Ăn gì nhanh béo ?

hít đất đều đặn mỗi ngày 500 cái ===> thần gió

Làm gì mà gió cậu, mình léng phéng chống 3 lần cũng 1 trăm cái, 500 cái chắc người khỏe tầm 10 lần, cậu biết thằng CR7 một ngày nó hít những 2000 cái ko

bạn muốn béo à hi lúc trước mình cũng gày về sau làm có it tiền thì minh lên cân cũng dễ
bạn nếu it tập thể dục thì chỉ mập nhưng bắp tay không to dc !
còn chỉ đơn thuần muốn mập thì bạn ăn những món đơn gian vi du như cơm thấy đói tí thì ăn
ăn sữa chua nếu muốn tiêu hóa tốt không thì bỏ qua
Ăn nhiều thịt đặt biệt là thích gà nếu gà đá càng tốt 1 ngày làm nữa con gà
+ ăn uống điều độ rãnh thì tập thể hình sẽ giúp thân hình cân đối hơn

Cậu làm theo cách của mình thử xem có hiệu quả không,trước khi đi ngủ uống 1 lon "Bò húc" Red Bull khoảng nửa tháng là có hiệu quả ngay ,nhớ phải uống đều nha,ngày nào cũng uống hong được bỏ cử nào đó.

Cậu làm theo cách của mình thử xem có hiệu quả không,trước khi đi ngủ uống 1 lon "Bò húc" Red Bull khoảng nửa tháng là có hiệu quả ngay ,nhớ phải uống đều nha,ngày nào cũng uống hong được bỏ cử nào đó.

bác này dạy chắc là toi mất , uống nhiều là tiểu đường chứ đc cái gì

Hít đất + bơi ko những thể hình đẹp mà thể lực còn rất trâu bò , ai chịu khó bơi sẽ hiệu quả hơn là thể hình , huấn lv của em bảo thế
Ăn uống ăn đầy đủ ko kiêng kị , đb ăn nhiều rau vs trái cây ( vitamin đa dạng ) uống nhiều nc vì 80% cơ thể là nc.
Ngủ đủ giấc , ko nên ngồi nhiều ( chả hiểu sao )

ăn thịt thay cơm là mập thôi thật đó minh moi bữa ăn thường ăn bánh mi với thịt gà
trưa thì thit gà nhiều hơn cơm
chiều thịt bò với cơm chủ yếu ăn thịt bò không ? cơm chỉ phụ trợ bạn ăn khoảng 1 tuần sẽ có kết quả lên cũng vài kg
trước mình 1m89 67kg giờ đã gần 78kg sau 1 tháng ap dụng nhưng dạo này làm nhiều nên minh chỉ ăn 1 bữa 1 ngày toàn thịt thoi gian con lại thì ngủ nhưng vẫn lên cân , cố đung đễ cơ thể mệt mỏi quá độ nó là nguyên nhân làm bạn biếng ăn và trở nên ốm

1m65 - 43kg ----- Xem em ốm cỡ nào......... Ròm -------- Học mấy cách mấy anh chỉ dạy xem nào ! Ăn học ngũ.... có điều hay thức khuya.... Fap fap tuần 2,3 lần @@

Ăn đủ bữa , ngủ sớm , tầm 11h là lên chuồng , thức khuya nhiều quá thì dù có ăn gì cũng ốm thôi [ kinh nghiệm của người ốm vẫn chưa mập lên được :D ]

1m65 - 43kg ----- Xem em ốm cỡ nào......... Ròm -------- Học mấy cách mấy anh chỉ dạy xem nào ! Ăn học ngũ.... có điều hay thức khuya.... Fap fap tuần 2,3 lần @@

quan trọng là chất dinh dưỡng đủ đáp ứng là dc bạn ^^
minh hay chọn gà đá để ăn vì hàm lượng chất dinh dưỡng cao , do gà được tẩm bổ hết mức và là loại gà hay vận động nên thịt có vần cứng nhưng mà xào lăn chắm bánh mì thì ngon cực :binhsua15:
mấy con vật khác nuôi = thực phẩm như heo gà công nghiệp toàn thuốc cả thịt bò cũng không thể đảm bảo chất = :binhsua07:

quan trọng là chất dinh dưỡng đủ đáp ứng là dc bạn ^^
minh hay chọn gà đá để ăn vì hàm lượng chất dinh dưỡng cao , do gà được tẩm bổ hết mức và là loại gà hay vận động nên thịt có vần cứng nhưng mà xào lăn chắm bánh mì thì ngon cực :binhsua15:
mấy con vật khác nuôi = thực phẩm như heo gà công nghiệp toàn thuốc cả thịt bò cũng không thể đảm bảo chất = :binhsua07:

bác này lắm tiền nên chén gì chẳng đc , cao 1m89 thì khủng rồi

ít quay công ngông :binhsua04: và ngủ đều là béo ngay

bác này lắm tiền nên chén gì chẳng đc , cao 1m89 thì khủng rồi

èo không tốn lắm đâu bác khoảng 100k
+ 25k mua 1 bình sữa tươi loại có đường ngày uống 1 bình lúc mới ngủ dậy và trước lúc đi ngủ trong lúc làm việc có thể uống thêm em nó là lên cân thôi !
còn hơn bỏ tiền mua sữa tăng cân uống chưa chắc j tăng cân và cũng fai tốn tiền ăn cơm moi ngày
còn bạn làm cach trên mua gà đá người ta đá chết mang về làm ăn hoặc ra tiệm thì khoảng 80 -100k 1 bữa ăn no luôn - trưa và chiều bạn ăn cái gì khác cũng dc như xương heo hầm canh củ j đó
bổ sung nước 1 lit 1 ngày
đảm bảo lên nhanh thôi ^^
thay vì tốn cả triêu mua sửa thì tốn khoảng 800 -900k là thấy kết quả ngay bạn thức khuya cũng ko sao ? vẫn tăng cân bình thường

Ăn gì thì ăn, chứ thức khuya thì chả ông nào mập nổi :m158::m158:
Muốn mập thì fải kiên trì tập luyện thể dục, ăn uống ngủ nghỉ đúng giờ giấc vào thì may ra.
Đêm tầm 11h đi ngủ, sáng 6h30 dậy, trưa làm 1 giấc khoảng 1 tiếng nữa.
Ăn uống thì tự biết, nước ngọt chả có cái nào tốt. mập khỏe mạnh nó khác với thằng mập do bị bệnh tật :m066::m066:

1m72 nặng 56Kg vẫn còn béo hơn mình . 1m74 mà có 54Kg ..... TÌm nhiều cách rồi mà vẫn chưa béo được đây :)) :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week