All1Tool - Giao diện mới

Nếu cậu đang chạy với script BetaPTCEVO, thì mở lại bằng trình duyệt để kiểm tra xem, nó vẫn click ads bình thường nhưng acc thì đã bị Suspended
Mong thread xem giúp script
BetaPtcevolution . Chạy bằng ptcevolution không dc chuyển sang beta thì bị bắn acc, đã bị bắn 2site twickerz và adsclickers
Theo mình khả năng các bạn đang dùng tool là 1 trình duyệt khác, nó lưu cookies khác, bạn log vào trình duyệt check lại ko clear cookies trên tool thì nó tạo 1 cookies khác. Kết quá 1 acc log in cùng IP mà bị xung khắc cookies có thể dẫn đến ban.
Hoặc trường hợp đặc biệt là nó có ads ẩn và bạn đã click trúng ads ẩn đó.

cho mình hỏi mấy site mà có earn "-" làm s để tránh nó z mọi người

thớt check lại cho e nhé e gia hạn bằng thẻ điện thoại thì bị báo là lỗi về mạng. sau đó thử lại thì báo sai mã thẻ...và thẻ ko còn sử dụng đc nũa. mail [email protected]

Ai chỉ giúp mình cách đặt giờ sau vài phút nó chạy lại profile
Chỗ Schedule , bạn tíck vào ô chọn , còn trong khung đó , bạn mún 8h sáng chạy , thì gõ vào "8" . Sau đó mún 3h chiều chạy lần nữa thì để "8,15" . Mún chỉnh khung giờ nào để run thì thêm vào , chọn Save . Xong

Cho mình hỏi là sao chức năng lọc site trùng khi import vào k sử dụng đc . mình đã add 1 site vào rồi . Giờ trong file txt để import vào cũng có site đó , add vào , chọn "Do not import existed sites" mà add vào vẫn có site đó

Điền sock vào tool làm sao vậy các bác?

Last edited:
Cho mình hỏi là sao chức năng lọc site trùng khi import vào k sử dụng đc . mình đã add 1 site vào rồi . Giờ trong file txt để import vào cũng có site đó , add vào , chọn "Do not import existed sites" mà add vào vẫn có site đó
Bạn xem các dòng trùng nhau đó tổng số ký tự có bằng nhau không.
Nếu bạn add chỉ có tên site, và lúc import lại có www trước tên site thì vẫn import được dù đã chọn "Do not import existed sites" (hoặc ngược lại)

.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,420
173,593
Latest member
hoangkien99q

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week