All1Tool - Giao diện mới

http://www.fumeeptc.info amount/min = -0.05177 sao site nay mình chạy auto mà tiền nó bị âm là sao ta ....
kiểu này bán nhà quá :D
âm là do click vào cheat link nên bị âm tiền, vào site ads, code cái cheat link vào tool là đc.
---------------
Anh thớt xem lại dùm 2 site này ạh
http://100poodoff.ru/ ---> ko click đc ads chạy 1 hồi inner error
http://www.cash2hits.com/ ---> wrong script

Hôm nay update tool ver 2.66 thấy cái cột amount-min màu xanh chuối đúng chuối luôn
Bác chỉnh sang màu vàng đập cho đẹp đi bác, hoặc thà để cái min khi nào đủ nó màu vàng còn đẹp hơn :oops:

dù update kỉu nào thì em vẫn thích dùng tool, hình như anh thớt thích màu xanh thì phải, fix giao diện toàn là màu xanh @@.
-----------
Cho em hỏi tý, nếu mỗi lần gia hạn VD: 3$ = 6 code = 1code/10 ngày, thì mình add 1 lúc hết 6 code đó đc ko ạh?
PS: àh anh thớt tên gì nhỉ? cứ kêu là anh thớt hoài nghe kì quá :(
Nhỏ này... iu anh thớt rồi .... @lamviecnhieu hốt luôn e này..... đê
...

xin lỗi hình như cậu hỉu nhầm gì đó nhỉ
1 - Mình thích dùng tool vì từ khi tool ra mình dùng đã gần 1 năm ---> đã wen dùng và thấy tiện lợi, anh thớt thì nhiệt tình fix lỗi và update.
2 - Hỏi tên và cách xưng hô là 1 điều lịch sự chứ chẳng có ý gì hết. Ko lẽ dùng cả năm trời mà cứ " anh thớt, anh thớt ", lịch sự với ng` mình tôn trọng lun là điều cần thiết và tối thiểu trong quan hệ bạn bè. Chưa kể hiện tại mình đang học tạo plugin = bài hướng dẫn của anh thớt, ko lẽ gửi inbox hay email cứ phải " anh thớt " hoài
3 - Nói thẳng ra mình cũng chả muốn giấu, mình đúng thật là Nữ nhưng mình là " đồng tính ", dù có đẹp trai như tiên đứng trc mặt với mình cũng là đồ bỏ thôi. Em ko cố ý nói anh thớt xấu trai đâu ạh :D
Nói có 1 câu mà xả ra một xớ:D... còn lòi ra gì con gái , đồng tính.. gì nữa chớ:eek: ....ai biểu khai... đùa vui thôi... làm gì trình bày hoàn cảnh vậy "người đợp"....
...
anh thớt ơi e cũng thích dùng tool của anh thớt , e cũng thích màu xanh , e thích kêu anh là anh thớt vì kêu "thớt" nghe rất là thân thiện...

Nói có 1 câu mà xả ra một xớ:D... còn lòi ra gì con gái , đồng tính.. gì nữa chớ:eek: ....ai biểu khai... đùa vui thôi... làm gì trình bày hoàn cảnh vậy "người đợp"....
...
anh thớt ơi e cũng thích dùng tool của anh thớt , e cũng thích màu xanh , e thích kêu anh là anh thớt vì kêu "thớt" nghe rất là thân thiện...
ko phải mình khai mà mình ko giấu cái gì, gia đình mình ai cũng bít, bạn bè cũng bít lúc 4rum còn giao diện cũ có boxchat mình cũng từng nói ---> sự thật ai cũng bít cả rồi. Tính mình ko thích đùa, cái gì ra cái đó, đang học hỏi thì tất nhiên phải bít tôn trọng và lịch sự. Giao dịch hay trò chuyện với ai thì cũng nên gọi tên 1 cách đàng hoàng. Bạn thích đùa là chuyện của cậu, tính của mình ko giống cậu mong rằng cậu đừng đem mấy điều nghiêm chỉnh ra đùa.

