All1Tool - Giao diện mới

bác thớt nên fix lại nhanh đc không, mấy cái site buxhost của mình ko cái nào dc được hết :(

vẫn ăn đều mà, mình chơi free nên nó scam cũng chả lo, mất tí time cắm auto thôi
Lâu lắm rồi mình không chơi buxhost nên k0 rõ còn site nào chơi được không. Nhưng ăn của buxhost cực khó vì giá click và nhất là từ ref click quá rẻ mạt (site nào giá cao thì đã scam rồi). Mình chuyên chiến PTCEvolution và nhận thấy tool bây giờ đã khá là OK rồi, chỉ trừ 1 vài site không click hết ads, và một số site khi chạy cùng thì đụng độ dẫn đến có site bị out (chạy riêng thì OK, không biết là do đường truyền hay băng thông của host không). Nếu bác chủ tool có thời gian xem lại 1 chút và fix lại 2 vấn đề trên thì quả thật rất good!
P/s: Nếu fix được khi đăng nhập không phải gõ capt thì càng tuyệt vời hơn nữa (vấn đề này đã được cải thiện rất đáng kể so với các version đầu).

Last edited:
Chả hiểu sao mấy thằng chó nó hack acc mình đc, công chạy mấy tháng trời tới khi đủ min rút thì user-pass wrong, tụi chó khôn nạn thật! Bị 5,6 site rồi:mad:. Win 8 không biết có lỗi bảo mật gì không? Mình crack bằng KSPICO trước dùng win 7 không có nhưng do chậm và lag nên lên win 8 cho nhanh. Mọi người cho ý kiến!!!:eek:

Chả hiểu sao mấy thằng chó nó hack acc mình đc, công chạy mấy tháng trời tới khi đủ min rút thì user-pass wrong, tụi chó khôn nạn thật! Bị 5,6 site rồi:mad:. Win 8 không biết có lỗi bảo mật gì không? Mình crack bằng KSPICO trước dùng win 7 không có nhưng do chậm và lag nên lên win 8 cho nhanh. Mọi người cho ý kiến!!!:eek:
có khi site nóa xóa tài khoản của bạn ak , bạn thử chọn quên pass xem site có gởi pass mới về pass của bạn ko, nếu không thì có thể do site nó xóa tài khoản và dữ liệu của bạn roài, mình cũng từng gặp tình trạng này........... còn hack acc cũng có thể ,

Mình cũng bị nó vô acc rồi rút tiền về ví của nó, sau đó lại đổi luôn pass làm mình lại tốn time xin lại pass nữa (bị 2 site, mất tổng cộng 18$. Chủ tool xem lại, nếu không anh em sẽ xem xét click tay thôi.

Mình cũng bị nó vô acc rồi rút tiền về ví của nó, sau đó lại đổi luôn pass làm mình lại tốn time xin lại pass nữa (bị 2 site, mất tổng cộng 18$. Chủ tool xem lại, nếu không anh em sẽ xem xét click tay thôi.
Bố nó, ăn trộm acc cũa những người bần cùng và nghèo khổ không à! Cậu sài win mấy?

Bố nó, ăn trộm acc cũa những người bần cùng và nghèo khổ không à! Cậu sài win mấy?
Win8 cậu. Nếu bị tiếp chắc phải bỏ tool thôi. Hay tool của mình đã dính hay là được khuyến mại thêm mấy con trojan rồi đây? Mong chủ tool có thể đưa ra được chính kiến của mình để anh em yên tâm chiến tiếp.

Mình bị cái thằng có id PM là U6721720 nó rút. Không biết có ai dính phải thằng này nữa không.
Ngoài cái id PM trên, nó còn đổi cả id Egopay và Payza nữa. id của nó là [email protected].

