Ai muốn biết rõ về payza bẩn thì vào đây......

Status
Not open for further replies.
có lẽ bạn thích war à?bạn tin không mình with từ mấy site invest đàng hoàng về vẫn bị reserved như thường.có lẽ bạn không biết.....haizz
bạn vơ đũa cả nắm vcl .
nói như bạn payza sạch vất cho ai xài . Mấy thằng bán pz bẩn toàn là lấy tí uy tín rồi qua bên vnw cũ quen mấy thằng ug rôi bán trung gian kiếm lời. Giờ mua mà cứ teamview triệt để phần số lượng là an toàn nhất. Tiền sạch thì họ thường ít còn tiền bẩn thì chúng nó dep toàn vài k , chục k thì ai dám mua.

mua tiền sạch thì mua từ mấy ông bán vài chục $ 100 - 200 kìa . check nguồn của họ xem kĩ thì sẽ biết là sạch hay bẩn.

nhiều bạn cứ phán như thánh, cứ nghĩ muốn là fund tiền vào đc :)
chuẩn rồi đó bạn. Chủ topic cũng là 1 thằng ngu mà tỏ nguy hiểm thôi. Nó ko biết để fund cc vào payza phải qua mấy bước xác định. Và mấy người ở VN thì ko thể fund nổi . ngoại trừ có 1 số giấy tờ info ăn cắp được bên nước ngoài của ug thì mới làm đc.
Vn mình và ngay trong forum mình thì toàn dân tiêu thụ hộ bọn ug chứ có kiếm được *** :binhsua112:

bạn vơ đũa cả nắm vcl .
nói như bạn payza sạch vất cho ai xài . Mấy thằng bán pz bẩn toàn là lấy tí uy tín rồi qua bên vnw cũ quen mấy thằng ug rôi bán trung gian kiếm lời. Giờ mua mà cứ teamview triệt để phần số lượng là an toàn nhất. Tiền sạch thì họ thường ít còn tiền bẩn thì chúng nó dep toàn vài k , chục k thì ai dám mua.

mua tiền sạch thì mua từ mấy ông bán vài chục $ 100 - 200 kìa . check nguồn của họ xem kĩ thì sẽ biết là sạch hay bẩn.
oh thế à?vậy bạn mua payza không mình bán cho 100-200 nè.nguồn invest ;)).check thoải con gà mái.
mua 100 bonus thêm 100 tặng thêm 100 nữa luôn.

oh thế à?vậy bạn mua payza không mình bán cho 100-200 nè.nguồn invest ;)).check thoải con gà mái.
mua 100 bonus thêm 100 tặng thêm 100 nữa luôn.
cho xin cái yahoo vào inbox cái . Mua luôn giá 17.5 nè
giao dịch trung gian

chuẩn rồi đó bạn. Chủ topic cũng là 1 thằng ngu mà tỏ nguy hiểm thôi. Nó ko biết để fund cc vào payza phải qua mấy bước xác định. Và mấy người ở VN thì ko thể fund nổi . ngoại trừ có 1 số giấy tờ info ăn cắp được bên nước ngoài của ug thì mới làm đc.
Vn mình và ngay trong forum mình thì toàn dân tiêu thụ hộ bọn ug chứ có kiếm được *** :binhsua112:
ok.đợi up cái proof nhé.
ps:cái loại ngu như mày thì mua payza của thằng nhtwvn bị reserved là phải?

sơ đồ:cvv--->fund payza---->dep site invest---->with về--->sell---->reserved.
sơ đồ này chưa chuẩn rồi thớt ơi. yh:tien.tinh2 cho xem cái chuẩn hơn xí nữa đi .
P/s : để mua PZ biết đường mà lần

*** là cái gì vậy nhỉ:binhsua80:

sơ đồ như bạn có lẽ chưa đúng....Theo mình biết đa số chơi thế này
1 site đầu tư cho phép dep tiền vào bằng cc> rút tiền về pz> Pz bẩn>đem rửa tiền qua mấy site đầu tư dạng share ngắn ngày>đem bán :D

Last edited by a moderator:
banhxac... nick hay quá... MOD đừng baned nick banhxac nhé... có baned thì bán lại cho tui nhé... :binhsua123:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,675
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week