ko phải mình khai mà mình ko giấu cái gì, gia đình mình ai cũng bít, bạn bè cũng bít lúc 4rum còn giao diện cũ có boxchat mình cũng từng nói ---> sự thật ai cũng bít cả rồi. Tính mình ko thích đùa, cái gì ra cái đó, đang học hỏi thì tất nhiên phải bít tôn trọng và lịch sự. Giao dịch hay trò chuyện với ai thì cũng nên gọi tên 1 cách đàng hoàng. Bạn thích đùa là chuyện của cậu, tính của mình ko giống cậu mong rằng cậu đừng đem mấy điều nghiêm chỉnh ra đùa.
Sorry mình chỉ thắc mắc giùm những bạn có thắc mắc mà không dám thắc mắc cho nên bây giờ mình thắc mắc để có gì các bạn ấy không cần phải thắc mắc chi cho lắm cái thắc mắc ,đọc xong cái thắc mắc reply này thì đừng thắc mắc tại sao trong bài reply này lại có quá nhiều thắc mắc ,không khéo lại sinh ra thêm 1 cái thắc mắc mới thì mình phải thắc mắc giùm cho bạn đang có thắc mắc mà lại không dám thắc mắc ,đọc cái reply thắc mắc này thì đừng thắc mắc nữa kẻo thắc mắc 1 hồi nó thắc mắc tùm lum thắc mắc lại sinh ra bệnh đau đầu vì thắc mắc do phải đọc quá nhiều từ thắc mắc :p:D

1 đống site không vào được tht ời :(. Cứ báo thế này trong khi website vẫn vào bth :(
lỗi này là do cậu chạy nhiều site cùng 1 lúc, chia khoảng thời gian ra, cho đám site đó chạy ít lại là được, hôm trước mình quên, set mấy profile gần nhau nên cũng bị thế

Sorry mình chỉ thắc mắc giùm những bạn có thắc mắc mà không dám thắc mắc cho nên bây giờ mình thắc mắc để có gì các bạn ấy không cần phải thắc mắc chi cho lắm cái thắc mắc ,đọc xong cái thắc mắc reply này thì đừng thắc mắc tại sao trong bài reply này lại có quá nhiều thắc mắc ,không khéo lại sinh ra thêm 1 cái thắc mắc mới thì mình phải thắc mắc giùm cho bạn đang có thắc mắc mà lại không dám thắc mắc ,đọc cái reply thắc mắc này thì đừng thắc mắc nữa kẻo thắc mắc 1 hồi nó thắc mắc tùm lum thắc mắc lại sinh ra bệnh đau đầu vì thắc mắc do phải đọc quá nhiều từ thắc mắc :p:D
bác cứ chọc người khác hoài, mà cho tớ hỏi @Suzune quê ở đâu thế ?

Hôm nay update tool ver 2.66 thấy cái cột amount-min màu xanh chuối đúng chuối luôn
Bác chỉnh sang màu vàng đập cho đẹp đi bác, hoặc thà để cái min khi nào đủ nó màu vàng còn đẹp hơn :oops:

Bac nay nhiu chuyen qua, mau sac la tuy gu tham my moi nguoi, tui thich mau xanh chuoi !

thớt ơi xem clixzor giùm, nó bắt đợi hơn 5s mới vô site nên logoin fail

tapbux.com noulinx.com
Bị Lỗi Inner Error - thớt ơi cập nhật giúp mọi người đi !

cashnhits.com => vẫn còn tình trạng Waiting Ad ko click , trường hợp thứ 2 là có click nhưng không thể kết thúc số click OK cứ waiting.

Last edited:
mình ở Cà Mau, có chi ko cậu?

Tớ cũng Cà Mau đây , nghi lắm nên mới hỏi đó ,đồng hương hôm nào làm 1 ly cà phê chơi :D từ lúc tham gia MMO đến giờ cũng để ý nhiều rồi mà hôm nay mới gặp người CM đầu tiên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week