Ai rãnh vào xem xét dùm mình tý !!!1

TÌnh hình là bây h buồn quá !
Tán 1 cô gái nhưng mà gặp phải 1 thằng tình địch . . nó xấu trai hơn nhưng lắm tiền hơn ............. thằng đó thì tán e đó 2 3 năm rùi chưa đổ ... mình thì mới có 1 tuần thui ... e ấy nt với mình có vẻ cũng rất vui ! hihi . .... có lẽ là có cảm tình với mình ( suy đoán thế ) ..
Thằng tình địch nó có vẻ cay cú mình ! ..

Không biết giải quyết thế nào các bác có ai gặp trường hợp này chưa giúp mình với ..... Haizzz mình là mình rất thích cô ấy :(

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

sao ko còn ai à !! haizzzz sao buồn quá vậy ta ..

xác suất khả năng này xảy ra là bao nhiêu vậy bác :( để canh phòng chém trước nó :D

khoảng 90% nếu như bạn kể xí zai lắm $ lại hơi bựa nữa thì ... xác định đê :m121:

Thằng đó cưa 2-3 năm mà không đổ thì nó ko có cửa Win đâu bạn à. Chấp nó 1 banh thêm tiền. Nghèo thì ít khi hít đc nhang thơm nhưng ít chứ không phải là ko có , mọi thứ đều có " chiến thuật ".
Nhất cự ly
Nhì tốc độ.

Tấn công dồn dập .
Nhặt 1 đống thuốc tàn khoảng 36 cọng rãi trước ngõ nhà nàng. Về ngủ 1 giấc, sáng mai nt nói với nàng rằng :
" Anh nhớ em nên không ngủ được, từ cái nhìn đầu tiên anh biết rằng em là đích đến của cuộc đời anh. Đêm nay đi lang thang, không hiểu vì sao lại lạc lối đến ngõ nhà em. Đứng đó, ngồi đó, muốn gọi em ra để nói hết tâm sự nhưng anh thấy mình không bằng người ta ( ám chỉ thằng tình địch ), nên đành thôi. Anh ngồi đó nhìn vào khoảng không vô tận mà chẳng biết để làm gì...
Có những con đường chẳng dẫn tới đâu, nhưng anh lại bước trên nó ngay cả khi đã sẵn sàng hay chưa sẵn sàng. Cũng như có những con người đi ngang qua đời anh ngay cả khi không được mời, họ ở lại và trở thành 1 phần của anh giống như là chiếc bóng và giờ anh nhận thấy Em - Một chiếc bóng của đời anh...
Anh chỉ đơn giản là Anh, một con người bình thường, lu mờ, hờ hững, nhỏ nhoi... anh sẽ để mọi chuyện diễn ra đúng với quy luật của tự nhiên và khi em đọc được những dòng tâm sự này thì có nghĩa là anh chính thức theo đuổi em, cho dù em xem đó là 1 lời nói đùa...
"
Ngày mai nàng đọc xong những gì bạn viết, đi ra ngõ thấy 1 đống tàn thuốc ( tin ngay )
- Con gái có 2 điểm yếu :
+ Dễ mềm lòng.
+ Thích nghe và tin vào những gì họ nghe , thường thì họ dùng cảm giác để quyết định chứ ít khi dùng lý trí.
+ Đa số con gái thích con trai có cá tính .

Chúc bạn hạnh phúc,

Với gái thì bác cứ pải thấm nhuần câu " Từ từ thì em nó mới ừ" bác ạ.
Mới có 1 tuần thì k thể nói trc đc gì, tất nhiên duyên số chiếm một phần k nhỏ, nhưng chủ yếu vẫn là ở bác.
Một điều đặc biệt quan trọng, như bác gì đó đã nói ở trên: k đc sốt sắng, vội vàng, k đc tỏ ra là mình qá "lụy" e nó, đừng bày tỏ tình cảm vội, cứ lân la, chờ thời cơ thể hiện qa những hành động gắn liền một cách vô tình hay hữu ý trong cuộc sống, nếu được hơn nữa thì tỏ ra bản lĩnh đàn ông một chút. Hè hè...:binhsua144:

không nên quá ngộ nhận vào tình cảm của cô bé này dành cho bạn mới chỉ 1 tuần mà lại qua tin nhắn. nói chung là giàu nghèo không quan trọng bằng cách mà cậu tán cô bé này. tâm tư tình cảm của các girl rất phức tạp, nhiều khi tán 2-3 năm chẳng đổ, có khi vừa gặp mặt đã yêu. thằng kia nó giàu nó phô trương thì cậu nên làm ngược lại chắc sẽ có tác dụng. chúc vui!

