All1Tool - Giao diện mới

các bạn cho mình xin list site Nga chạy được toolA1 với, cái thứ 2 là làm sao để lưu lại chứ sợ thoát ra nó mất hết các site mất công add lại, thứ 3 là thoát nư nào ko lẽ bấm nút X :binhsua115:

thử mấy buxhost chạy xong rồi nhưng không lưu được cũng không tắt được luôn, thớt xem lại chức năng save nha

- Soft không lưu CheatWords được. Mỗi lần thoát soft vào là lại trở về mặc định
- Trên soft mới báo Wrong Script nhiều

thớt ơi cho mình hỏi là: sao buxhost ko vượt được captcha đăng nhập à? mình thấy PTCtool vuọt được nhưng tool này ko vượt được ! thớt xem nghiên cứu thử nhá

các bạn cho mình xin list site nga ađ đc vào tool với add loạn xạ chả biết cái nào chạy được

Cho mình hỏi tác giả là khi nào thì tool mới sẽ thay thế hẳn tool củ vậy?

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi tác giả là khi nào thì tool mới sẽ thay thế hẳn tool củ vậy?

Khi nào hoàn thiện mới thay thế hẳn bạn à.

- - - Updated - - -

thớt ơi cho mình hỏi là: sao buxhost ko vượt được captcha đăng nhập à? mình thấy PTCtool vuọt được nhưng tool này ko vượt được ! thớt xem nghiên cứu thử nhá

các bạn cho mình xin list site nga ađ đc vào tool với add loạn xạ chả biết cái nào chạy được

Ok, mình sẽ nghiên cứu vượt. :D

- Soft không lưu CheatWords được. Mỗi lần thoát soft vào là lại trở về mặc định
- Trên soft mới báo Wrong Script nhiều
Bạn thay đổi cheatword rồi có click save chưa? Nếu vẫn ko được cho mình teamviewer, để mình biết lỗi và fix cho phiên bản mới lun.

- - - Updated - - -

Mình down bản ở #1 về bật lên vào đc bt, tool báo update mình up lên thì bị lỗi stopped working :(
View attachment 26057

Pm mình yahoo All1ToolOwner, để mình xem nếu là lỗi thì mình update ở bản mới lun.

- - - Updated - - -

Mình thì lần nào cũng bị tự tắt sau khoảng 5 phút

pm mình nhá để mình xem.

Các bạn bị lỗi tool, chịu khó down lại link bản mới nhất trên trang 1 dùm mình, chạy xem được không.

khi add từng site thì save được, còn import bằng file txt thì tool không save được, cũng không tắt được luôn

Cập nhật:

1. Bạn nào không chạy được tool, vào trang 1 down lại tool ở link mình mới cập nhật. Khi chạy nếu nó yêu cầu quyến admin bạn cứ yes.
2. Vượt qua captcha đăng nhập buxhost (tốc độ vượt hơi chậm vì nó khá khó). Nên lưu cookie cho Buxhost (check vào ô Store Cookie trong phần Update Site)

Last edited by a moderator:
Bạn ơi, mình muốn update vượt captcha buxhost trên tool cũ thì phải làm thế nào, mỗi lần fix lỗi thế này bạn có thể update cho cả bản cũ không.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week