm chứng rằng mình nợ anh em để xin được bố mẹ nhé.Chỉ đến khoảng 3-4 bạn thôi nhé. trả cho xong mệt lắm rồi :binhsua87: địa chỉ nhà mình các bạn chắc cũng biết rồi đó. Giờ mình ở nhà 24/24

tôi gọi messi qua giúp đỡ rồi.Bác rin cũng đã hứa trả.Nên đang chờ trả khoảng nợ.Bác rin giúp mình trả sớm để trả nợ ae gần nhà.Tk

BKParabol

Senior
Reactions
1,233
MR
0.000
Hôm nay lần cuối mình quay lại diễn đàn để trả $ anh em rồi mình cũng ko vào lại MMO nữa. cái đất lắm spamer là giỏi. Lúc thì tung hô như 1 người hùng lúc thì.... các bạn hãy suy nghĩ lại các bạn đi. các bạn chỉ giỏi ăn nói chém gió thôi ư? các bạn đã làm được gì cho diễn đàn? cho BQT làm tốt nhiệm vụ chưa? mà các bạn cứ trách móc? Các bạn thử hỏi vài tháng gần đây có các pro nào share cách kiếm $ mới lên forum không? Chỉ là những coment chém gió lên post của các bạn. Các bạn vào chửi scamer này nọ các bạn có thấy đáng không?

Một vài lời muốn nói vậy thôi. Các bạn nào mình còn nợ thì reply tại đây kèm hình ảnh xác thực trong vòng 1 tuần mình sẽ thanh toán xòng phẳng với các bạn.

Càng nói càng ngu. Chúng tôi ko làm gì nhưng ko lừa đảo của người khác đồng nào cả. Còn cái loại làm được tý công rồi đi lừa đảo mà còn vênh mặt à. Bố ị lên cái mặt đó
Nếu mày còn làm giúp ích cho 4rum thì còn được tung hô. mà ko thích tung hô nữa thì lẳng lặng rút lui việc gì phải đi lừa đảo. Nghèo đói quá à
Cho tao hỏi mày 1 câu. Nếu như mày nói thì những người giúp ích được cho 4rum là có quyền lừa đảo lấy tiền của người khác à?

10:50:36 AM rin_codo2: tháng này mới vào làm lương không có dư giả nhiều tháng sau anh gửi

rinny có hứa với mình như vậy.Các bạn cứ từ từ.Chắc cũng đang cố gắng đó.Đừng chém nữa :(

Tôi nghĩ Rinny chắc k có số tiền trả.Nên ae giờ chờ rinny 1 câu nói để ae pek.Và đừng lập topic như vậy.E nghe ae ngoài đó nói hết rồi:máy tính,xe máy,v.v... đều cầm đồ hết rồi.Dị giờ a vào trả lời đi.Đừng làm ae phải chờ đợi vô vọng nữa
:binhsua166:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week