Ai thức khuya vào đây 1h 2h 3h khuya!

tự dưng hôm nay đi đá bóng đên 10h tối..làm cốc trà đá 12h mà không ngủ được..Dậy thấy topic này vào chém gió cho vui

uống cả ngàn chai cũng không bị tiểu đường đâu,
lượng đường trong máu khác với đường nước ngọt mà
thức khuya rồi mệt tôi
ai chơi PTU thức khuya 1 mình rồi lân la qua 3x, có khi lại càng yếu hơn

Con tim ta đang gào thét bắt ta đi ngủ....................... sáng mai còn hoàn thành nốt báo cáo tiến hành ôn thi tốt nghiệp.....
Lý trí ta hét xuống..... t còn chưa có mệt đâu.....
Hay thật, bảo sao dạo này lũ bạn cứ kêu mình học hành chăm chỉ đến mức mặt mũi xám ngoét lại, ôn thi khuya sưng cả mắt, cả ngày ăn uống cũng k ăn tử tế....
Ai biết đâu là ta lười ra khỏi phòng đâu.....:siunhan::siunhan::siunhan::siunhan::siunhan::siunhan:

Mạng về đêm thông không gian yên tĩnh rất hợp để.... :m131: mì tôm vs trứng luộc :m121:

---------- Post added at 02:02 AM ---------- Previous post was at 02:02 AM ----------

Rồi sáng mai..12h dậy ah? Ngủ trưa tiếp tới 14h ah x_x

Hiện đang theo lịch này :m003:

Mềnh thì đang phải đi học! Thức tới 3h là đẹp rồi, sáng mai 9h đi học là vừa :)) Mỗi tội ko có gì vào bụng :(

lịch trình đêm cày tới 4h sáng , xong đánh 1 giấc tới 11h trưa đi ăn uống + cafe tới 13h về đánh tiếp giấc thứ 2 tới 14h thế là lập lại lịch trình :m077: cuộc đời :m020:

thường thức đến 3h rồi đi ngủ. ngủ dậy đánh răng rửa mặt ăn cơm đi học (buổi chiều :)))
thấy ốm đi, nhưng thoải mái vì ban đêm cực yên tĩnh... may có tập tạ nên giữ dc. thịt siêu nạc @@

Sr em chỉ thức đc tới đây :| xxx

Lúc này tui hay thức khuya wa.
Đó đã là 1 điều không tốt. Đã vậy tui còn uống nước ngọt, khuya nào cũng quất 1 chai.
TỰ hỏi, nếu kéo dài như vậy có sao ko?
:binhsua153:
Sau này có bị Tiểu đường ko?

Có ai giống mình ko?
:binhsua144:

cha chắc thu nhập cũng khá hen ! đêm nào cũng 1 chai nước ngọt
bạn uống thế có thể bị tiểu đường, còn mình mà uống thế sẽ bị " viêm màng túi " :binhsua36:

ah thức khuya rất hại sức khoẻ, tổn thọ , da ngày càng xấu, bụng ngày càng bự, mụng ngày càng nhiều, và khó kiếm bạn gái đẹp. Thôi đi ngủ thôi ;))

ah thức khuya rất hại sức khoẻ, tổn thọ , da ngày càng xấu, bụng ngày càng bự, mụng ngày càng nhiều, và khó kiếm bạn gái đẹp. Thôi đi ngủ thôi ;))

:binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24:
EM ĐI NGỦ ĐÂY....................................................

hehe đc cái nhiều $ , dễ kiếm chân dài hố hố :binhsua44:

thôi mọi người gặp nhau chém gió thế này vui rồi giải tán thôi :binhsua41:

Thức khuy hại mà.
Ngủ 1h ban đêm bằng 2h ban ngày...
Sau 1 tuần ko thức khuy mình trong khá hẳn.;))
Hôm nay có vài vc lại thức khuya, nhưng chiều đã ngủ 3h thì lát ngủ 4h thôi.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week