Anh ductam125 SCAM?? - > YM : makemoney_125-> Giải thích với anh ??

Status
Not open for further replies.
cả 2 acc tổng cộng là bao nhiêu tiền? nghe nói ông này đại gia mà.
có lẻ! có lẻ nào! thu cuối
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8xMi8yNy9jL2YvInagaMEY2Y2ZGRmNjRkYjY1NGUzNjdmZDQ1ZDg1YjhkOWIwNDYdUngWeBXAzfFRodSBDdeG7kWl8WWFdUngYmkgZnQdUngIE1yIFR8fDI[/FLASH]

Thật ra mình kok nghĩ là anh ấy SCAM . Nhưng mình chỉ send acc JSS cho ảnh .
Acc JSS zới GMAIL mình chỉ chung 1 pass.
Trên máy mình seach kok có keylock zì cả .
Nếu giải thích anh ductam zô giải thích cho em với .
Ai có đt thì ae gọi cái nào :binhsua46::binhsua46::binhsua46:

tóm lai 1 câu là éo nên tin thằng nào hết,,, đến khi nào soi gương còn hỏi mày là thằng nào thì lúc đó ko thằng nào lừa dc đâu :m020:

Cái tội của cậu là đặt 1 pass cho nhiều cái mà :|

đã đặt pass dể dò rồi lại còn đặt giống nhau

pass: khanhduypro nói thật cậu không nói tớ biết cái pass đó tớ dò 1 hồi cũng ra

Anh Ductam này hay giúp mình. Hay cho mình vay tiền mà. A vừa hc ở Thái NGuyên về và đang làm ở công ty ở Hà Nội...
Chắc ko scam đâu. Mình nc nhiều thấy anh ấy tốt lắm...
Vs lại anh ấy có sắn acc zeek + jss rồi. Nếu có bí quá thì đi mượn tiền ai lại scam.:-o

Last edited by a moderator:
Anh Ductam này ko giúp mình. Hay cho mình vay tiền mà. A vừa hc ở Thái NGuyên về và đang làm ở công ty ở Hà Nội...
Chắc ko scam đâu. Mình nc nhiều thấy anh ấy tốt lắm...
Vs lại anh ấy có sắn acc zeek + jss rồi. Nếu có bí quá thì đi mượn tiền ai lại scam.:-o
Anh ấy cũng rất thân bới mình . Cũng nhiều lần cho mình mượn $ . Mong anh ấy lên giải thích hộ cái :(

thật là potay.com pó ku toàn tập :m020:

Thả con tep câu con tôm ấy mà.... còn gì nữa... thường pm trả lời liền h pm ko thấy đâu thì chỉ có lên đường rồi thôi :binhsua95:Ko khéo là scam để thành đại gia mà ko ai bik :binhsua104:

từ đêm qua bác ấy có onl yahoo đâu mà bảo pm k trả lời ? Đợi bác ấy onl yahoo xem thế nào đã

Mod sửa hộ tiêu dề với . Vì chưa biết chắc Scam chưa . Mình nghĩ anh ấy uy tín . Chắc có hiểu lầm gì ở đây
[SCAM????] - Anh ductam125 SCAM?? - > YM : makemoney_125-> Giải thích với anh ??

hazzzzzz chẳng nhẽ pro cũng đi scam sao ????????? bây giờ tôi chẳng tin ai cả !!!!!

hazzzzzz chẳng nhẽ pro cũng đi scam sao ????????? bây giờ tôi chẳng tin ai cả !!!!!

ta còn ko tin ta nữa nói gì tin ngươi :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most viewed of week