Other [alice]tuyển ref web-ip . Support + refback + bonus + tool hỗ trợ làm nv

Em mes cho Alice rồi, em lỡ dùng IP nga mất mà nó hơi chậm, có khi chậm lắm luôn. Nghe chị alice nói lại là dùng UK với canada mới đau. H chả biết làm sao, ai chỉ cách cho em với!!!!!!

Cứ fake qua ca hoặc Uk mà làm thui, chọn IP nào load nhanh là dc :">

Ai chỉ hộ em cái job này ạ [FONT=Verdana, tahoma, sans-serif]ID: [/FONT]381582

Чистим Куки!
Кликаем один из БАННЕРов из задания!
Если у вас стоит баннерорезка, то баннеров вы можете и не увидеть.

1)Вставляем в Google фразу ” Все машины Криштиану Роналдо ”
находим в выдаче сайт SUPERCAR.RU (1 позиция)

2) на сайте секунд через 20 кликаем по одному из БАННЕРОВ (чередуйте баннеры при постоянном выполнении)
а)Баннер 1 - в тексте статьи на всю ширину колонки

б)Баннеры 2 - справа от заголовка статьи 4 маленьких (авто) в ротации. Выбирайте те, ссылки с которых ведут на другие сайты

3) просматриваем открывшуюся страничку (40 сек) и делаем там еще один клик. Смотрим еще секунд 20 -40

Job này 1rub thì phải, em thấy from click nên làm thử mà search đc web rồi k biết làm gì cả :( k thấy hd giống cách làm 1 cái job click bt @@ ai giúp đc chỉ em với ;D cảm ơn nhiều + thank ạ

web-ip mình chưa từng làm
nhưng có làm wa seo rồi
thớt có thể thỉnh thoảng nhính tí time để sup cho mình đc k ?
mình sẽ cố gắng đọc hết #1 rồi mới quyết định làm web-ip hay k

phiền bạn bonus dùm mình cái sao cả tuần rồi mà mình vẫn chưa thấy tiền bonus vậy .

bonus lần thứ 11 và 12 ( lần thứ 11 chưa pay vì chưa đủ ) giờ gom 2 lần

R590312730851

Ai chỉ hộ em cái job này ạ

Job này 1rub thì phải, em thấy from click nên làm thử mà search đc web rồi k biết làm gì cả :( k thấy hd giống cách làm 1 cái job click bt @@ ai giúp đc chỉ em với ;D cảm ơn nhiều + thank ạ[/TD]
1) Tìm cụm từ "Все машины Криштиану Роналдо"
tìm thấy trang web SUPERCAR.RU

2) chờ 20 giây sau nhấp chuột vào một trong các biểu ngữ (banner xoay ở phần )
a) Banner 1 - trong văn bản toàn bộ chiều rộng của cột

b) Biểu ngữ 2 - bên phải của tiêu đề nhỏ Điều 4 (xe) trong vòng quay. Chọn những người có liên kết dẫn đến các trang web khác

3) xem xét thông qua các trang đã mở (40 giây) và làm điều đó thêm một cú nhấp chuột. Xem thêm 20 giây -40

Nv nào mập mờ quá thì bỏ qua cho đỡ mất thời gian bạn ah, gặp nv này chắc click loạn 1 mớ link banner ô tô của nó rùi báo cáo, nếu dc pay thì lần sau làm tiếp, nếu sai + rảnh rỗi thì pm chủ job hỏi làm ntn mới đúng :))

web-ip mình chưa từng làm
nhưng có làm wa seo rồi
thớt có thể thỉnh thoảng nhính tí time để sup cho mình đc k ?
mình sẽ cố gắng đọc hết #1 rồi mới quyết định làm web-ip hay k

Chỉ đọc thôi thì chưa đủ, bạn nên đọc và làm thử luôn, chỗ nào ko hiểu thì tìm chỗ đó đọc lại. Trước mới làm tớ cũng vậy mờ :"> NV thì ko khác gì seo, chỉ đổi giao diện site và 1 số chi tiết nhỏ thôi. Bh tớ ko sup nữa bạn thông cảm nha :">

phiền bạn bonus dùm mình cái sao cả tuần rồi mà mình vẫn chưa thấy tiền bonus vậy .

bonus lần thứ 11 và 12 ( lần thứ 11 chưa pay vì chưa đủ ) giờ gom 2 lần

R590312730851

Các bạn lưu ý thông thường chỉ bonus vào chủ nhật hàng tuần nhé, trong tuần các bạn vẫn có thể request bn, nhưng vui lòng chờ tới cuối tuần để upline online và bn.
Mong bạn chỉ request khi đã đạt điều kiện, tránh trường hợp như #11 này chưa đủ nên bị lùi lại 1 tuần.
Kiếm tiền vui vẻ :siunhan:

bonus lần thứ 11 và 12 ( lần thứ 11 chưa pay vì chưa đủ ) giờ gom 2 lần nhé bạn !!!!

