All1Tool - Giao diện mới

ô tô ver 2.87 thì evo hiếm khi bị lỗi lắm. Anh Đức cho evo quay lại bản đó đỡ phải sửa nhiều
Em có thể down bản 2.87: Tại đây Sau đó giải nén chép đè lên thư mục hiện hữu là có thể trỡ về phiên bản 2.87. Khi bật tool hỏi update ko thì chọn No.
mình bị mất pass giờ làm cách nào lấy lại pass :(
Tìm thử trong email nội dung là nicejole12 hoặc tìm trong file info.txt trong thư mục của tool.

Hunterxxi có thể lập trình cho tool click Standard ADS hoặc Fixed Ads trước hoặc Ads có giá trị cao nhất đc k?

Muốn dùng tool cũng phải học cách sử dụng nó ntn cho hiệu quả, chứ ko phải là chạy đại trà ;) Chức năng tool bây giờ gần như full options rồi. Bạn muốn đề nghị gì thêm? PTC muốn dùng tool nên đi theo hướng group để dc hướng dẫn chứ đi solo thì phải nghiên cứu nhiều. Làm giàu ko dễ :)
ko phải là mua tool về làm giàu từ PTC được , mình đòng ý với bạn , nhưng tool thì phải chạy được it ra 20 -30 % các site PTCE hay BeTa chứ , đằng này nó ko chạy được một site PTCE nào cả , mình đã thử gần 100 site nhưng ko có site nào nó clck ads hết , như vậy bạn thấy có vô lý ko , nếu như mua tool về nghiên cứu và viết ra plugin hay sử dụng cho mục đích khác thì mình ko nói , còn mình mua về để dùng cho mục đích kiếm tiền , nhưng nó ko chạy được thì mình phải hỏi hoặc nói chứ , bạn ko giãi thích mà kêu phải đi tim cái này cái nọ để cho nó hoạt động , thật vô lý...! bạn cũng như mình thôi đi kiếm từng xu lẻ để có được tiền thì phải làm nhiều site thuê tôl về ko chạy thì phải kêu la , bạn bán sản phẩm , bạn làm thớt cho topic này . bạn đi nói ( Làm giàu ko dễ ) với một khách hàng , member ở đây .... mình ko chấp nhận ......

ko phải là mua tool về làm giàu từ PTC được , mình đòng ý với bạn , nhưng tool thì phải chạy được it ra 20 -30 % các site PTCE hay BeTa chứ , đằng này nó ko chạy được một site PTCE nào cả , mình đã thử gần 100 site nhưng ko có site nào nó clck ads hết , như vậy bạn thấy có vô lý ko , nếu như mua tool về nghiên cứu và viết ra plugin hay sử dụng cho mục đích khác thì mình ko nói , còn mình mua về để dùng cho mục đích kiếm tiền , nhưng nó ko chạy được thì mình phải hỏi hoặc nói chứ , bạn ko giãi thích mà kêu phải đi tim cái này cái nọ để cho nó hoạt động , thật vô lý...! bạn cũng như mình thôi đi kiếm từng xu lẻ để có được tiền thì phải làm nhiều site thuê tôl về ko chạy thì phải kêu la , bạn bán sản phẩm , bạn làm thớt cho topic này . bạn đi nói ( Làm giàu ko dễ ) với một khách hàng , member ở đây .... mình ko chấp nhận ......
Cái bạn cần làm là nên tìm hiểu xem mình đã làm đúng chưa? Đã đọc kỹ hướng dẫn sữ dụng trước khi dùng chưa? Tụi mình cung cấp tool nhưng tụi mình ko có cầm tay chỉ việc bạn được, đó là việc của những ng phía trên của bạn, những ng thuê ref. Còn bạn lựa chọn hướng đi ko đi theo group, ko có người hướng dẫn thì bạn phải bỏ nhiều thời gian để tìm hiểu hơn người khác là bình thường thôi?
Và bạn vui lòng nhìn lại xem ngoài bạn ra thì có bao nhiêu người trong topic, nói tool KO CHẠY ĐƯỢC BẤT KỲ SITE EVO nào hay chỉ 1 mình bạn? Do vậy, vấn đề chắc hẳn là ở máy bạn cài thiếu gì đó hoặc thực hiện ko đúng bước nào đó hoặc chưa đủ khả năng dùng tool. Nếu là tool báo lỗi nào đó bạn pm yahoo: all1toolowner hoặc gửi email về: [email protected] chính xác lỗi của bạn gặp, tụi mình vẫn giúp bạn khắc phục.
Còn "làm giàu ko dễ", mình nhắc lại, mốt số bạn vào đây nghĩ tool là thần thánh site nào cũng chạy được tuốt nên cứ nghĩ quăng cho tụi tui 1,5$ rồi bảo tụi tui phải có trách nhiệm mang về $ gấp nhiều lần cho họ trong khi họ chẳng có tí kiến thức và nghiêm túc kiếm tiền về từ PTC. "You get what you give!"