Thằng đó cưa 2-3 năm mà không đổ thì nó ko có cửa Win đâu bạn à. Chấp nó 1 banh thêm tiền. Nghèo thì ít khi hít đc nhang thơm nhưng ít chứ không phải là ko có , mọi thứ đều có " chiến thuật ".
Nhất cự ly
Nhì tốc độ.

Tấn công dồn dập .
Nhặt 1 đống thuốc tàn khoảng 36 cọng rãi trước ngõ nhà nàng. Về ngủ 1 giấc, sáng mai nt nói với nàng rằng :
" Anh nhớ em nên không ngủ được, từ cái nhìn đầu tiên anh biết rằng em là đích đến của cuộc đời anh. Đêm nay đi lang thang, không hiểu vì sao lại lạc lối đến ngõ nhà em. Đứng đó, ngồi đó, muốn gọi em ra để nói hết tâm sự nhưng anh thấy mình không bằng người ta ( ám chỉ thằng tình địch ), nên đành thôi. Anh ngồi đó nhìn vào khoảng không vô tận mà chẳng biết để làm gì...
Có những con đường chẳng dẫn tới đâu, nhưng anh lại bước trên nó ngay cả khi đã sẵn sàng hay chưa sẵn sàng. Cũng như có những con người đi ngang qua đời anh ngay cả khi không được mời, họ ở lại và trở thành 1 phần của anh giống như là chiếc bóng và giờ anh nhận thấy Em - Một chiếc bóng của đời anh...
Anh chỉ đơn giản là Anh, một con người bình thường, lu mờ, hờ hững, nhỏ nhoi... anh sẽ để mọi chuyện diễn ra đúng với quy luật của tự nhiên và khi em đọc được những dòng tâm sự này thì có nghĩa là anh chính thức theo đuổi em, cho dù em xem đó là 1 lời nói đùa...
"
Ngày mai nàng đọc xong những gì bạn viết, đi ra ngõ thấy 1 đống tàn thuốc ( tin ngay )
- Con gái có 2 điểm yếu :
+ Dễ mềm lòng.
+ Thích nghe và tin vào những gì họ nghe , thường thì họ dùng cảm giác để quyết định chứ ít khi dùng lý trí.
+ Đa số con gái thích con trai có cá tính .

Chúc bạn hạnh phúc,
Cứ pải đúng từng ấy cọng chăng? :binhsua08:

Cứ pải đúng từng ấy cọng chăng? :binhsua08:

Không cần đúng, tầm 20-30 là vừa phải. chọn số 35 cho đẹp .Đó là chiến thuật tâm lý....

ta là ta chỉ thích con trai chân thành thôi. tiền nhiều tiền ít quan trọng thật với cuộc sống này nhưng ko sao với ta chỉ nghĩ 1 lát thôi he he
1 tuần mà có ý nghĩ quyết chiến tới cùng thì.......... ko ổn lắm c ak ;) c nên thăm dò dần đi c ko nên nóng nảy quá . biết đâu đó chỉ là ngộ nhận thì sao nhỉ ? :-? :D

ta là ta chỉ thích con trai chân thành thôi. tiền nhiều tiền ít quan trọng thật với cuộc sống này nhưng ko sao với ta chỉ nghĩ 1 lát thôi he he
1 tuần mà có ý nghĩ quyết chiến tới cùng thì.......... ko ổn lắm c ak ;) c nên thăm dò dần đi c ko nên nóng nảy quá . biết đâu đó chỉ là ngộ nhận thì sao nhỉ ? :-? :D
ngộ nhận cũng có cái hay của nó... công thành đi bạn à. Mình đặt cửa bạn Win 10LR.

