Anh ductam125 SCAM?? - > YM : makemoney_125-> Giải thích với anh ??

Status
Not open for further replies.
chổ người ta repo mà cứ vô chém là sao đồng chí!!!!!!!!!!!!:binhsua112:

đâu có chị,em phải bon chen để nó lòi ra 1 con thú nữa....bữa giờ mang thai mà ko đẻ dc...hôm nay quyết tâm đẻ bằng dc....:m020: phắc bọn sờ cam

mấy thằng oldbie lúc scam thì lúc nào cũng có 1 đống đứa bạn bè trong forum nhảy vào nói nào là nhầm lẫn nào là anh ấy ko scam đâu nào là ít tiền vậy scam làm gì
vài triệu mà ít à nhưng đứa sống trên tiền? chúng mày ma mẹ nó roài thì nó scam thế *** nào đc, nó scam ma mới thì có gì nó vãn có đứa bênh, đổ vạ là do ma mới này nọ, do ngoại cảnh chứ ko phải là nó
còn cái trò gd uy tín vài k$ để scam vài chục ,trăm $ thì có mới *** đâu mà cứ nói hoài vậy

cmm vinamos chỉ đc cái nói đúng :binhsua112: nhiều khi ta soi gương tự hỏi có nên tin thằng trong gương ko mang tiền cho gái ko :binhsua95:

tao là tao cá thằng ductam sẽ tìm lý do này nọ đổ vạ là ko liên quan đến vụ này thôi :binhsua83:

mấy thằng oldbie lúc scam thì lúc nào cũng có 1 đống đứa bạn bè trong forum nhảy vào nói nào là nhầm lẫn nào là anh ấy ko scam đâu nào là ít tiền vậy scam làm gì
vài triệu mà ít à nhưng đứa sống trên tiền? chúng mày ma mẹ nó roài thì nó scam thế *** nào đc, nó scam ma mới thì có gì nó vãn có đứa bênh, đổ vạ là do ma mới này nọ, do ngoại cảnh chứ ko phải là nó
còn cái trò gd uy tín vài k$ để scam vài chục ,trăm $ thì có mới *** đâu mà cứ nói hoài vậy

cmm vinamos chỉ đc cái nói đúng :binhsua112: nhiều khi ta soi gương tự hỏi có nên tin thằng trong gương ko mang tiền cho gái ko :binhsua95:

tao là tao cá thằng ductam sẽ tìm lý do này nọ đổ vạ là ko liên quan đến vụ này thôi :binhsua83:

scammer đây chăng :binhsua123:

ủa mà ductam... hình như là 1 trong nhưng người chơi zeek đầu tiên ở vn thì phải, cũng xếp vào hàng đại gia zeek ấy nhỉ!!!! hy vọng chỉ là hiểu làm gì thôi!!!!!!

Mod nào baned mà ko Cm lý do vậy ? report scam tự nhiên bị Baned ai hiểu ?

Mong mod xem xét mở lại acc thread này để cho em nó vào Report vì em nó bị hack toàn tập từ mail đến acc nên nó ko acvite đc .

chắc clone của pro nào đó chăng :m195:

Mấy hôm trước mình thấy cậu lập nhiều nick. Cứ tưởng là clone nên đã banned hết tất cả chỉ chừa lại nick này.
KhanhDuyPro
Cậu lấy nick này vào comment nhé. Và lần sau đừng lập nhiều nick nữa.

