All1Tool - Giao diện mới

Nói nhỏ nghe nè
...e nó khai e nó ko thích con trai
..........
cứ chọc e nó :) đọc cái cm này mới lục lại trang trước xem mới biết Suzune là nữ đó chứ cứ tưởng là cậu nhóc tỳ nào :D mà cũng ko thành vấn đề tui dzợ còn đầy đủ rồi thấy cùng quê muốn kết bạn thôi chứ đâu có đen tối như ông :confused:

Last edited:
cứ chọc e nó :) mới đọc cái cm này mới lục lại trang trước xem mới biết Suzune là nữ đó chứ cứ tưởng là cậu nhóc tỳ nào :D mà cũng ko thành vấn đề tui dzợ còn đầy đủ rồi thấy cùng quê muốn kết bạn thôi chứ đâu có đen tối như ông :confused:
"đen tối như ông" ...sao biết hay zậy ba ..tớ dấu kĩ lắm mà . :D

tho
tapbux.com noulinx.com
Bị Lỗi Inner Error - thớt ơi cập nhật giúp mọi người đi !

cashnhits.com => vẫn còn tình trạng Waiting Ad ko click , trường hợp thứ 2 là có click nhưng không thể kết thúc số click OK cứ waiting.
thớt fix tapbux cho ae chiến ,site hot

tapbux.com noulinx.com

cashnhits.com => vẫn còn tình trạng Waiting Ad ko click , trường hợp thứ 2 là có click nhưng không thể kết thúc số click OK cứ waiting.
mong thớt check dùm với

cứ chọc e nó :) đọc cái cm này mới lục lại trang trước xem mới biết Suzune là nữ đó chứ cứ tưởng là cậu nhóc tỳ nào :D mà cũng ko thành vấn đề tui dzợ còn đầy đủ rồi thấy cùng quê muốn kết bạn thôi chứ đâu có đen tối như ông :confused:
àh, anh cũg ở CM àh :) tự nhiên thấy hỏi quê ở đâu cũng nghi nghi ^^!. Nhưng cái vấn đề uống cafe thì hên xui, tại em lấy captcha làm kinh tế chính, toàn thức đêm để cạp nên sáng là lăn ra ngủ mất rồi ^^!.
------------------
tapbux.com noulinx.com

Mấy site script Custom thì mọi ng` ai thích dùng auto thì tự đi làm cái plugin đi nhé. Anh thớt đã có hướng dẫn rồi đấy, site custom đúng là ko nhìu nhưng tự mình làm plugin cũng tốt. Khi bít làm plugin rồi thì tự lò mò làm plugin site Russ chắc cũng đc.
Cashnhist lại đổi captcha nhưng vẫn auto đc bìhh thường. ko kết thúc vì nó đang suft ads. Bình thường site này auto ít nhất cũng gần 1h mới OK hết

àh, anh cũg ở CM àh :) tự nhiên thấy hỏi quê ở đâu cũng nghi nghi ^^!. Nhưng cái vấn đề uống cafe thì hên xui, tại em lấy captcha làm kinh tế chính, toàn thức đêm để cạp nên sáng là lăn ra ngủ mất rồi ^^!.
đấy đấy,e nói đúng cái ý định của a rồi đó,định uống cf giao lưu tìm hiểu cách thức kiếm tiền của nhau để nâng cao hiệu quả :D cả 2 cùng kiếm thêm :p

đấy đấy,e nói đúng cái ý định của a rồi đó,định uống cf giao lưu tìm hiểu cách thức kiếm tiền của nhau để nâng cao hiệu quả :D cả 2 cùng kiếm thêm :p
cách thứ thì em làm gì có ạh, chỉ chơi PTC, captcha với vài site Nga đơn giản. Chứ nếu em mà có đầu óc kinh tế thì sẽ giàu như mấy anh rồi @@, tại em ko thích ra ngoài làm nên mới chọn MMO cho khỏe người :). Còn cafe thì khi nào rảnh đã anh nhé, bây h thấy vậy chứ cũng gần tết rồi lo dành dụm 1 tý

http://www.cash2hits.com/ hôm qua a vào thấy bảo trì , hôm nay cho log vào rồi mà chạy chế độ Safe Mode của nó , nó đang trong đợt nâng cấp script đó :D
Hì, em cám ơn tại 2 ngày trc vẫn còn login đc nên em tưởng tool bị lỗi ^^!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week