All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Phần bỏ qua thời gian chờ ad của buxhost là phần tùy chỉnh, bạn vô profile của buxhost, chọn Config, và check vào waiting ads in.

cho em hỏi chút riêng với neobux phải click tay 4 fix ad thì upline mới được tiền sao anh ? chạy tool upline ko được tiền hả ?

Hơ bây giờ mới để ý cái tool này :m003:
Thớt online support giúp với nhé :binhsua04: Mình là chủ thớt này :
http://mmo4me.com/showthread.php?76717-PTCHoi-site-Nga-cho-tat-ca-Newbie-va-Pro
Thấy phần đầu có danh sách các site Nga có thể chạy được với tool này ... Bác thử xem qua Pic của em xem tool của bác có thể chạy hết đc các dạng site trong pic của em ko???
Với danh sách các bác ghi trong Pic là cùng 1 dạng ah??hay tool chỉ chạy đc những site đó thôi :binhsua10:
Nếu ngon sẽ cố gắng đặt hàng 1 số với lại bảo Ref vào mua ủng hộ bác :m003:

Hơ bây giờ mới để ý cái tool này :m003:
Thớt online support giúp với nhé :binhsua04: Mình là chủ thớt này :
http://mmo4me.com/showthread.php?76717-PTCHoi-site-Nga-cho-tat-ca-Newbie-va-Pro
Thấy phần đầu có danh sách các site Nga có thể chạy được với tool này ... Bác thử xem qua Pic của em xem tool của bác có thể chạy hết đc các dạng site trong pic của em ko???
Với danh sách các bác ghi trong Pic là cùng 1 dạng ah??hay tool chỉ chạy đc những site đó thôi :binhsua10:
Nếu ngon sẽ cố gắng đặt hàng 1 số với lại bảo Ref vào mua ủng hộ bác :m003:

Cái tên khỉ này, theard đã ghi rõ những site Nga tool click dc rồi mà còn quăng topic vào để quảng bá hả? :binhsua12:

Hơ bây giờ mới để ý cái tool này
Thớt online support giúp với nhé Mình là chủ thớt này :Thấy phần đầu có danh sách các site Nga có thể chạy được với tool này ... Bác thử xem qua Pic của em xem tool của bác có thể chạy hết đc các dạng site trong pic của em ko???
Với danh sách các bác ghi trong Pic là cùng 1 dạng ah??hay tool chỉ chạy đc những site đó thôi
Nếu ngon sẽ cố gắng đặt hàng 1 số với lại bảo Ref vào mua ủng hộ bác
pro này mà giờ mới để biết có sự hiện diện của tool đỉnh này à! heheh

pro này mà giờ mới để biết có sự hiện diện của tool đỉnh này à! heheh

Thề luôn là bây giờ mới mò mặt vào đây :m003:
Chạy đc hết hả các Pro :m131: Thế để làm cái 1 tháng rồi lập Pic mới bảo Ref vào mua mới đc :m003:

icliez.com
tool vẫn chạy nhưng khi ktra tài khoản không thấy $
intlinx.com thì can not load page
bạn kiểm tra xem

Thề luôn là bây giờ mới mò mặt vào đây :m003:
Chạy đc hết hả các Pro :m131: Thế để làm cái 1 tháng rồi lập Pic mới bảo Ref vào mua mới đc :m003:
đâu mà đc hết! chỉ chạy dc những site Nga chủ thớt update ở page 1 thôi!@

bạn ơi cho mình hỏi trang này https://clicks-fx.com/index là dạng site gì, tool có click được không. Thanks

tool click được bạn à, tool có hỗ trợ trong tab custom.

- - - Updated - - -

icliez.com
tool vẫn chạy nhưng khi ktra tài khoản không thấy $
intlinx.com thì can not load page
bạn kiểm tra xem

Mình sẽ check lại site icliez (link đầy đủ là gì?), cái intlinx bạn chạy lại xem click được ko

Last edited by a moderator:
Gia hạn 1 tháng
Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Account
Date 02/04/2013 15:30
Batch 130262634
From U0575050 (HoangHien)
To U0250315 (bdnall1tool)
Amount $2.00
Memo Email : [email protected]
7C4222DC4922C41216E0FC81C43E73BB

Sao tool mình chạy cho neobux nhưng upline không nhận được tiền vậy ?

Mình cũng đang đau đầu với vụ này đây :|, mình check quài vẫn thấy tool click bình thường mà upline ko nhận được, mình đang theo dõi vấn đề này.

- - - Updated - - -

Gia hạn 1 tháng
Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Account
Date 02/04/2013 15:30
Batch 130262634
From U0575050 (HoangHien)
To U0250315 (bdnall1tool)
Amount $2.00
Memo Email : [email protected]
7C4222DC4922C41216E0FC81C43E73BB

Đã send cho bạn file patch.

cho em hỏi chút riêng với neobux phải click tay 4 fix ad thì upline mới được tiền sao anh ? chạy tool upline ko được tiền hả ?
Ủa log vào web sau khi chạy thì thấy cả 4 ads fixed cũng đều click rồi mà? Tiền cũng được tính mà không lý do nào thằng upline lại ko được nhận nhỉ?
có bạn nào không click được cashnhits không mình add thế này không biết đúng không
http://cashnhits.com
http://www.cashnhits.com
cả 2 đều để cand not load page
mong được giúp đở

Sao tool mình chạy cho neobux nhưng upline không nhận được tiền vậy ?
Link dưới đúng đó bạn. Mình thấy cashnhits do nó có nhiều ads video nên chạy khá lâu. Nhiều khi thằng này cũng hay off 1 chút bảo trì hoặc backup dữ liệu thì phải. Chạy ptc thì nên chạy vào buổi sáng (vì bên những chỗ đặt host là buổi tối) nó sẽ ko off để bảo trì. Còn chạy buổi tối bên nó là buổi sáng sẽ rất hay xảy ra hiện tượng không vào được web của tụi nó. Khả năng nó giới hạn băng thông theo giờ để tiết kiệm chi phí đó.
Và điều đặc biệt ít người để ý đó là nếu ai dùng mạng FPT có dải IP WAN 58.168.xx.xx sẽ ko thể connect hoặc rất khó connect vào 1 số web site PTC do nó đã bị vào blacklist IP của các tổ chức quốc tế khá nhiều.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week