Last edited:
Nếu bạn đăng ký pass cho các site giống nhau, vô tình reg trúng site của bọn nó thì nó sẽ có pass thôi.
Nếu bạn dùng pass mail và pass các loại tài khoản nhận tiền giống với pass các site PTC thì đổi gấp nhé,
không thì nó sẽ lấy từ tài khoản chứ không cần vào site đâu.

Nếu bạn đăng ký pass cho các site giống nhau, vô tình reg trúng site của bọn nó thì nó sẽ có pass thôi.
Nếu bạn dùng pass mail và pass các loại tài khoản nhận tiền giống với pass các site PTC thì đổi gấp nhé,
không thì nó sẽ lấy từ tài khoản chứ không cần vào site đâu.
Đúng là mình reg các site cùng u-name và pass. Rút kinh nghiệm site nào pay được thì đổi pass. Riêng pass mail và ví thì mình sử dụng pass khác, độ dài lớn, gồm tổ hợp số, chữ HOA, chữ thường, ký tụ đặc biệt, và pass của mail không giống pass của ví.

hunterxxi fix dùm mấy site EVO này với:
- Ptcstair.com không clix hết ads.
- Buxbery.com không click ads.
- Zweibux.com không chạy được.
Datebux.com GEN4, bác thớt check với.
Actionbux.com PTCE
Site mới rất uy tín mà ko chạy đc.

Ah, thấy cập nhật lại buxp.org mà mình check thử vẫn chưa chạy đc, toàn báo Inner error.
Lần tối sẽ cố gắng update các site này nhé!

tình hình là mấy trang buxhost đều ko dùng được, nó chạy thấy đếm ngược giây nhưng số ads hoàn thành toàn 0/xx thôi, vào acc thì thấy chả chạy dc cái nào hết
http://prntscr.com/5gm6ti
Cho mình vài site để check xem :) Lâu lắm rồi ko ai chơi buxhost nên ko sửa.

Hiện tại ai làm quản lý tool này thế. Thớt mấy thắng nay lặn mất tăm
Có gì ko cậu ;) Muốn nhắn nhủ gì nhắn giúp cho :D

Win8 cậu. Nếu bị tiếp chắc phải bỏ tool thôi. Hay tool của mình đã dính hay là được khuyến mại thêm mấy con trojan rồi đây? Mong chủ tool có thể đưa ra được chính kiến của mình để anh em yên tâm chiến tiếp.
Khả năng là 1 vài thắng scammer admin nó ko pay cho các bạn mà còn lấy csdl acc và pass của bạn từ lúc các bạn đăng ký acc trên trang web của nó chứ ko phải bọn mình, cái này bảo đảm.

Có à soft CSDL của nó do evolution cung cấp mà, nếu evolution cung cấp thì dạng của nó là dạng ẩn sao lấy đc????

Có à soft CSDL của nó do evolution cung cấp mà, nếu evolution cung cấp thì dạng của nó là dạng ẩn sao lấy đc????
Từ dạo clearbux.com suspend acc do trùng pass, nên mới biết nó lấy được pass.

.

cái này mình bị hoài chứ gì ! không phải tool đâu các bác ạ
- 1 admin web chơi điểu tới lúc rút tiền xoá acc
- 2 do các bác đăng ký nhiều site cùng user và pass => trúng ngay admin điểu có database (username không mã hoá nhưng pass trong database ví dụ : aooodfefsdf....)
vậy là thằng admin nó có user và pass mã hoá nhé
- Theo mình biết thì muốn dzo acc của bác thì như vậy
+ ip
+ đăng ký đại 1 acc login vào => mở cookies => thay đổi username và pass mã hoá => nhấn F5 => bùm :D

Sở hữu quyền admin CSDL thì kiểu gì ko can thiệp được, cần chút thủ thuật thôi. Mà kể cả ko sở hữu admin thì mấy web tmđt bị Exploit db suốt để ăn cắp acc/pass CC đó bác. Paypal còn bị can thiệp được nói gì mấy cái web PTC :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week