Ăn gì nhanh béo ?

Tình hình xem là có cô bác nào có cách nào ăn cái gì làm sao cho nhanh béo đc ko 25t rồi , em gầy quá , cao 1m72 nặng có 56kg , chụp ảnh nhìn mình gầy quá hu hu , rất tự ti khi đi đâu mặc gì

lưu ý là đã chia tay với bạn gái từ tháng 2 năm ngoái , ít quay công nông , hic hic chán quá , có cách nào xin chỉ giáo với :binhsua129:
vãi bác mình thì đang muốn gầy đi đây .cao giống bác nặng 75kg hjx

Sao bác giống mình vậy. Tội nghiệp bác.
Nhưng giờ bác nên bái mình làm sư phụ. Cách đây đúng gần 2 tháng, mình 52kg. Sau 2 tháng kiên trì tập thể dục (hít đất đều đặn mỗi ngày 500 cái, ăn uống đầy đủ, ngày nào cũng uống 1 bịch sữa sau khi ăn sáng, ko bỏ bữa ăn nào hết, mình đã tăng lên 65kg).

Ko những vậy, cơ bắp lắm, nhìn ngực đủ thấy mê. Chỉ có điều bác phải chịu khó, hôm nào quá bận, hôm sau tập bù cũng ko sao.
À, ngày đầu tiên tập, mình chỉ hít có 150 cái, sau đó mỗi ngày tăng 10 cái, chia sẻ cho bác đấy. Giờ ngày nào cũng 500 cái trong vòng 40p, ko nên chậm quá, nhanh hơn thì càng tốt.

Giờ mình rất ghét người gầy như bác.
mình cũng đang theo chiến thuật này, giờ mỗi ngày được 100 cái thôi, cứ sau 2 tuần thì tăng thêm 20 cái, mong một ngày được như bác, cũng ăn đầy đủ thua bác bịch sữa thôi, bữa sau bổ sung thêm :D,

xin chỉ giáo cái , ở miền bắc cơ

trong forum này có vài người mình đã từng giao lưu, chak còn nhớ độ gầy của mình chứ, mình cao 1.78m nặng 55kg quá gầy :(
hjx hjx đã gầy còn thuk khuya làm mmo, sáng ngủ dậy muộn tầm 10h, hết giờ ăn sáng thế là nhịn
đã gầy mà còn ngực lại lép nữa, nên quyết tâm chơi tạ, cho ngực to xíu, kết quả thật bất ngờ
trước tết vài tháng là ngày mình bắt đầu tập luyện
từ ngày tập tạ càm thấy ăn nhiều hơn :) hiện tại mình dc 68kg rùi, đang tính lên them vài kg nữa rùi giữ cân đối hihi
chế độ ăn hàng ngày
mặc dù làm mmo thuk khuya nhưng làm j thì làm, phải có buổi sáng, ăn xong nếu buồn ngủ thì ngủ tiếp :)
sáng bún bò :) ( mấy thằng tập tạ nói, đã tập tạ là phải ăn nhìu thịt bò và chuối :) )
trưa cơm bình thường
chiều làm thêm cử nữa
tầm 5h đi tập tạ tiếp tới 7h về tới nhà
làm 1 bụng xong vô nhà gấu chơi
lâu lâu chak gấu đi chè sinh tố... ( hầu như đêm nào cung~ đi :( )
10h giờ về làm cử khuya với mmo nữa rùi đi ngủ :)

chỉ vài tháng thui lên hơn chục kg :D
về đồng nai tớ dắt cậu đi chơi tạ :))

đang có tình trạng như thế chủ top có tut thì pri e nhé!

Có tut người ta thường nói: ăn uống đều độ và đúng giờ. Ngủ đủ giấc đừng làm việc quá sức( ngủ đủ 8 tiếng/day vs k nên thức khuya nhìu)

tập tạ vào nó béo à :m146: :m146:

- - - Updated - - -

đang có tình trạng như thế chủ top có tut thì pri e nhé!

