anh em cho ý kiến giờ nên học võ gì?

thế nó chơi súng thì thế nào bạn,...

Cái này thì cũng dễ thôi, cách giải quyết tình huống này là: Xin lỗi anh e thật lòng xin lỗi anh, nếu anh cần thì e lạy anh (tìm moị cách nói ngọt vứi nó)

bây giờ bạn học môn võ nào cũng cần một quá trình lâu dài cả, không phải vào học vài tháng là bạn đủ khả năng tự vệ được đâu. Vì vậy mình khuyên bạn nên học các môn (hay thể loại nào đó) chỉ chuyên vào tự vệ và thực chiến thôi, rồi tập sức bền và độ dẻo dai tăng thể lực như vậy thì mới phòng thân được

P/S: mà trong khi chờ đợi học thì bạn c ó thể phòng thân bằng cách này, có kẻ nào muốn gây sự với bạn thì chỉ cần bạn áp sát dập thẳng vào hạ bộ của nó dù có cao thủ cở nào cũng dẹo thôi =))

mình chạy được mà sợ gì

bắn nó còn phải ngắm mà
Nó cầm súng ngắm thì tâm trạng nao mà chạy cho được. Tè trong quần luôn rồi, lúc này chỉ việc hát bài hát của Mr Đàm "Xin lỗi anh, ngàn lời xin lỗi anh".

[video=youtube;zb3C83rPFBM]http://www.youtube.com/watch?v=zb3C83rPFBM[/video]

đơn giản chỉ như lên gối xuống chỏ, nhưng dính đòn nào là thấm đòn đó, thằng bạn mình người nó cứng như đá, đấm vào đau tay, mà hình như nó tấn công vào huyệt con người hay sao ấy, mỗi lần bị nó chỏ vào ngực thấy nhói ghê lắm.

Học võ hấp tinh đại pháp hay còn gọi là hấp bánh bao đi . lúc mô có vợ vận dụng luôn cho phê :binhsua07:

Các bác có biết môn võ nào vừa dạy cách hạ gục đối thủ trong "nhất chiêu tất sát" đồng thời dạy cho mình rèn luyện chữ Nhẫn không chỉ iem với!
Để có gì ra đường gặp cướp thì biết chấp nhận "của đi thay người". Gặp côn đồ hung hãn thì biết như bác đại tá Trần Đăng Thanh gì đó "Ưu tiên tối thượng là giữ được môi trường hòa bình"... Nhưng một khi đã làm hết cách rồi mà "chúng ta càng nhân nhượng, bọn chúng càng lấn tới" => thì ... :binhsua49: :dap:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week