All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

mình dùng acc và pass đó đăng nhập từ trình duyệt bình thường, mà tất cả các site đó mình đều đăng ký 1 use và 1 pass

pm yahoo de minh teamviewer xem ra sao.

Đã làm theo lời dặn của bác sĩ và kết quả là vẫn y như vậy đối với twickerz và icliz.com :|. Clear cookies và tắt cái store cookies rùi vẫn vậy.:)
Còn intlinx thì bị login failed mặc dù log web vẫn bình thường. Kiểm tra kĩ hết rùi mà cứ login failed :)

Site icliz thì phải đặt link như vầy : https://www.icliz.com
Còn site intlinx thì phần password có giới hạn ký tự nha bạn, hình như là chỉ dc 10 ký tự thôi.

Mình ủng hộ đừng tách cái script site Nga ra.... năn nỉ lun... tách ra là mình nghỉ chơi với tool lun ;))

Site icliz thì phải đặt link như vầy : https://www.icliz.com
Còn site intlinx thì phần password có giới hạn ký tự nha bạn, hình như là chỉ dc 10 ký tự thôi.

Mình ủng hộ đừng tách cái script site Nga ra.... năn nỉ lun... tách ra là mình nghỉ chơi với tool lun ;))

haha mình cũng ko tính tách ra đâu bạn à.

Bạn nào đăng kí các site Nga bằng chữ hoa, thì khi dùng tool đăng nhập không được thì chuyển tên đăng nhập về hết chữ thường mới đăng nhập được

có ý tưởng viết riêng một tool dành riêng cho site Nga không cậu?

Không bạn à, vì số site Nga mình chạy được vẫn chưa nhiều.

- - - Updated - - -

đã add nick bạn, nick của mình là LTDH12

Ok bạn, LTDH dịch ra mà cứ tưởng Luyện Thi Đại Học :))

@Thớt: Thanks, 2 sites đã lên tiền :D. Đúng là ko có kinh nghiệm trong mấy vụ này lắm ^^!. Cảm ơn thớt nhiều :D
@nothingtt9: Thanks nhé. Ko bít cái vụ rule 10 kí tự. Sau khi change thì click đc :|. Cảm ơn cậu :D

Ukm mình cũng bị như bạn tae ở site icliz. Mà tools hay ngốn CPU lắm :|.Treo khoảng 1 ngày tự dưng thấy nó ngốn hơn 75% CPU mặc dù tool ko chạy cái process nào. (Mình hẹn giờ để tool chạy vì máy cắm game nên onl đc 24/24 đỡ phải bật, tắt nhiều). Mong thớt fix vụ này giùm mình :D. Thanks

Antaurora thì bị lỗi đứng như thế này nhưng chắc là do sites nó down rùi lên lại. Mình nghĩ thớt nên thêm cái chức năng tự động checked site nếu process bị đứng chứ cứ để nó thì nó cứ đứng miết như thế này. Đôi khi thấy cashnhits down xong onl lại thì nó cũng đứng như thế. Buxhost hình như cũng bị :|

Đôi khi câu hỏi aurora chưa kịp trả lời vì quên thì nó tắt mất tiêu, thớt có cách gì lưu lại câu hỏi để mình trả lời thì càng tốt :D
À mà còn cái profile khi mình tạo 2 cái profile và chạy thì số PID xuất hiện y như nhau ở cả 2 sites giống nhau ở 2 profiles hoặc nếu thử check, uncheck thì thấy sites ở 2 bên profiles cứ như 1, cùng lúc uncheck và check. Mong thớt fix vụ này sẵn tiện cho phép add nhìu profile luôn để chơi mấy site mì ăn liền cho tiện, chứ bật 1 file ngốn hết 100MB RAM của máy rùi:binhsua10:

Last edited by a moderator:
Ukm mình cũng bị như bạn tae ở site icliz. Mà tools hay ngốn CPU lắm :|.Treo khoảng 1 ngày tự dưng thấy nó ngốn hơn 75% CPU mặc dù tool ko chạy cái process nào. (Mình hẹn giờ để tool chạy vì máy cắm game nên onl đc 24/24 đỡ phải bật, tắt nhiều). Mong thớt fix vụ này giùm mình :D. Thanks

Antaurora thì bị lỗi đứng như thế này nhưng chắc là do sites nó down rùi lên lại. Mình nghĩ thớt nên thêm cái chức năng tự động checked site nếu process bị đứng chứ cứ để nó thì nó cứ đứng miết như thế này. Đôi khi thấy cashnhits down xong onl lại thì nó cũng đứng như thế. Buxhost hình như cũng bị :|

Đôi khi câu hỏi aurora chưa kịp trả lời vì quên thì nó tắt mất tiêu, thớt có cách gì lưu lại câu hỏi để mình trả lời thì càng tốt :D
À mà còn cái profile khi mình tạo 2 cái profile và chạy thì số PID xuất hiện y như nhau ở cả 2 sites giống nhau ở 2 profiles hoặc nếu thử check, uncheck thì thấy sites ở 2 bên profiles cứ như 1, cùng lúc uncheck và check. Mong thớt fix vụ này sẵn tiện cho phép add nhìu profile luôn để chơi mấy site mì ăn liền cho tiện, chứ bật 1 file ngốn hết 100MB RAM của máy rùi:binhsua10:
Clear cookies xong bỏ check store cookies luôn xem thế nào bạn :-? Còn cái vụ tạo nhiều profile cho 1 site sau khi tạo cậu có saved lại chưa? Nếu đã saved lại rồi vẫn bị thì chắc là bug nên tụi mình sẽ fix. (Vì thấy cũng nhiều ng chơi mì ăn liền kiểu này mà chưa thấy ai báo lại vụ này). Chức năng auto còn chưa hoàn thiện nên mong bạn thông cảm, sẽ sớm fix :D

@hunterxxi: Mình ko bao giờ để check store cookies :). Mình tạo profile tất nhiên phải save rùi, đã check nhìu lần như vẫn vậy. Hi vọng thớt fix sớm :).
Giờ đến lượt ebuxers đứng ở khúc verify :|

Last edited by a moderator:
Clear cookies xong bỏ check store cookies luôn xem thế nào bạn :-? Còn cái vụ tạo nhiều profile cho 1 site sau khi tạo cậu có saved lại chưa? Nếu đã saved lại rồi vẫn bị thì chắc là bug nên tụi mình sẽ fix. (Vì thấy cũng nhiều ng chơi mì ăn liền kiểu này mà chưa thấy ai báo lại vụ này). Chức năng auto còn chưa hoàn thiện nên mong bạn thông cảm, sẽ sớm fix :D
Nó mới đổi captcha hay gì đó. Vô thấy captcha ngược chứ không phải click hình giống như lúc đầu

evolution đã update script mới thành 4.4.1 đổi captcha thành click upside down như incentria và clicksia. Bọn mình sẽ fix sớm. Mong các bạn kiên nhẫn :D

@hunterxxi: À mà phiên bản đợt sau có thể cho phép add nhìu socks đc ko?

Cơ bản hiện giờ tool đã cho phép add 4 socks 1 lúc. Thêm cái ip trực tiếp là 5 IP cùng lúc, mình nghĩ cũng tạm đủ rồi. Sau đó chỉ cần đổi 4 sock khác và 4 acc,pass khác là chích típ thôi :D chạy 4->5 acc 1 lần thấy ok mà. Chưa kể có chức năng bypass capt cũng lẹ lắm :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back