All1Tool - Giao diện mới

hunterxxi

Hero
Reactions
514
MR
1.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nếu cậu đang chạy với script BetaPTCEVO, thì mở lại bằng trình duyệt để kiểm tra xem, nó vẫn click ads bình thường nhưng acc thì đã bị Suspended
Mong thread xem giúp script
BetaPtcevolution . Chạy bằng ptcevolution không dc chuyển sang beta thì bị bắn acc, đã bị bắn 2site twickerz và adsclickers
Theo mình khả năng các bạn đang dùng tool là 1 trình duyệt khác, nó lưu cookies khác, bạn log vào trình duyệt check lại ko clear cookies trên tool thì nó tạo 1 cookies khác. Kết quá 1 acc log in cùng IP mà bị xung khắc cookies có thể dẫn đến ban.
Hoặc trường hợp đặc biệt là nó có ads ẩn và bạn đã click trúng ads ẩn đó.

Ai chỉ giúp mình cách đặt giờ sau vài phút nó chạy lại profile
Chỗ Schedule , bạn tíck vào ô chọn , còn trong khung đó , bạn mún 8h sáng chạy , thì gõ vào "8" . Sau đó mún 3h chiều chạy lần nữa thì để "8,15" . Mún chỉnh khung giờ nào để run thì thêm vào , chọn Save . Xong

Cho mình hỏi là sao chức năng lọc site trùng khi import vào k sử dụng đc . mình đã add 1 site vào rồi . Giờ trong file txt để import vào cũng có site đó , add vào , chọn "Do not import existed sites" mà add vào vẫn có site đó

zjackmmoz

Senior
Pre-verified
Trusted 3
Reactions
74
MR
0.902
$640.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Điền sock vào tool làm sao vậy các bác?

Last edited:

cuonghvt55

Junior
Reactions
138
MR
0.003
Cho mình hỏi là sao chức năng lọc site trùng khi import vào k sử dụng đc . mình đã add 1 site vào rồi . Giờ trong file txt để import vào cũng có site đó , add vào , chọn "Do not import existed sites" mà add vào vẫn có site đó
Bạn xem các dòng trùng nhau đó tổng số ký tự có bằng nhau không.
Nếu bạn add chỉ có tên site, và lúc import lại có www trước tên site thì vẫn import được dù đã chọn "Do not import existed sites" (hoặc ngược lại)

.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,395
Latest member
123wincominfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week