All1Tool - Giao diện mới

Trước mình có tham gia group PTC nên được cấp tool. Giờ group ko hoạt động nữa nên cho mình hỏi là mình muốn tự gia hạn tool thì làm thế nào?

Hay mình phải mua tool mới nhỉ? Tks

Trước mình có tham gia group PTC nên được cấp tool. Giờ group ko hoạt động nữa nên cho mình hỏi là mình muốn tự gia hạn tool thì làm thế nào?

Bạn có sở hữu riêng cái tài khoản mail đó ko? Hay chạy chung với người khác. Nếu bây giờ bạn tự gia hạn mình khuyến khích nên đăng ký 1 tài khoản mới để chủ động hơn nếu lỡ quên mật khẩu có thể phục hồi dễ dàng. Cũng là tool đó mà bạn dùng tài khoản mail khác đăng nhập vào thôi, vẫn giữ nguyên hết các dữ liệu của bạn.

Mấy site này như nó có spy trong đây, vừa fixed dc vài bữa sau nó lại sửa script ấy, nhưng cũng để thử lại :)
Fix giùm Buxp.org đi thớt, site đó ngon quá mà ko chạy đc, à mình thấy nó có link Antil Cheat nữa.
Mình đã Inbox cho bạn nhé. Đc thì Ok nhé.

Last edited:
Thớt có thể khắc phục hiện tượng page could not load k? Thấy ở các phiên bản sau này bị nhiều, phiên bản 2.87 rất ít bị:oops:

Bạn có sở hữu riêng cái tài khoản mail đó ko? Hay chạy chung với người khác. Nếu bây giờ bạn tự gia hạn mình khuyến khích nên đăng ký 1 tài khoản mới để chủ động hơn nếu lỡ quên mật khẩu có thể phục hồi dễ dàng. Cũng là tool đó mà bạn dùng tài khoản mail khác đăng nhập vào thôi, vẫn giữ nguyên hết các dữ liệu của bạn.
Bạn Inbox cho mình sdt của chủ tools với, đợi mail cả ngày ko thấy trả lời.

sửa lỗi page could not load đi thớt ơi! Bực mình quá à?
Giảm xuống chạy ít site hơn 1 lần xem còn bị ko? Cái này khả năng do đường truyền mạng của bạn quyết định :)

Giảm xuống chạy ít site hơn 1 lần xem còn bị ko? Cái này khả năng do đường truyền mạng của bạn quyết định :)
Cả d-com và mạng wifi FPT telecom đều bị:mad:. Chạy có 3 site thui: clix2015, bunnybux,retorclix

Cả d-com và mạng wifi FPT telecom đều bị:mad:. Chạy có 3 site thui: clix2015, bunnybux,retorclix
Cái này do truy cập site lúc được lúc không (do server). Lúc bị ngắt bạn thử truy cập site xem được không. mình đảm bảo bạn k0 làm việc này, mà cứ không thấy chạy là khẳng định tại tool.

Cái này do truy cập site lúc được lúc không (do server). Lúc bị ngắt bạn thử truy cập site xem được không. mình đảm bảo bạn k0 làm việc này, mà cứ không thấy chạy là khẳng định tại tool.
Vẫn vào bằng trình duyệt đc 100%.:eek:

Vẫn vào bằng trình duyệt đc 100%.:eek:
Không phải 100% đâu. mấy site này nó thường xuyên bị mất kết nối khi đi qua cái server bên Hong Kong. mình vô web thấy bị hoài mà.

thớt cho dùng thử xem sao

thớt cho dùng thử xem sao
Dùng thử bằng cách mua thẻ cào 10k nạp đi bạn ;) HSD 10 ngày. Minh đang cân nhắc để xuất với a mình cho mấy email gia hạn lần đầu dc thêm 2 ngày dùng thử :) Tức là nếu gia hạn 10 ngày thì thời gian thực dùng là 12 ngày nha ;)
Nhờ bác nghiên cứu auto hộ site này: http://www.buxshare.net/

Nó có Registered company với lại đc nhiều ads 0.01$
Để àần update sau sẽ cân nhắc ;)

Giờ send $ webmoney chẳng thấy ID ở đâu cả :(. Ai chỉ dùm cái :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786