Ai rãnh vào xem xét dùm mình tý !!!1

TÌnh hình là bây h buồn quá !
Tán 1 cô gái nhưng mà gặp phải 1 thằng tình địch . . nó xấu trai hơn nhưng lắm tiền hơn ............. thằng đó thì tán e đó 2 3 năm rùi chưa đổ ... mình thì mới có 1 tuần thui ... e ấy nt với mình có vẻ cũng rất vui ! hihi . .... có lẽ là có cảm tình với mình ( suy đoán thế ) ..
Thằng tình địch nó có vẻ cay cú mình ! ..

Không biết giải quyết thế nào các bác có ai gặp trường hợp này chưa giúp mình với ..... Haizzz mình là mình rất thích cô ấy :(

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

sao ko còn ai à !! haizzzz sao buồn quá vậy ta ..

Thằng đó cưa 2-3 năm mà không đổ thì nó ko có cửa Win đâu bạn à. Chấp nó 1 banh thêm tiền. Nghèo thì ít khi hít đc nhang thơm nhưng ít chứ không phải là ko có , mọi thứ đều có " chiến thuật ".
Nhất cự ly
Nhì tốc độ.

Tấn công dồn dập .
Nhặt 1 đống thuốc tàn khoảng 36 cọng rãi trước ngõ nhà nàng. Về ngủ 1 giấc, sáng mai nt nói với nàng rằng :
" Anh nhớ em nên không ngủ được, từ cái nhìn đầu tiên anh biết rằng em là đích đến của cuộc đời anh. Đêm nay đi lang thang, không hiểu vì sao lại lạc lối đến ngõ nhà em. Đứng đó, ngồi đó, muốn gọi em ra để nói hết tâm sự nhưng anh thấy mình không bằng người ta ( ám chỉ thằng tình địch ), nên đành thôi. Anh ngồi đó nhìn vào khoảng không vô tận mà chẳng biết để làm gì...
Có những con đường chẳng dẫn tới đâu, nhưng anh lại bước trên nó ngay cả khi đã sẵn sàng hay chưa sẵn sàng. Cũng như có những con người đi ngang qua đời anh ngay cả khi không được mời, họ ở lại và trở thành 1 phần của anh giống như là chiếc bóng và giờ anh nhận thấy Em - Một chiếc bóng của đời anh...
Anh chỉ đơn giản là Anh, một con người bình thường, lu mờ, hờ hững, nhỏ nhoi... anh sẽ để mọi chuyện diễn ra đúng với quy luật của tự nhiên và khi em đọc được những dòng tâm sự này thì có nghĩa là anh chính thức theo đuổi em, cho dù em xem đó là 1 lời nói đùa...
"
Ngày mai nàng đọc xong những gì bạn viết, đi ra ngõ thấy 1 đống tàn thuốc ( tin ngay )
- Con gái có 2 điểm yếu :
+ Dễ mềm lòng.
+ Thích nghe và tin vào những gì họ nghe , thường thì họ dùng cảm giác để quyết định chứ ít khi dùng lý trí.
+ Đa số con gái thích con trai có cá tính .

Chúc bạn hạnh phúc,

Gái xinh chắc quen được tán tỉnh, muốn gây ấn tượng bằng cách này thì cũng ko nên vồ vập quá, với lại nếu dùng chiêu này thì sau đấy cũng phải nhiệt tình hết mình, liệu chủ thớt làm được ko? Trong khi ban đầu mới chỉ là thích thôi, thích lắm lắm cũng vẫn chỉ là thích, để yêu được cũng còn tùy?
Cái gì đạt được dễ dàng thì thường làm người ta ko trân trọng đúng mức.
Chiến thuật muôn thủa vẫn là nhấn nhá, khi gần khi xa, cố tình gây thương nhớ:binhsua112:
E ấp ngại ngùng giai đoạn cò cưa cũng có cái thú vị riêng của nó khiến người đó dành nhiều suy nghĩ cho bạn hơn :p
Nếu sau này yêu thật rùi thì phải biết cách nuôi dưỡng tình yêu:binhsua95:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week