All1Tool - Giao diện mới

Ít tiến trình quá , trong ky aurora mình cho chạy 50 đến 70 , tool mới chỉ đc 19 ,fix sao cho thêm tự do đi bác

cho mình hỏi lỡ tay xóa mất cái all1tool khi cài lại thì ko chạy đc nó báo lỗi hoài thì phải làm sao hả chủ tool !!!

Tình cái hình là em đang xài ngon lành bị lỗi script Incentive - Exception thấy có update nên ham hố update xong giờ mở lên bị lỗi như này. Khắc phục sao đây mọi người ơi :((

Thớt kiểm tra thử: Sau khi update thì tool bị lỗi.
Thử Unzip bản khác, update tiếp cũng bị

chủ thread có thể thêm tùy chọn xóa site trong tất cả các profile không, bản cũ có chức năng này. dc vậy thì tiện, site nào scam thì xóa nhanh hơn

Tình hình là tool này đang chay cai nó tự tắc luôn là thế nào @@
thỉnh thoảng cũng bị lỗi này

Thớt kiểm tra thử: Sau khi update thì tool bị lỗi.
Thử Unzip bản khác, update tiếp cũng bị

View attachment 26018

View attachment 26014

Tình cái hình là em đang xài ngon lành bị lỗi script Incentive - Exception thấy có update nên ham hố update xong giờ mở lên bị lỗi như này. Khắc phục sao đây mọi người ơi :((

bị như 2 bạn này update xong là bị lỗi... chủ thớt vào khắc phục cái !!!

mình thấy hay chủ tool cứ tập trung phát triển bản cũ thôi, minh thấy chức năng của bản cũ tương đối hoàn chỉnh rồi
chỉ cần thỉnh thoảng udate fix site lỗi, và thêm site mới cho anh em là OK

mình thấy hay chủ tool cứ tập trung phát triển bản cũ thôi, minh thấy chức năng của bản cũ tương đối hoàn chỉnh rồi
chỉ cần thỉnh thoảng udate fix site lỗi, và thêm site mới cho anh em là OK
Chủ thớt muốn 1 bản hoàn thiện hơn bạn à! cố gắng chờ đi

cái gì cũng phải có thời gian để hoàn thiện, đợi tool :binhsua79:

Mình sẽ tiếp tục fix, bản cũ mình vẫn fix, thật ra bản củ và bản mới chung nhân bên trong, bản mới chỉ khác ở giao diện thôi bạn à, nên giao diện hoàn chỉnh coi như xong hết.

Mấy hôm nay có việc bận nên ko fix, tối nay sẽ fix tiếp.

Mình sẽ tiếp tục fix, bản cũ mình vẫn fix, thật ra bản củ và bản mới chung nhân bên trong, bản mới chỉ khác ở giao diện thôi bạn à, nên giao diện hoàn chỉnh coi như xong hết.

Mấy hôm nay có việc bận nên ko fix, tối nay sẽ fix tiếp.
Bạn qua thread cũ cấp path và gia hạn cho mình và mọi người với. Oder 3,4 ngày rồi mà bạn chưa send path mới!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week