All1Tool - Giao diện mới

depzaizai012

Junior
Reactions
36
MR
0.003
cái captcha của mấy trang incentive n không hiện hết. K nhìn thấy chữ mà gõ. :( ở bản cũ thì có thanh trượt kéo xuống xem đc. Nhưng bản này thì không đc

lamviecnhieu

Senior
Reactions
610
MR
0.001
cái captcha của mấy trang incentive n không hiện hết. K nhìn thấy chữ mà gõ. :( ở bản cũ thì có thanh trượt kéo xuống xem đc. Nhưng bản này thì không đc

Thật ra là có thanh kéo, để bạn kéo lên cho nó rộng hơn :D

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
hix không ổn rồi thớt ơi ! update xong chạy CPU tăng 89-90 %
rrboat

- - - Updated - - -

mà mình đang chạy có 2 site của NGA thôi :(

liemstar

Verified
Reactions
140
MR
0.001
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
tối mình test cho nó xuống system tray bên dưới đó! sáng thấy nó mở to đùng trên màn hình! nó cứ nhấp nháy hoài! nhấp nháy là do hết time nhập captcha nhưng nó không ngưng

mình chạy từ chiều lúc 7h tối , lúc chạy có làm đôi trận DOTA 2, nhưng trước thì ko bị , hôm qua mình cũng chạy mấy tiếng cũng chơi mấy trận DOTA 2 lúc chạy mà ko sao

nh0kzin

Junior
Reactions
86
MR
0.000
Follow me on Facebook
thớt thêm chức năng check site trùng nha, vì nhiều khi ko bik site nào add rồi, mà nhiều quá nên copy all URL rồi paste và notepad rồi add lun, chạy bị trùng site tưởng bị lỗi phải check tay

tuana2mk

Senior
Verified
Reactions
169
MR
0.567
$120.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bác thêm cái chức năng xuất list site cùng với link ref được ko bác, em nghĩ là mỗi loại script nó có 1 cấu trúc nhất định rồi nên chỉ việc lấy link + với ID là ra link ref, chi khó các trang như custom, mà nghĩ sẽ được, nếu bác ra thêm chức năng đó thì sẽ tiện hơn, add vào blog đỡ phiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,498
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week