All1Tool - Giao diện mới

0jooo như mình test là bị lỗi chạy 1 mạch từ đầu tới cuối chứ ko view từng ad khi để Gen4? Có bạn nào bị giống vậy không hay các bạn chạy được mà bị sus? Mình có thể né dc ad ẩn mà ko cần phải dùng 1 plugin thêm nào, s0lut!on cũng vậy :D

0jooo như mình test là bị lỗi chạy 1 mạch từ đầu tới cuối chứ ko view từng ad khi để Gen4? Có bạn nào bị giống vậy không hay các bạn chạy được mà bị sus? Mình có thể né dc ad ẩn mà ko cần phải dùng 1 plugin thêm nào, s0lut!on cũng vậy :D
bác viết site ojoo đi, e chuột bạch cho

site ptcrs.com nó báo là đã thanh toán mà mình vào trong PM thì lại chưa tấy tiền về là sao nhỉ?
có thánh nào biết ko

site ptcrs.com nó báo là đã thanh toán mà mình vào trong PM thì lại chưa tấy tiền về là sao nhỉ?
có thánh nào biết ko
scam lâu rồi cậu

Từ lúc em chạy tới giờ không nhập cái captcha nào cả :D Tiền vẫn tăng điều điều :p

CÒn vấn đề load chậm là có khi do mạng, do gọi tới Plugin phải qua nhiều tầng khác nhau....

bạn có auto nhập captcha của All1tool hả bạn ?

not working neobux and probux :(

clickhonest.com chết quéo rồi còn đâu, đang tranh chấp PP với nó nữa

Cho hỏi ngu 1 câu cl!k3rj3t sao phải dùng plgin riêng vậy :D Đang chạy evo ổn mà, f12 cũng ko thấy ad ẩn? o_O

Cho hỏi ngu 1 câu cl!k3rj3t sao phải dùng plgin riêng vậy :D Đang chạy evo ổn mà, f12 cũng ko thấy ad ẩn? o_O
mà nó toàn chạy cái ads cùi, nó giới hạn 1 ngày 20ads mà toàn chạy ads gì đâu ko à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,602
Latest member
Buky

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week