amazongiftcard SĐT: 0906767080 . Vào đối chứng Scam 490$

Tin người vừa thôi em gái ah :D

:m020: giờ chừa rồi a ạ

- - - Updated - - -

Tớ thấy nghi ngờ nên check số bank ra số điện thoại cậu à:), tất cả tớ đều làm trong âm thầm và giờ mới có time để lập topic này:)

tớ thì chẳng muốn check, địa chỉ cũng có đấy, chẳng qua mình là con gái, lại k muốn gây ra cái gì khi xa nhà, :m020: trước khi đi học mẹ đã dặn đi dặn lại là đừng mang cái tiếng gì về nhà, ở nhà đủ tiếng rồi" :m020:
Thế nên yên ổn mà sống thôi, còn năm nữa là xong rồi

Tất cả những gì cậu nói là Qui cho mình tội của chủ topic report!
Cậu nói cậu đang giao dịch với scammer=tớ!
Cậu ném vào yh mình link waiting!
Cậu kêu mình chứng minh? Nói thật, chả biết chứng minh thế nào khi đó là sự thât hiển nhiên ! Hay đó là sự trùng hợp kì lạ mà tớ là nạn nhân!
Chứng minh ai tin khi tớ là member mới! (uy tín không cao hay không có lối sống "bầy đàn")

Làm sao lại cho chuyện info trùng hợp, mua lại trùng số điện thoại, lại cùng làm nghề bán Amz.

Cái con này cũng miệng lưỡi gớm. Tớ bảo cho mà biết, cái này không phải gọi là lối sống bầy đàn. Lối sống bầy đàn chỉ là từ dành riêng cho cái loại cờ hó scam (và có thể cậu thuộc thể loại này).

Ở đây cộng đồng MMO căm thù nhất cái bọn bầy đàn scammer , đã vậy lại còn dẻo miệng

Last edited by a moderator:

Tất cả những gì cậu nói đều qui cho tớ tội scam!
Giờ cậu lập topic này để hợp lệ hóa ?
Topic này waitting hay report?
tớ mà không có uy tín thì nói thật, khi biết cậu là scammer thì tớ lấy luôn chứ không có chuyện lập pic đối chất như vậy đâu cậu hiểu chứ.
tất cả tớ đều làm trong âm thầm và giờ mới có time để lập topic này( giờ là hạn pay hay thời điểm thích hợp để quỵt tiền Gift card)

Chả biết chứng minh theo ý cậu là thế nào!

Không biết cậu có tồn tại suy nghĩ tớ tình ngay lí gian hay khẳng định tớ là scammer

Tất cả những gì cậu nói đều qui cho tớ tội scam!
Giờ cậu lập topic này để hợp lệ hóa ?
Topic này waitting hay report?
tớ mà không có uy tín thì nói thật, khi biết cậu là scammer thì tớ lấy luôn chứ không có chuyện lập pic đối chất như vậy đâu cậu hiểu chứ.
tất cả tớ đều làm trong âm thầm và giờ mới có time để lập topic này( giờ là hạn pay hay thời điểm thích hợp để quỵt tiền Gift card)

Chả biết chứng minh theo ý cậu là thế nào!

Không biết cậu có tồn tại suy nghĩ tớ tình ngay lí gian hay khẳng định tớ là scammer
Cứ chứng minh được những sự trùng hợp mà tớ nói trên, hợp lý, sẵn sàng pay cậu ngay và xin lỗi cậu ở 1 pic riêng

Này bonus cho thằng đang scam sell - tau tới khu nhà m rầu, hên là chưa bik mặt mũi m thâu :) Nếu còn đủ "điều kiện lao động" thì trả nốt nó đê (trước khi mất khả năng lao động)

Thế nhé, có ảnh thì pub lên luôn để tớ cho ae nhận diện dễ sell ơi chứ cứ dò tên nó ko dễ "nhầm" lắm...

Attachments

157.4 KB · Views: 12
Này bonus cho thằng đang scam sell - tau tới khu nhà m rầu, hên là chưa bik mặt mũi m thâu :) Nếu còn đủ "điều kiện lao động" thì trả nốt nó đê (trước khi mất khả năng lao động)

Thế nhé, có ảnh thì pub lên luôn để tớ cho ae nhận diện dễ sell ơi chứ cứ dò tên nó ko dễ "nhầm" lắm...
ừ sẽ up thêm chưng minh thư của nó ông bạn à :)

Cho thằng này thời gian lâu quá rồi. Nó chiến survey ra Gift Card Amazon nó bán cho mình tổng hơn 1k, mình luôn luôn trả tiền nó sớm hơn 12h trong khi anh em khác toàn hold 24h, vậy mà...Gift Card nó bị refund, mình PM nó nó vẫn reply đàng hoàng và trả được mình 35$ còn 490$, sau vài ngày không thấy tăm hơi đâu gọi điện và Yahoo đều không reply. đến giờ cũng 3,4 tuần rồi thôi report cho anh em cẩn thận và chú ý đề phòng Gift Card AMZ từ nguồn survey.

