All1Tool - Giao diện mới

Gia hạn Tool cho mình 1 tháng nhé !

Transaction ID # 5W606265PW2155641
Email: corp tomy @ gmail.com

Email nay lúc trước vẫn gửi tiền thanh toán cho bạn được. Gấp nhé bác ơi vì hôm nay là 30 cuối tháng rồi. Mình gửi gia hạn tự động mà không được.

Thanks !

Lần sau cậu mua 1 cái thẻ di động nhé, mình nạp qua thẻ ok. Không thì mua mã thẻ trên các trang bán thẻ di động online.

Hôm qua load chậm không vào được đến khi vào thì 4 trang camelfamily, clickswithvalue, birdfriendsptc, cashforclick bị suspended. bác xem giùm em với nha
Mình cũng bị như bạn lun. Gần được rút rồi. Chán

- - - Updated - - -

Có mấy site bux host bị login fail như jwbux.com, cafeptc.com, okbux.net, bucks4shares.com,getbuxtoday..... thớt xem lại thử. Mấy site này đăng nhập bằng trình duyệt được

mình chơi có 1 acc mà, Gần đạt minpay nó ban mới đau chứ

Chơi auto phải chấp nhận cậu à. Nó không phát hiện ra thì ăn còn ngược lại thì banned.

Hôm qua load chậm không vào được đến khi vào thì 4 trang camelfamily, clickswithvalue, birdfriendsptc, cashforclick bị suspended. bác xem giùm em với nha

Mình cũng bị như thế này, mới hôm nay ăn ban luôn

Tình hình là All 1 Tool bị phát hiện rồi, mà mình chơi cả mười mấy site anh chị em của hippoptc, thế này thì ăn ban hết à :binhsua04:

mình cũng bị ban 1 đám trong đó sáng nay cashbible.net, đủ tiền pay là bị ban luôn

bạn kiểm tra mail giúp mình nhé, gửi paypal từ hôm 29 mà chưa nhận được transaction id

bạn kiểm tra mail giúp mình nhé, gửi paypal từ hôm 29 mà chưa nhận được transaction id

mail bạn là gì? và email paypal của bạn gửi tiền là gì, để mình check.

Thường nó check được là auto hay ko là do useragent, các bạn thử đổi user agent cho chắc.

- - - Updated - - -

theard dùng mỗi WMZ PP với thẻ cào thôi à?không có PM à :(

Hiện tại chưa hỗ trợ bạn à:D.

Last edited by a moderator:
bên dưới chữ ký đó bạn:D, mình là new nên ko biết đổi cái đó, bạn xem lại giùm mình nha, ngày mai hết trial 3 ngày rồi :(

Gia hạn Tool cho mình 1 tháng nhé !

Transaction ID # 5W606265PW2155641
Email: corp tomy @ gmail.com

Email nay lúc trước vẫn gửi tiền thanh toán cho bạn được. Gấp nhé bác ơi vì hôm nay là 30 cuối tháng rồi. Mình gửi gia hạn tự động mà không được.

Thanks !

Bác ơi, gia hạn cho mình chưa ? hôm nay nữa là hết hạn rồi. Có gửi email cho bác mà chưa thấy reply.

- - - Updated - - -

Lần sau cậu mua 1 cái thẻ di động nhé, mình nạp qua thẻ ok. Không thì mua mã thẻ trên các trang bán thẻ di động online.

Thanks bác, lần này vội quá nên chuyển PP cho nhanh.

thớt check dùm minh nhé các site script custom , incentive, gen 4 mình cho vao oto không được

- - - Updated - - -

thớt check dùm minh nhé các site script custom , incentive, gen 4 mình cho vao oto không được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week