Other [alice]tuyển ref web-ip . Support + refback + bonus + tool hỗ trợ làm nv

mình là newbie sử dụng phần mêm freegage để làm nhưng phần mềm này chỉ thay đổi được có 2 địa chỉ ip,
bạn nào có phần mềm free thể thay đổi được nhiều ip để làm web ip cho mình xin với,
- mình nghe nói có phần mềm mất $ nhưng cũng chẳng biết là phần mềm gì, ai biết chỉ hộ mình địa chỉ mua với nhé.

free thì có nhìu lắm ví dụ cyberghostvpn ( hết 1GB là hết dùng đc ).
Bạn tìm topic bán hma của vpsgame, có nhiều lựa chọn, mua luôn acc thì 4$ hoặc tự đăng ký acc thì mất 1 hay 2$ gì đó => tìm kiếm để rõ chi tiết.

free thì có nhìu lắm ví dụ cyberghostvpn ( hết 1GB là hết dùng đc ).
Bạn tìm topic bán hma của vpsgame, có nhiều lựa chọn, mua luôn acc thì 4$ hoặc tự đăng ký acc thì mất 1 hay 2$ gì đó => tìm kiếm để rõ chi tiết.

mình cảm ơn bạn. thank you.

alice ơi, cho mình hỏi tí, mình đăng kí bằng ip việt, lúc làm thì ip us, thỉnh thoảng đăng nhập bằng ip việt vào xem vậy có sao ko ? hay là phải tạo lại acc mới chơi với 1 ip duy nhất :binhsua144:

alice ơi, cho mình hỏi tí, mình đăng kí bằng ip việt, lúc làm thì ip us, thỉnh thoảng đăng nhập bằng ip việt vào xem vậy có sao ko ? hay là phải tạo lại acc mới chơi với 1 ip duy nhất :binhsua144:

web-ip vô tư nha bạn.Chỉ lâu lâu gặp chủ job khó tính check profile thấy IP VN thì sẽ từ chối pay với lý do kiểu : ko chấp nhận proxy.
Mọi trường hợp bị ban acc là vì bị phát hiện dùng nhiều acc/máy.

refback lần đầu nha alice(được hơn 200rub)
WMID: 267104497927
WMR: R395766807247

Done nè:

Thanks so much!

Mình đăng nhập = ip US nó hay báo vầy và phải đăng nhập lại, có ai bị giống mình ko ?
Для доступа к этой странице необходима авторизация.

Mình đăng nhập = ip US nó hay báo vầy và phải đăng nhập lại, có ai bị giống mình ko ?
Для доступа к этой странице необходима авторизация.

Tắt chế độ auto dịch của chrome khi đăng nhập nha bạn.
Ko liên quan IP

có pro nào hướng dẫn soft fake IP ...... lúc trước có làm seo mà nghĩ h` zeek die kiếm viec làm thêm ai hướng dẫn pmm giúp yahoo em cái nha tks tks tks tks tks

có pro nào hướng dẫn soft fake IP ...... lúc trước có làm seo mà nghĩ h` zeek die kiếm viec làm thêm ai hướng dẫn pmm giúp yahoo em cái nha tks tks tks tks tks

Mua hma vpn 5$/ month nha bạn. Mua rùi là biêt'xài thui.

Mãi ko thấy onl, nghi chủ thớt scam oài :binhsua50:

Co' Thể Bạn Chưa Biêt'

E hèm :binhsua33:
Chiện là vầy :
Link ref ở # 1 thật ra là của tên zen1403, từ trươc' tơi' h tơ' chỉ lập topic tuyển zùm thoi :binhsua31:
Vì vậy từ bh co' ân oan' j` thì bà con cư' reo' tên zen ra mà đòi nha :binhsua43:
zen1403 co' trach' nhiệm refback cho cac' bạn, bh tơ' cũng ko xup' pọt giup' mọi người đc bao nhiêu nữa, nên chỉ còn việc refback cho ref cũ - giao lại hêt' cho tên gia tinh zen1403 :binhsua37:
=====
Co' thể zen cũng ko onl thường xuyên, nên ai cần rb thì cư' yêu cầu và chờ, co' lẽ chủ nhật mỗi tuần là ok hêt' thui :m017:
Chuc' bà con kiêm' tiền vui vẻ :m017:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week