Có tut người ta thường nói: ăn uống đều độ và đúng giờ. Ngủ đủ giấc đừng làm việc quá sức( ngủ đủ 8 tiếng/day vs k nên thức khuya nhìu)
ml m mới có 19 tuổi :m021:..

tập tạ vào nó béo à :m146: :m146:
lúc ban đâu mình nghi~ tập tạ cho có ngực thui, hjx hjx thế mà lại tăng cân mới hay chứ, mình chỉ đẩy tạ, ko chơi bộ môn nào hết :)

lúc ban đâu mình nghi~ tập tạ cho có ngực thui, hjx hjx thế mà lại tăng cân mới hay chứ, mình chỉ đẩy tạ, ko chơi bộ môn nào hết :)
chuẩn bị tâm lí
từ bụng lên đầu to
Mà từ bung xún chân nhỏ :m021:

chuẩn bị tâm lí
từ bụng lên đầu to
Mà từ bung xún chân nhỏ :m021:
ko lo chuyện này, có chơi đá banh mà :)
nhỏ thì chơi cái quần hiphop :D

Tình hình xem là có cô bác nào có cách nào ăn cái gì làm sao cho nhanh béo đc ko 25t rồi , em gầy quá , cao 1m72 nặng có 56kg , chụp ảnh nhìn mình gầy quá hu hu , rất tự ti khi đi đâu mặc gì

lưu ý là đã chia tay với bạn gái từ tháng 2 năm ngoái , ít quay công nông , hic hic chán quá , có cách nào xin chỉ giáo với :binhsua129:

Bí kíp nhanh map đây : trước khi đi ngủ làm 1 tô cơm. (có thit mỡ càng tốt). Đãm bảo lên rất nhanh (kinh nghiem bản thân :D:D:D) . Cẩn thận hơn thì mua fugaca về xổ cho mau lớn :D

Bí kíp nhanh map đây : trước khi đi ngủ làm 1 tô cơm. (có thit mỡ càng tốt). Đãm bảo lên rất nhanh (kinh nghiem bản thân :D:D:D) . Cẩn thận hơn thì mua fugaca về xổ cho mau lớn :D
Nếu có mập thì rất nhanh nhập viện do máu nhiễm mỡ :m146::m146::m146::m146:

Ăn ngày 5 bữa (Sáng: Hủ tiếu Nam Vang, Trưa: Cơm tấm Cali, Chiều: Vịt tiềm thuốc bắc, Tối: Cơm (tự nấu mà ăn), Khuya trước khi đi ngủ làm 1 chai Ensure), ngủ ngày 9 tiếng (Không thức đêm) là bác sẽ thành Heo ngay sau 1 tháng =))

Sao bác giống mình vậy. Tội nghiệp bác.
Nhưng giờ bác nên bái mình làm sư phụ. Cách đây đúng gần 2 tháng, mình 52kg. Sau 2 tháng kiên trì tập thể dục (hít đất đều đặn mỗi ngày 500 cái, ăn uống đầy đủ, ngày nào cũng uống 1 bịch sữa sau khi ăn sáng, ko bỏ bữa ăn nào hết, mình đã tăng lên 65kg).

Ko những vậy, cơ bắp lắm, nhìn ngực đủ thấy mê. Chỉ có điều bác phải chịu khó, hôm nào quá bận, hôm sau tập bù cũng ko sao.
À, ngày đầu tiên tập, mình chỉ hít có 150 cái, sau đó mỗi ngày tăng 10 cái, chia sẻ cho bác đấy. Giờ ngày nào cũng 500 cái trong vòng 40p, ko nên chậm quá, nhanh hơn thì càng tốt.

Giờ mình rất ghét người gầy như bác.

web08 cao bao nhiêu?

Mình 1m72.

hít đất đều đặn mỗi ngày 500 cái ===> thần gió

Hit đều thì quen chứ gió gì mà gió, ko tập thì sao biết.
Trong 1 tuần đầu hít cực mệt và đau nhưng cũng phải cố.

mình cũng đang theo chiến thuật này, giờ mỗi ngày được 100 cái thôi, cứ sau 2 tuần thì tăng thêm 20 cái, mong một ngày được như bác, cũng ăn đầy đủ thua bác bịch sữa thôi, bữa sau bổ sung thêm :D,

Như bác tăng hơi chậm, 100 cái ít quá, chưa đc 5p, tập thể dục phải ít nhất 20p trở lên.

1 tháng trước, ngày nào mình cũng Full 500 cái. Giờ giảm xuống ngày nào cũng 410.
Nói chung chủ yếu là sự kiên trì, dù công việc bận thì cũng nên sắp xếp. Nhậu nhét ít lại một chút, nên uống bia, hạn chế rượu.
Mình thường tập lúc 5-6h chiều.

Last edited by a moderator:
Chủ top pm yahoo mình nhé.Chỉ bí kíp cho béo ak.Mình hơn 80kg h đang muốn gầy đây :))

haizz mình 19t sinh 1994 cao 1m76 nặng 80kg mà còn khổ muốn giảm cân mà khổ quá :(

1 ngày 1 lon bia, 1 hộp sữa cho người gầy, ăn uống đỦ chất.... và đặc biệt là CỐ GẮNG QUAY TAY...... VẬN MAY SẼ ĐẾN :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week