Ai thức khuya vào đây 1h 2h 3h khuya!

Có gái gú thì đã tốt quá , nó còn chăm cho béo . Chứ đằng này 26 năm cuộc đời . Chưa biết tay gái nó ra làm sao . Mùi gái như thế nào .

Sao tôi uống bò húc không thấy lên kg nào nhỉ , vẫn mãi mãi 51 Kg . Không hiểu . Có ăn uống sao cũng vậy .

Cậu giống tớ cái điểm này rồi đấy :)). Mãi mới chỉ có 51kg mà dài tới 175cm :((. Tớ cũng 26 tuổi rồi nhưng mà gái thì có biết, nhưng mà không đến nỗi bị hành đến không béo lên được.

:))

---------- Post added at 03:33 AM ---------- Previous post was at 03:32 AM ----------

Cơ mà không lẽ 26 năm rồi ..... của cậu chỉ để đái thôi ah :-s

Có gái gú thì đã tốt quá , nó còn chăm cho béo . Chứ đằng này 26 năm cuộc đời . Chưa biết tay gái nó ra làm sao . Mùi gái như thế nào .
oh Shit, bác nói thật đó à, Vậy thì lý do bác ko lên cân đc là " vì thiếu hơi gái " . Biết bệnh rồi đó, lo chữa đi . Hay là bác....có vấn đề giới tính ? Nghi quá à.

Cậu giống tớ cái điểm này rồi đấy :)). Mãi mới chỉ có 51kg mà dài tới 175cm :((. Tớ cũng 26 tuổi rồi nhưng mà gái thì có biết, nhưng mà không đến nỗi bị hành đến không béo lên được.

:))

---------- Post added at 03:33 AM ---------- Previous post was at 03:32 AM ----------

Cơ mà không lẽ 26 năm rồi ..... của cậu chỉ để đái thôi ah :-s

Ừm . Thì tính ta vốn ít nói , lại không biết nói chuyện , nên đến h vẫn mình ta với ta . (Mặc dù cũng muốn nhưng khi nói chuyện đối diện chả biết nói gì , cạy miệng cả ngày không ra . )

---------- Post added at 03:42 AM ---------- Previous post was at 03:40 AM ----------

oh Shit, bác nói thật đó à, Vậy thì lý do bác ko lên cân đc là " vì thiếu hơi gái " . Biết bệnh rồi đó, lo chữa đi . Hay là bác....có vấn đề giới tính ? Nghi quá à.

Ta không có vấn đề gì hết . Đàn ông đích thực 100%. Chẳng qua là ta hơi nhát gái . Nên không kiếm được ai .

Ừm . Thì tính ta vốn ít nói , lại không biết nói chuyện , nên đến h vẫn mình ta với ta . (Mặc dù cũng muốn nhưng khi nói chuyện đối diện chả biết nói gì , cạy miệng cả ngày không ra . )

hấp dẫn nghe, chắc phải ế thêm ít năm nữa ... kiếm bà nào chống đi bán muối sớm mà ,,,,, giải quyết đi

hấp dẫn nghe, chắc phải ế thêm ít năm nữa ... kiếm bà nào chống đi bán muối sớm mà ,,,,, giải quyết đi

Ta như thế này mà đi lái máy bay hử . Lãng phí quá .

26 tuổi, chưa biết con gái là gì thì vậy cũng ổn mà. để lâu, MMO nhiều coi chừng cái ấy hết hạn sử dụng nhé .keke

Bác nãy đổi avartar ngay :binhsua04:

Nhìn avartar trên 5p là lăn ra die đấy :binhsua04:

Lúc này tui hay thức khuya wa.
Đó đã là 1 điều không tốt. Đã vậy tui còn uống nước ngọt, khuya nào cũng quất 1 chai.
TỰ hỏi, nếu kéo dài như vậy có sao ko?
:binhsua153:
Sau này có bị Tiểu đường ko?

Có ai giống mình ko?
:binhsua144:

bị khó ngủ hay sao mà thức dữ thế, tui bị khó ngủ thì 4 lon ken xong là ngủ ngon :D

giờ này thức khuya làm j ta ...chiến j đây >...:))

---------- Post added at 03:42 AM ---------- Previous post was at 03:40 AM ----------

Ta không có vấn đề gì hết . Đàn ông đích thực 100%. Chẳng qua là ta hơi nhát gái . Nên không kiếm được ai .

Căng quá. Thấy bảo ở Quảng Ninh có phố đèn đỏ ấy :)). Cậu xem ra mà giải quyết đi, hàng họ lâu không dùng nó hỏng. Nguy hiểm lắm đó :-ss

con hàng xóm nhà đối diện tối nào cũng đi làm 3 4h sáng mới dzìa nên mình cũng phải thức tới giờ đó(ai bảo em í về là tắm,tắm mà không đóng cửa nhà tắm chi:binhsua44:)
nhà bác ở đâu thía :m158:

---------- Post added at 01:46 PM ---------- Previous post was at 01:43 PM ----------

Đó là lý do chọn bò húc thay cà phê. uống bò húc mập người ko giảm trí nhớ , chỉ nên uống 1 ly cà phê vào buổi sáng tinh mơ mỗi ngày thì mới tốt nhé. còn uống nhiều và uống ban đêm thì hại ... sinh lý lắm đó. Em chưa có vợ nhưng nghe mấy tiền bối bảo như vậy.
sách viết uống trà và cà fe có caffein tốt cho sự tập trung và thần kinh đó :m158:
mà uống nhiều quá thì thần kinh hoạc động mạnh quá thì chạm tí là người giật lên :m158:

ông này giàu quá. có tiền uống nuoc ngọt thì lo gì ko có tiền thuốc. hãy liên lạc bác Hiếu nhé de biết tuong lai ....

Thức đêm + nước ngọt + ăn đêm tuy béo nhanh thì to vòng bụng vòng đời bé lại -> Trước tiên sẽ là cái dạ dày -> Đau dạ dày sẽ kiêng nhiều thứ -> Thiếu chất thì cơ thể sẽ suy nhược - > Sẽ không phải hát bài Đêm qua em mơ gặp Bác Hồ mà là Chóng gặp bác hồ luôn cơ -> Thành ra ngu sớm cho lành :binhsua32:

tôi cũng giống bạn.mới chuyên mmo 3 tháng. đêm thức tới sáng. lúc nước ngọt.có khi bia. người tăng cân đến sợ, từ 64.5 lên 72 kg trong hơn 3 tháng

Móa. Tự nhiên cái comment bị lỗi phải code lại cái khác. mất 2 tiếng .mọa mệt người:D:D:binhsua41:
AE vào xem cái comment em lam thế nào nhá
http://kiemtienmoi.com

Thanks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week