All1Tool - Giao diện mới

thank cậu để tớ ngiên cứu
Cách này chỉ có tác dụng với ai dùng addon live http headers của trình duyệt Firefox để lấy cookie do lệnh document.cookie get cookie bằng console nó bị thiếu cookie _cfduid và cf_clearance nên khi dùng chrome hoặc trình duyệt khác phải biết tự điền giá trị 2 cái này vào thêm. Tuy nhiên hiện tại nerdbux hình như đã tắt cái web đó đi rồi vì nãy h reset ip mà ko hiện cái web đó lên nữa :D

Cách này chỉ có tác dụng với ai dùng addon live http headers của trình duyệt Firefox để lấy cookie do lệnh document.cookie get cookie bằng console nó bị thiếu cookie _cfduid và cf_clearance nên khi dùng chrome hoặc trình duyệt khác phải biết tự điền giá trị 2 cái này vào thêm. Tuy nhiên hiện tại nerdbux hình như đã tắt cái web đó đi rồi vì nãy h reset ip mà ko hiện cái web đó lên nữa :D
Vậy có cách nào fix được bạn fix dùm đi.

Rất rõ ràng. Mọi câu trả lời đều có trong từng bài post của cậu ^_^
- Đầu tiên giúp các bạn né được site scam, đó tiêu chí hàng đầu chứ tụi mình đâu có đảm bảo là bạn ko bị suspend bap giờ? Mà bạn không tin vào khả năng của chúng tôi thì cứ tự tìm cái khác dùng, chúng tôi luôn chào mừng các bạn ủng hộ nhưng không có thích níu kéo vì nó không mang lại hạnh phúc. MC2 có ngoài kia kìa nhưng nó chỉ là 1 cái vỏ nếu không tìm được plugin trong khi ÁT vẫn chạy được những site cơ bản và vì MC2 free nên đội ngũ của nó bây giờ đâu hết rồi, ngay cả những coder chuyên nghiệp muốn tạo 1 plugin cho MC2 cũng phải bất lực vì tài liệu về nó quá thiếu thốn.

- Kế đến là khi tạo ra 1 ÁT như hiện giờ, bao gồm phần khung sườn chạy tốt những script cơ bản và 1 thư viện được đồ sộ được xây dựng bổ sung, thì a mình cũng đã tính đến một ngày nào đó sẽ chia sẻ lợi nhuận cũng như gánh nặng khi mà nhu cầu ngày càng cao khi ÁT ngày càng phát triển. Do đó chúng tôi đang mời gọi sự hợp tác từ những bạn viết plugin để tiếp tục phục vụ các bạn tốt hơn và hơn nữa sẽ lập 1 đội ngũ tester nhằm đảm bảo khi cập nhật hoặc plugin mới ra lò sẽ mang lại hiệu quả cao nhất, nhưng chi tiết cụ thể thế nào thì không cần thiết phải thuật lại cho những ai không có liên quan và không có khả năng.

- Bất cứ công việc nào cũng có khả năng gặp bão nên chuyện này cũng là sự cố không ai muốn, chúng tôi cũng đâu mong điều này xảy ra để ảnh hưởng danh dự chúng tôi, và hơn hết là công việc làm ăn cả các bạn và chúng tôi. Tuy nhiên rất nhiều trang vẫn còn đang dùng rất ổn và điều này đảm bảo 1.5$ vốn bạn đầu tư mua ÁT vẫn đem lại tiền lời gấp chục lần hàng tháng cả về tiền lời lẫn thời gian bạn bỏ ra khi click tay. Số tiền 1.5$ thực sự nó có 2 ý nghĩa, 1 chỉ là lấy lệ cafe, động lực, bảo trì, cập nhật, thực tế ai cũng hiểu với cái tool như này chúng tôi pub ra nước ngoài thì 5$/tháng cũng có ng dùng, không tin à, dẫn chứng: Vào đây xem , 2 là khi bạn bỏ 1 ít vốn đầu tư, bạn sẽ nghiêm túc hơn, tìm hiểu kỹ hơn, kiếm được tiền nhiều hơn và nhiều tool free cũng khuyến mãi ít trojan hoặc đòi hỏi các bạn phải làm ref nhưng chúng tôi thì không. Nhưng nhìn cái p/s của bạn cho thấy nếu thực sự bạn tốt thì pm báo lỗi để chúng tôi khắc phục chứ mục đích khoe khoang điều đó lên đây làm gì vậy, hay để cho mọi người thấy bạn có 1.5$ cũng không dám bỏ ra mà vẫn lên đây đòi với chả hỏi?

- Những bạn tiếp tục tin tưởng sử dụng chắc chắn sẽ không phải thất vọng vì a mình đã tìm ra giải pháp và đang bắt tay khắc phục việc bảo mật. Về đội ngũ kỹ thuật thì sắp tới vẫn cần bổ sung vài người có khả năng và yêu thích lập trình. Về điều hành thì khi mình quay lại chắc chẳn mọi việc sẽ tổ chức quy mô hơn. Và tin vui là mọi việc sẽ diễn ra trong dịp tết 2014 này.

P/s: Keep calm and make money online.
hóng thớt quay lại...vẫn luôn dùng t00l và ủng hộ nhiệt tình :)))))

Bác ơi. Viết plugin clickerjet cho nó view ads từ giá trị cao xuống thấp đc hôk ? Chứ plugin của bác soibac hôk vượt đc captcha + xác nhận ảnh chậm

Bác ơi. Viết plugin clickerjet cho nó view ads từ giá trị cao xuống thấp đc hôk ? Chứ plugin của bác soibac hôk vượt đc captcha + xác nhận ảnh chậm

Vậy à :D...

Có mình cậu nhập captcha thôi, âu cũng là do ăn ở :D

Từ lúc em chạy tới giờ không nhập cái captcha nào cả :D Tiền vẫn tăng điều điều :p

CÒn vấn đề load chậm là có khi do mạng, do gọi tới Plugin phải qua nhiều tầng khác nhau....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week