Ai muốn biết rõ về payza bẩn thì vào đây......

Status
Not open for further replies.
he he thế ra toàn dân mmo lên chơi bẩn nhau à

đừng ác nhân thất đức kiểu này, coi chừng giàu mà sinh con ko lỗ đi.t á :binhsua87:

PZ nguy hiểm nhỉ. Chơi lr cho lành thôi.

Cục Cảnh sát phòng, chống tội phạm sử dụng công nghệ cao

+ Chức năng:
Giúp Tổng cục trưởng chỉ đạo, kiểm tra, hướng dẫn lực lượng Cảnh sát phòng, chống tội phạm sử dụng công nghệ cao trong cả nước, tiến hành các biện pháp phòng ngừa, phát hiện, điều tra xử lý tội phạm sử dụng công nghệ cao; trực tiếp tiến hành các biện pháp phòng ngừa, phát hiện, đấu tranh chống các hành vi vi phạm và tội phạm sử dụng công nghệ cao theo quy định của Pháp luật và của Bộ trưởng.
+ Địa chỉ: Số 47 Phạm Văn Đồng – TP Hà Nội; 258 Nguyễn Trãi, Q I – TPHCM
+ Điện thoại (trực ban): 069.21154; 06937126; 06937424

Nghe thấy hồi hộp quá. Bây giờ giả sử mình dep hết $ vào site nào đó rồi close account PZ của mình luôn. Sau đó nếu lỡ có dính PZ bẩn thì site mình đầu tư có bị ảnh hưởng gì ko các bác?

Nghe thấy hồi hộp quá. Bây giờ giả sử mình dep hết $ vào site nào đó rồi close account PZ của mình luôn. Sau đó nếu lỡ có dính PZ bẩn thì site mình đầu tư có bị ảnh hưởng gì ko các bác?
nếu nó thu hồi thì đi cái acc thôi.tốt nhất là không nên mua payza.
còn muốn có payza bẩn thì cứ pm.

mấy thằng cún này chỉ là thiểu số thôi còn nhiều người có nguồn đàng hoàng thì chẳng bao giờ bị sao cả đâu. mình chơi pz lâu rồi và chưa bao giờ bị dính trừ vụ thằng nht này vì không check nguồn.
nguồn fund từ cc vào sẽ có thông tin rõ ràng nên không thể rửa được . mọi người chỉ nên mua nguồn sạch từ các site thanh toán về . và nếu trong tk payza đó các bạn thấy 1 khoản tiền lớn chuyển vào là fund cc hoặc từ tài khoản khác chuyển sang với số lượng lớn thì payza sẽ để ý và dù có rửa qua site vẫn bị reserved

Nên check team các tk và chỉ nên mua với các tk giao dịch nhỏ khoảng dưới 200,300$ thì sẽ không sao cả. còn các tk vài k thì dù rửa thế nào mà có vấn đề vẫn bị payza sờ gáy ngay

payza bẩn giá 1k = 1$ hả chủ pic :binhsua104:

mấy thằng cún này chỉ là thiểu số thôi còn nhiều người có nguồn đàng hoàng thì chẳng bao giờ bị sao cả đâu. mình chơi pz lâu rồi và chưa bao giờ bị dính trừ vụ thằng nht này vì không check nguồn.
nguồn fund từ cc vào sẽ có thông tin rõ ràng nên không thể rửa được . mọi người chỉ nên mua nguồn sạch từ các site thanh toán về . và nếu trong tk payza đó các bạn thấy 1 khoản tiền lớn chuyển vào là fund cc hoặc từ tài khoản khác chuyển sang với số lượng lớn thì payza sẽ để ý và dù có rửa qua site vẫn bị reserved

Nên check team các tk và chỉ nên mua với các tk giao dịch nhỏ khoảng dưới 200,300$ thì sẽ không sao cả. còn các tk vài k thì dù rửa thế nào mà có vấn đề vẫn bị payza sờ gáy ngay
nguồn đàng hoàng vẫn reserved nhé bạn.bạn xem kĩ sơ đồ đi.dù có check team cũng không có thấy fund từ cc lên.

h này đào đc pz nguồn zeek mới gọi là quý nè :m131:

nguồn đàng hoàng vẫn reserved nhé bạn.bạn xem kĩ sơ đồ đi.dù có check team cũng không có thấy fund từ cc lên.
bạn bị não à ? nguồn đàng hoàng reserved =))

1 là tiền được chuyển trực tiếp vào payza qua cc và 2 là tiền chuyển từ 1 tk lạ qua.
còn nếu hiểu theo ý bạn là dep pz khác rút pz khác sẽ bị reserved thì là có. Nhưng thường thì con số nó rất lớn toàn vài k.
Mình thì an toàn chỉ mua của người quen và số lượng nhỏ lẻ của mấy bạn chơi sạch . Còn tk nào nhiều quá khoảng trên dưới 1k thì mình không dám động vào :binhsua123:

1 là tiền được chuyển trực tiếp vào payza qua cc và 2 là tiền chuyển từ 1 tk lạ qua.
còn nếu hiểu theo ý bạn là dep pz khác rút pz khác sẽ bị reserved thì là có. Nhưng thường thì con số nó rất lớn toàn vài k.
Mình thì an toàn chỉ mua của người quen và số lượng nhỏ lẻ của mấy bạn chơi sạch . Còn tk nào nhiều quá khoảng trên dưới 1k thì mình không dám động vào :binhsua123:

ý bạn ý nói là fun lên pz rồi từ pz dẹp vào site nào đó rửa lấy về pz đel sell kìa
VD như vụ rod là bị dính thằng kia nó rửa qua fx rồi đem sell check nguồn thì đảm bảo đó rồi cũng bị rf thôi :m020:

Sao toàn các thánh clone nick không nhỉ?

Nếu sử dung PZ bẩn chuyển qua EGO thì có gì xảy ra không nhỉ?

có lẽ bạn thích war à?bạn tin không mình with từ mấy site invest đàng hoàng về vẫn bị reserved như thường.có lẽ bạn không biết.....haizz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,675
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week