All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

mua tool
batch: 130473640
email: [email protected]
code: 5356D928548CD155A95A5773D5C402A3

site twickerz.com này chạy dc không?
hình như không chạy dc . thread thêm site này đi

site twickerz.com này chạy dc không?
hình như không chạy dc . thread thêm site này đi
Chạy được nhé. Nhưng từ khi up bản mới chỉ click 100% ads hết hạn mà không click các ads Qc kia.

lúc đầu mình ngạc nhiên thấy chạy lâu quá, vào web xem thì chỉ click ads hết hạn thôi.

==> không click được twickgrid(
You are not allowed to use our game until you view 10 ads on Paid To Click Section)
[h=1][/h]

Last edited by a moderator:
Chạy được nhé. Nhưng từ khi up bản mới chỉ click 100% ads hết hạn mà không click các ads Qc kia.

lúc đầu mình ngạc nhiên thấy chạy lâu quá, vào web xem thì chỉ click ads hết hạn thôi.

==> không click được twickgrid(
You are not allowed to use our game until you view 10 ads on Paid To Click Section)

ok mình sẽ fix vụ này.

- - - Updated - - -

tớ cũng bị như vậy hum tr thì click dc nhưng hum nay thì không
Thằng seo này nó change liên tục :|

mình vẫn bị wrong host type trang bearby là sao nhỉ :binhsua12:chẳng lẽ nó không phải incentive :binhsua04:

Nhân tiện có ai tuyển ref ko dạo gần đây làm biếng tìm site quá nên đang cần tìm 1 pro soi đường dẫn lối chỉ đâu đánh đó :binhsua11:

mình vẫn bị wrong host type trang bearby là sao nhỉ :binhsua12:chẳng lẽ nó không phải incentive :binhsua04:

Nhân tiện có ai tuyển ref ko dạo gần đây làm biếng tìm site quá nên đang cần tìm 1 pro soi đường dẫn lối chỉ đâu đánh đó :binhsua11:

Bạn đặt link là như vầy thì click ngon ơ mà ^^

http://bearby.org

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week