Mấy hôm trước mình thấy cậu lập nhiều nick. Cứ tưởng là clone nên đã banned hết tất cả chỉ chừa lại nick này.
KhanhDuyPro
Cho xin cái yahoo cho em nó liên lạc với :(

KhanhDuyPro
clone kệ cm nó đi, nó đang report mà, mà ko hiểu là nó bảo là bị hack pass cả nick forum à
mod forum này *** hiểu làm ăn kiểu *** gì ấy, lúc cần xử lý hay làm việc thì *** thấy tăm hơi đâu
chỉ giỏi ban nick newbie và closed topic là giỏi, hầu như vụ scam nào liên quan đến oldbie cũng bị xử lý toàn nghiêng về phía scammer
mod mở nick chủ topic ra cho nó report để, ban nick trong topic report khác gì bảo là nó là clone và tố cáo lung tung, như vậy ai vào ko đọc hết cũng nghĩ là nó vu khống thằng ductam nên bị ban à

mod nhảm vcl :binhsua95:

clone kệ cm nó đi, nó đang report mà, mà ko hiểu là nó bảo là bị hack pass cả nick forum à
mod forum này *** hiểu làm ăn kiểu *** gì ấy, lúc cần xử lý hay làm việc thì *** thấy tăm hơi đâu
chỉ giỏi ban nick newbie và closed topic là giỏi, hầu như vụ scam nào liên quan đến oldbie cũng bị xử lý toàn nghiêng về phía scammer
mod mở nick chủ topic ra cho nó report để, ban nick trong topic report khác gì bảo là nó là clone và tố cáo lung tung, như vậy ai vào ko đọc hết cũng nghĩ là nó vu khống thằng ductam nên bị ban à

mình ban nick clone trước khi bạn chủ thớt report. và mình còn để lại 1 nick clone để chủ thớt xài rồi mà
gặp clone rồi kệ nó như cậu nói thì lại bảo BQT làm ăn chậm chạp,để clone hoành hành ;))
nhân tiên chửi thề+sỉ nhục mod thì cậu ra đảo giùm nhé :|

Mình vừa gọi xong nhưng k thấy bắt máy.Đã nhắn tin cho a ấy rùi.

Mình vừa gọi xong nhưng k thấy bắt máy.Đã nhắn tin cho a ấy rùi.
Mong ông anh kiếm hộ cho thằng em này .
Up hộ :((
Cho xin cái Yahoo

tao nói mày nghe này MOD Park mày chém gió ko ngượng à? tao thấy rõ ràng chủ topic lập và comment lâu rồi ,sáng nay tao vào và đọc vẫn thấy nick bt, mày mới ban chứ ban thì trước khi lập topic cái đmm à
cái loại rẻ rách bợ đít mấy thằng đợi nó rặn cho vài cục như mày thì tuổi *** gì lên tiếng hả con trẻ trâu
tập trung mà học đi lũ fan kpop trẻ trâu, mấy con thần tượng của mầy cũng chỉ bị mấy thằng bầu nó **** cho như chó thôi, suôt ngày mặc quần soft khoe hàng nhảy tưng tưng nhìn ngứa cả mắt

forum như lìn khi để mấy con trẻ trâu này làm mod chắc nó ngửi tí hít nên vào bịt miệng chủ topic , ăn *** của ductam ngon ko park =))

unban nick chủ topic ngay lập tức ko ai ko biết lại tưởng mày ban người ta là do người ta vu khống và thằng ductam vô tội, dkm con phò:binhsua101:

clone để report nó còn lấy cớ ban, 1 lũ chó clone để scam để chém gió thì ban cmmd

Gì thế này trời, mới sáng dậy đã :binhsua94:

mình ban nick clone trước khi bạn chủ thớt report. và mình còn để lại 1 nick clone để chủ thớt xài rồi mà
gặp clone rồi kệ nó như cậu nói thì lại bảo BQT làm ăn chậm chạp,để clone hoành hành ;))
nhân tiên chửi thề+sỉ nhục mod thì cậu ra đảo giùm nhé :|

+ Banned rồi sao con lập đc topic?
+ Trước khi banned phải tìm hiểu tại sao clone chứ ko phải thấy là banned đâu!
+ chửi thề chỗ nào? sỉ nhục mod chỗ nào?
==> Đã là MOD thì làm ăn cho cẩn thận, khi bị mem phản ánh thì phải tự xem lại bản thân trước

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week