Cái tools này ko có vấn đề gì, nó chỉ nực cười ở chỗ là đem con bỏ chợ thôi.
Chủ topic lập thớt rồi vứt đó, phải qua trung gian quá rườm rà phức tạp.

Bác chủ ơi, fix dùm cho tool chạy Standar Ads trước được không?

Trung gian gì bạn? Mình là hỗ trợ tool nên vẫn hướng dẫn các bạn cách khắc phục ban đầu đấy thôi. Hơn nữa cũng đưa nick và mail chủ tool để anh ấy hỗ trợ khi bạn gặp vấn đề kỹ thuật mà còn kêu trung gian gì, đâu phải cứ phải vào post vài câu linh tinh trên 4r thì mới gọi là còn hoạt động? Anh ấy vẫn check mail, yahoo và skype đấy thôi :)
Bác chủ ơi, fix dùm cho tool chạy Standar Ads trước được không?
Standard và Fixed ad của những site nào? Hay của toàn script luôn?
Hunterxxi có thể lập trình cho tool click Standard ADS hoặc Fixed Ads trước hoặc Ads có giá trị cao nhất đc k?
Thể loại Evolution hả bạn?

Sparklingclix.com. Nó chạy lâu quá, toàn click fix ads trước. Nếu bác fix cho clix Standard trước sau đó mới tới các loại ads khác thì tiện hơn, vì có lúc chạy giữa chừng mà rớt mạng nên chưa click tới ads Standard mà cái này khá quan trọng vì chỉ ăn từ DR có loại ads đó thôi.

Có ai hợp tác với mình cùng chạy tools cho đỡ tốn tiền ko, mỗi người trả tiền 1 tháng, ng chạy tools ban ngày, người chạy ban đêm.
Ai hợp tác PM yahoo hoặc Inbox hoặc FB nào: https://www.facebook.com/happy.web08
Cũng không đáng bao nhiêu tiền mà bác. Muốn xài tốt thì cũng phải có tinh thần ủng hộ chủ tool chứ.

Cũng không đáng bao nhiêu tiền mà bác. Muốn xài tốt thì cũng phải có tinh thần ủng hộ chủ tool chứ.
Nhưng tool này 2 người xài thì hợp lý hơn. Mỗi lần chạy tool cao lắm đến 1 tiếng, thời gian rảnh còn nhiều quá với lại PTC thì cam nhiều hơn bưởi.

Trung gian gì bạn? Mình là hỗ trợ tool nên vẫn hướng dẫn các bạn cách khắc phục ban đầu đấy thôi. Hơn nữa cũng đưa nick và mail chủ tool để anh ấy hỗ trợ khi bạn gặp vấn đề kỹ thuật mà còn kêu trung gian gì, đâu phải cứ phải vào post vài câu linh tinh trên 4r thì mới gọi là còn hoạt động? Anh ấy vẫn check mail, yahoo và skype đấy thôi :)

Thể loại Evolution hả bạn?
Yes cậu nên lập trình cho nó chạy Standard Ads trước kế đó là Fixed Ads và sau cùng là Mini mino gì gì đó... Có đc không Thớt:D

tại sao qua trung gian, có tiền nạp vào dùng thôi
các bạn phải thông cảm chủ thớt vì bị crack tool. có phải bỏ đâu, giờ vẫn hỗ trợ đấy thôi

Chỉ vì bạn đang chưa hiểu hết cách sử dụng của tool, bạn cần tìm hiểu thêm hoặc có thể post để hỏi chứ bạn đang trách sai đấy. Mình thấy 99% site chạy được hết, chỉ vài site custom mới thì ko update thôi.

Sparklingclix.com. Nó chạy lâu quá, toàn click fix ads trước. Nếu bác fix cho clix Standard trước sau đó mới tới các loại ads khác thì tiện hơn, vì có lúc chạy giữa chừng mà rớt mạng nên chưa click tới ads Standard mà cái này khá quan trọng vì chỉ ăn từ DR có loại ads đó thôi.
Yes cậu nên lập trình cho nó chạy Standard Ads trước kế đó là Fixed Ads và sau cùng là Mini mino gì gì đó... Có đc không Thớt:D
Để mình thử xem, ko dám hứa trước nhưng cố gắng khắc phục theo mong muốn của các bạn.

Bác @hunterxxi fix dùm mấy site này đi, bị lỗi lâu rồi mà chưa được fix nữa :(
http://buxp.org
http://ptcultimate.com
http://wad.ojooo.com
Mấy site này như nó có spy trong đây, vừa fixed dc vài bữa sau nó lại sửa script ấy, nhưng cũng để thử lại :)

Để mình thử xem, ko dám hứa trước nhưng cố gắng khắc phục theo mong muốn của các bạn.

Mấy site này như nó có spy trong đây, vừa fixed dc vài bữa sau nó lại sửa script ấy, nhưng cũng để thử lại :)
Hy vọng là sớm được fixed :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week