Không cần đúng, tầm 20-30 là vừa phải. chọn số 35 cho đẹp .Đó là chiến thuật tâm lý....

số 35 là con dê thì fai. hehe. bác để từng ấy tóp thuốc lại, bé kia tưởng nghiện thuốc nặng thì iem nó ra đi không 1 lời từ biệt!

Thực ra e tán gái cũng đơn giản thôi :D mà vì con này nó xinh quá đi mất :( nên phải quyết giành cho bằng được

chia buồn cùng bạn nhé ..............:binhsua157::binhsua157::binhsua157::binhsua157:

:binhsua85::binhsua85:cần thanh toán gấp hàng nóng với SLL cho anh nào thích giải quyết riêng tư ..:binhsua94:.. hàng nào cũng có : nóng & lạnh có tuốt - chết nhanh & -- chết từ từ & không chết : đầy đủ cả ...giá rẻ đến bất ngờ -- miễn sao đừng bán lại cho cớm là được
Đường dây nóng - 0988888888 - chỉ nhận tin nhắn - gọi không trả lời :binhsua94:

số 35 là con dê thì fai. Hehe. Bác để từng ấy tóp thuốc lại, bé kia tưởng nghiện thuốc nặng thì iem nó ra đi không 1 lời từ biệt!

thủ đoạn không quan trọng . Kết quả là tất cả

TÌnh hình là bây h buồn quá !
Tán 1 cô gái nhưng mà gặp phải 1 thằng tình địch . . nó xấu trai hơn nhưng lắm tiền hơn ............. thằng đó thì tán e đó 2 3 năm rùi chưa đổ ... mình thì mới có 1 tuần thui ... e ấy nt với mình có vẻ cũng rất vui ! hihi . .... có lẽ là có cảm tình với mình ( suy đoán thế ) ..
Thằng tình địch nó có vẻ cay cú mình ! ..

Không biết giải quyết thế nào các bác có ai gặp trường hợp này chưa giúp mình với ..... Haizzz mình là mình rất thích cô ấy :(

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

sao ko còn ai à !! haizzzz sao buồn quá vậy ta ..

ít tiền thì chịu thôi , cơ mà vote bạn tán đi ,đời đc mấy khi y 1 ai đó

ô,làm tới đê,kệ thằng kia,......cần gì hỏi han cho rách việc,....

vậy là muốn bị chém chứ không muốn sống yên, biết thằng đó đeo nhỏ đó 2-3 năm thì thằng đó bõ qua sao? chấc bạn bị chém vào mặt lấy sẹo cho cái tôi ngu, phải bạn không biết nhỏ đó có thằng đó theo đuổi thì mình không nói đằng này biết mà cố tình, bị chém thì chúc mừng....

Mới 1 tuần thui mà cậu đã nói có cảm tình thì chắc là đang tdtt, để 1 người con gái thích mình thì cũng phải 2 tháng trở lên vì phụ nữ chỉ yêu người nào đem lại nhiều ấn tượng và cảm xúc tích cực lại cho họ, quá trình này phải tích luỹ qua thời gian mới có dc.Còn nếu mới quen mà thích cậu liền thì khả năng cậu làm osin là khá cao.
Hiện tại thì cậu cứ đổi xử 1 cách bình thường, ko nên sốt sắn, càng sốt sắn con gái càng đánh giá thấp mình,kinh nghiệm bản thân tớ.Đã đánh chiếm dc đồn có nhiều vệ tinh bao quanh :)

-1 tuần mà có cảm tình là cũng bình thường nhưng nếu nhận lời yêu thì mới phải suy nghĩ thôi (Chẳng hạn cô bé ý nghĩ thằng đó mmo nên giàu lắm phải yêu mới được :)) )
-Nếu thằng kia có bản tính làm liều vì nó tán 2,3 năm mà ko được thì bạn cũng phải đề phòng. Đúng là dại khi chỉ vì 1 đứa con gái mà phải đánh nhau nhưng giờ lắm thằng ko nghĩ thế - giờ lắm Thanh Niên Manh Động lắm
-Vì có đối thủ nên mình phải bình tĩnh, luôn luôn thể hiện bản lĩnh để cô bé đó thấy được mình có thể là chỗ dựa cho nó

Vừa mới bị người yêu đá vì có thằng khác nhẩy vô :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week