R590312730851

Bạn ơi, #11 vẫn chưa đủ đk nhé!
Chú ý: tổng tiền bạn kiếm được ko bao gồm tiền ref của bạn nhé. Bạn có 25 ref, nên có thể bị nhầm lẫn ở chỗ này!
Thanks!

Bạn ơi, #11 vẫn chưa đủ đk nhé!
Chú ý: tổng tiền bạn kiếm được ko bao gồm tiền ref của bạn nhé. Bạn có 25 ref, nên có thể bị nhầm lẫn ở chỗ này!
Thanks!
là sao bạn .. vì mình làm việc theo số rub trong TK của mình mà . Mình tuyển ref , ref làm cho mình thì cũng là mình làm . chứ đâu đâu ref lại đi làm à ... TỔng số rub trong TK của mình là 2588.3100 rub , tính ra thì gần đến lần thứ 13 rồi mà bạn nói chưa đủ là sao . Còn Bạn alice xem cho kỹ hãy nói chứ : Mình đạt đủ số lần 2200 tức là thứ 11 thì mình mới post bn chứ .

chà căng quá nhỉ ! thôi Ref acc dưới link của chính mình thì đỡ phải tranh cãi :D

là sao bạn .. vì mình làm việc theo số rub trong TK của mình mà . Mình tuyển ref , ref làm cho mình thì cũng là mình làm . chứ đâu đâu ref lại đi làm à ... TỔng số rub trong TK của mình là 2588.3100 rub , tính ra thì gần đến lần thứ 13 rồi mà bạn nói chưa đủ là sao . Còn Bạn alice xem cho kỹ hãy nói chứ : Mình đạt đủ số lần 2200 tức là thứ 11 thì mình mới post bn chứ .

Tức là chỉ bonus cho số tiền do bạn tự làm nhiệm vụ mà có được, còn tiền bạn hưởng từ ref của bạn thì ko tính vào bonus ;))

Tiền cậu nhận từ ref thì zen sẽ không đc nhận hoa hồng nhé! Nên tính số tiền cậu tự làm từ nhiệm vụ thôi :)

trời list nv đó bạn như là seo đó
vì hiện tại seo nó trừ danh tiếng quá :|

danh tiếng bao nhiêu mà đã lo rùi bạn :))
Web-ip ko quan trọng danh tiếng như seo đâu, quan trọng vẫn là chịu khó xem lại sai ở đâu, làm đúng để có tiền thôi.
Khi nào cheat acc bị phát hiện thì mới bị ban.

danh tiếng bao nhiêu mà đã lo rùi bạn :))
Web-ip ko quan trọng danh tiếng như seo đâu, quan trọng vẫn là chịu khó xem lại sai ở đâu, làm đúng để có tiền thôi.
Khi nào cheat acc bị phát hiện thì mới bị ban.
chơi 3 acc trước giờ
acc đầu thì 1 ngày làm chưa đến 200 nv ~> danh tiếng -10
acc 2 do cheat chung acc 3
acc 3 cheat quên dùng WMZ chung acc 2 :))
acc 4~> chưa tạo :binhsua25:

chơi 3 acc trước giờ
acc đầu thì 1 ngày làm chưa đến 200 nv ~> danh tiếng -10
acc 2 do cheat chung acc 3
acc 3 cheat quên dùng WMZ chung acc 2 :))
acc 4~> chưa tạo :binhsua25:

Vậy thì lo làm chuẩn đi, thay vì mất thời gian đi kiếm nv, vì ở web-ip ko có nv tăng danh tiếng như seo bạn ạ :d
Làm sai nhiều thì mình mất công và thời gian vô ích thôi, giải quyết vấn đề từ gốc chứ :binhsua20:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back