Có lướt qua topic kia của cậu! chưa thấy proof cụ thể! (vd: chi tiết lich sử)! cậu nói như vậy, rồi gán người đó scam! tiếc là chưa thấy ngươi bị hại vào trả lời!

CHứng minh theo ý cậu là sao?
Hợp lí là sao?

Khuyến cáo tất cả anh em!
Khi sell gift card thỏa thuận ràng buộc rõ ràng!
Hold bao lâu!
Bảo hành ra sao!

Vì sao?

Thua mua lợi dụng gift card hay refund để ép giá và hay có mấy chiêu ăn vạ refund!
=====> sellpp đã nói vậy thì cho thấy ý định! Nói trắng cmnr là cướp ngay trước mắt!

Mấy chú khác comment, thể hiện cách nhận định 1 chiều và theo chính kiến chủ quan(có lẽ 1 phần vì uy tín của chủ thớt cũng có thể nói là "bầy đàn"), tại sao mình nói vậy, vì trong topic này liên tục có những comment chỉ đích danh mình là tên scam kia!
Tụi bây chứng minh chưa!

rrzhom

rrzhun

cùng nguồn redeem point của bạn nhé ;)), log chát chứng tỏ luôn rồi hay cần Huân ra làm chứng mấy lần ex cho bạn ;))

Redeem point, bao nhiêu nguồn redeem point?
Huân là thằng nào vào nói nào.
Muốn scam thì nói ra đi, xúc phạm nhau đến thế là cùng!

Uy vs chả Tín!

http://mmo4me.com/member.php?15251-canawan
Này thì canawan(Huân), vẫn còn gan lì cố cãi được, scam 490$ có vẻ dễ ăn nhỉ hay 490$ cho qua để mình pay cho bạn 150$ :)), mà chưa thấy quảng cáo bán số điện thoại qua tin nhắn bao giờ :)), số điện thoại, cách nói chuyện, proof scam cũ đầy đủ cả. Mình đang đi công việc nên reply chậm anh em thông cảm nhé

Xử mẹ nó luôn cho nhanh, dài dòng đôi co làm gì thằng Sell dớ dẩn. Ko thấy nó cố tình lái hướng mà ko lái được, dở cái giọng nửa cùng nửa dở hơi, tỏ ra như vô tội.

Đến thẳng địa chỉ mà phang rồi phập thôi. Rách việc.

scam của scam thì là gì nhỉ , là pro ak hay la hero =)))

cũng chỉ là thằng scam mà thôi :binhsua144:

Trừ khi số tiền scam đc cho vào quỹ từ thiện :binhsua144:

Last edited by a moderator:

Xử mẹ nó luôn cho nhanh, dài dòng đôi co làm gì thằng Sell dớ dẩn. Ko thấy nó cố tình lái hướng mà ko lái được, dở cái giọng nửa cùng nửa dở hơi, tỏ ra như vô tội.

Đến thẳng địa chỉ mà phang rồi phập thôi. Rách việc.

Lái hướng là sao!
Sống bầy đàn à!

Thế nào là sống bầy đàn, định nghĩa hộ cái. Trên cái 4rum này, thấy cái gì ngứa mắt thì tao nói thẳng chứ chưa phải bợ đỡ xun xoe đứa nào mà nói bầy đàn.

Thấy vô lý, thấy ngang và nói ngu thì huỵch toẹt mẹ ra, thế nào là bầy đàn. Vô tội thì chứng minh đi, có trùng hợp 1 chi tiết còn tin được, trùng hợp 1 loạt chi tiết là có vấn đề, ko chứng minh được thì im mồm ngồi chờ người đến tìm. Đừng mở mồm để tỏ rõ cái ngu thêm nữa.

- - - Updated - - -

scam của scam thì là gì nhỉ , là pro ak hay la hero =)))

cũng chỉ là thằng scam mà thôi :binhsua144:

Trừ khi số tiền scam đc cho vào quỹ từ thiện :binhsua144:

Vấn đề ở đây ko phải là scam của 1 thằng scam khác, mà đang dính vào trường hợp có khả năng (có khả năng vì người bị tố cáo còn đang cãi chứ chưa xác nhận) nó là đứa từng scam mình, nó từng scam mình thì lý do gì phải trả tiền lại, trong khi trừ chênh lệch thì nó vẫn còn nợ (nếu nó đúng là scam). Còn nếu bạn vào trường hợp như thế mà bạn trả lại tiền cho thằng kia thì mình sẵn sàng phong thánh cho bạn hoặc tài trờ đi học miễn phí 1 khóa bổ túc nhận thức xã hội.

Bầy đàn bằng ăn theo!
Xem lại ai cố tình lái vấn đề.

Warning:

Anh em làm gift card cẩn thận khi sell gift nhé! Dạo này buyer hay lấy lí do gift amz bi refund nên hay có buyer dở chứng và ép giá anh em

Dạo này scam nhìu VL mà toàn mấy anh reg nick mới đều liên quan ko lẽ newbie mà lại làm dc nhìu $ thế , chưa kể mọi chuyện từ năm kia năm kỉa đều biết rõ mồn một:binhsua144:
Forum này clone hơi bị nhiều rồi :binhsua140:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week