Ai muốn biết rõ về payza bẩn thì vào đây......

Status
Not open for further replies.
nói vậy thôi chứ 1k ai mà bán.với lại nếu có thì dep vào site invest ăn được đồng nào thì ăn thôi.bán mất công mất uy tín.

bác pm inbox hộ em đc không, em muốn mua thử pz bẩn về rửa xem có hết bẩn không :binhsua123:

thang canhbaohoizeek đây mà....bạn vu khống người khác làm ảnh hưởng đến uy tín của mình. cho bạn 1h để xo tên mình trên kia.còn ảnh hưởng đến pháp luật.mong admin làm rỏ vụ này

thang canhbaohoizeek đây mà....bạn vu khống người khác làm ảnh hưởng đến uy tín của mình. cho bạn 1h để xo tên mình trên kia.còn ảnh hưởng đến pháp luật.mong admin làm rỏ vụ này
Tội nghiệp bạn này,tự nhiên bị nó vu khống. Mà không có lửa thì làm sao có khói :binhsua166::binhsua166::binhsua166:

pháp luật không bảo vệ người dùng biệt danh (nick, user...)

Tội nghiệp bạn này,tự nhiên bị nó vu khống. Mà không có lửa thì làm sao có khói :binhsua166::binhsua166::binhsua166:

thấy bán pz nên lượm luôn tên lên đó chứ quen biết ai đâu. mới ngủ dậy..đọc xong topic tỉnh luôn

pz mua thì check teamview xem nguồn rõ ràng thì mua..từ mấy site vớ vẩn thì.....cạch pz

hôm bữa ai kêu cạch PZ hử!
Giờ lại muốn cưa bom

:binhsua123: mua pz bẩn để invest chứ ko phai để bán,lượm dc ít lr nào thì lượm

hên xui thôi, liều an nhì6u

up cho mọi người comment

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,675
174,960